โบโลญญา 1909 vs เอซี มอนซา
21:00เริ่ม 31 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
โบโลญญา 1909ไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 5 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อาร์ตูร์ เตอาตบาดเจ็บ |
| เอมิล โฮล์มบาดเจ็บ |
| เยนส์ อ็อดการ์ดบาดเจ็บ |
| ริกการ์โด ออร์โซลินีบาดเจ็บ |
| ซามูเอล มบังกูลาบาดเจ็บ |
เอซี มอนซาไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 4 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อิดริสซา ตูเรบาดเจ็บ |
| ยาน ซีออวกอฟสกีบาดเจ็บ |
| มัตเตโอ เปสซินาบาดเจ็บ |
| โอมารี ฟอร์สันบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:53
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| โบโลญญา 1909 | ทั้งหมด | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 8 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 4 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 15 |
| โบโลญญา 1909 | เจ้าบ้าน | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 4 |
| โบโลญญา 1909 | ทีมเยือน | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 2 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 0.83 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.62 |
| 1.17 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.88 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| โบโลญญา 1909 | ทั้งหมด | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 4 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 15 |
| โบโลญญา 1909 | เจ้าบ้าน | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 4 |
| โบโลญญา 1909 | ทีมเยือน | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 0.83 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.50 |
| 1.17 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.50 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| โบโลญญา 1909 | ทั้งหมด | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| โบโลญญา 1909 | เจ้าบ้าน | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| โบโลญญา 1909 | ทีมเยือน | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 2 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เซเรียอา (อิตาลี) · โกปปาอีตาเลีย
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อินเตอร์ มิลาน | 6 | 5 | 1 | 0 | +10 | 16 | ชสชชช |
| 2 | โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 16 | ชชสชช |
| 3 | โรมา | 6 | 4 | 2 | 0 | +11 | 14 | สสชชช |
| 4 | คัลยารีกัลโช | 6 | 4 | 1 | 1 | +3 | 13 | สชชชพ |
| 5 | โฟรซิโนเนกัลโช | 7 | 4 | 1 | 2 | +4 | 13 | ชพชสช |
| 6 | เอซี มิลาน | 6 | 3 | 3 | 0 | +6 | 12 | สชสสช |
| 7 | ยูเวนตุส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | สชพสช |
| 8 | โกโม 1907 | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | สพชชช |
| 9 | โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี | 6 | 3 | 1 | 2 | +4 | 10 | ชสชพพ |
| 10 | อาตาลันตา | 6 | 3 | 0 | 3 | +0 | 9 | ชพพพช |
| 11 | อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช | 7 | 2 | 2 | 3 | -2 | 8 | พสพชส |
| 12 | โตรีโน | 6 | 2 | 1 | 3 | -2 | 7 | ชสพชพ |
| 13 | อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช | 6 | 2 | 0 | 4 | -6 | 6 | พพชพพ |
| 14 | โบโลญญา 1909 | 6 | 1 | 2 | 3 | -2 | 5 | ชสพสพ |
| 15 | อูดีเนเซกัลโช | 6 | 1 | 1 | 4 | -4 | 4 | พพพพช |
| 16 | เอซี มอนซา | 6 | 1 | 1 | 4 | -6 | 4 | พชพสพ |
| 17 | เจนัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -6 | 4 | ชพสพพ |
| 18 | ปาร์มา | 6 | 1 | 1 | 4 | -6 | 4 | พชพสพ |
| 19 | ฟีออเรนตีนา | 6 | 1 | 1 | 4 | -7 | 4 | พสชพพ |
| 20 | เวเนเซีย | 6 | 0 | 0 | 6 | -11 | 0 | พพพพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอซี มิลาน | 2 | 2 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โรมา | 3 | 2 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | อาตาลันตา | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | โบโลญญา 1909 | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | คัลยารีกัลโช | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โกโม 1907 | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ฟีออเรนตีนา | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | โฟรซิโนเนกัลโช | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | เจนัว | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | อินเตอร์ มิลาน | 4 | 4 | 0 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ยูเวนตุส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช | 3 | 1 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เอซี มอนซา | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ปาร์มา | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | โตรีโน | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | อูดีเนเซกัลโช | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เวเนเซีย | 3 | 0 | 0 | 3 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอซี มิลาน | 4 | 1 | 3 | 0 | +1 | 0 | |
| — | โรมา | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อาตาลันตา | 2 | 0 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โบโลญญา 1909 | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | คัลยารีกัลโช | 3 | 3 | 0 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โกโม 1907 | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ฟีออเรนตีนา | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โฟรซิโนเนกัลโช | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เจนัว | 2 | 0 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | อินเตอร์ มิลาน | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ยูเวนตุส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ | 3 | 3 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอซี มอนซา | 4 | 0 | 1 | 3 | -6 | 0 | |
| — | โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ปาร์มา | 3 | 0 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โตรีโน | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | อูดีเนเซกัลโช | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เวเนเซีย | 3 | 0 | 0 | 3 | -5 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 21:54
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
โบโลญญา 1909ชสพสพพสชชส6ช 6ส 8พ
เอซี มอนซาพสพชพสชพพช8ช 5ส 7พ
| โบโลญญา 1909 จาก 20 นัด | เอซี มอนซา จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 6 เสมอ 6 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 7 |
| 30% | อัตราชนะ | 40% |
| 30% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.55 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 5% |
| 1.15 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.44 (16 นัด) |
| 1.27 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.08 (16 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 65% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (18 นัด) |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (18 นัด) |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 12.6 | การยิงต่อนัด | 14.7 (18 นัด) |
| 3.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.7 (18 นัด) |
| 52% | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (18 นัด) |
| 4.0 | เตะมุมต่อนัด | 5.4 (18 นัด) |
| 1.7 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (18 นัด) |
| 13.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.7 (18 นัด) |
| โบโลญญา 1909 จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เอซี มอนซา จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 9 |
| ชนะ 1 เสมอ 5 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 3 |
| 10% | อัตราชนะ | 56% |
| 50% | อัตราเสมอ | 11% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.78 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 11% |
| 1.29 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.35 (7 นัด) |
| 1.33 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.89 (7 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 30% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (8 นัด) |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (8 นัด) |
| 13.9 | การยิงต่อนัด | 15.4 (8 นัด) |
| 3.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.8 (8 นัด) |
| 56% | การครองบอลเฉลี่ย | 49% (8 นัด) |
| 5.5 | เตะมุมต่อนัด | 5.4 (8 นัด) |
| 1.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (8 นัด) |
| 14.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 (8 นัด) |
| โบโลญญา 1909 จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เอซี มอนซา จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 11 |
| ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 4 แพ้ 4 |
| 50% | อัตราชนะ | 27% |
| 10% | อัตราเสมอ | 36% |
| 1.20 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.64 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.73 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 27% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.01 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.51 (9 นัด) |
| 1.20 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.23 (9 นัด) |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 73% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 64% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (10 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (10 นัด) |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (10 นัด) |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (10 นัด) |
| 11.3 | การยิงต่อนัด | 14.1 (10 นัด) |
| 4.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.7 (10 นัด) |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (10 นัด) |
| 2.6 | เตะมุมต่อนัด | 5.4 (10 นัด) |
| 1.9 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (10 นัด) |
| 12.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.9 (10 นัด) |
| โบโลญญา 1909 จาก 16 นัด | เซเรียอา (อิตาลี) | เอซี มอนซา จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| 16 | นัด | 6 |
| ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 38% | อัตราชนะ | 17% |
| 25% | อัตราเสมอ | 17% |
| 1.06 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 1.19 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.50 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 44% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.14 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.80 |
| 1.11 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.14 |
| 38% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| 31% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 83% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.5 |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 12.2 | การยิงต่อนัด | 14.3 |
| 3.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.0 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 44% |
| 4.0 | เตะมุมต่อนัด | 4.7 |
| 1.4 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 12.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.5 |
| โบโลญญา 1909 | เซเรียบี | เอซี มอนซา จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 10 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 50% |
| — | อัตราเสมอ | 30% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| — | ผลต่างคะแนน | +6 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.23 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.04 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| — | การยิงต่อนัด | 13.7 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.4 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 5.6 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.9 |
| โบโลญญา 1909 จาก 4 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | เอซี มอนซา |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 0% | อัตราชนะ | — |
| 50% | อัตราเสมอ | — |
| 1.25 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 2.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| -6 | ผลต่างคะแนน | — |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 1.22 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | — |
| 1.90 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | — |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 1.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 14.2 | การยิงต่อนัด | — |
| 5.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 50% | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 4.2 | เตะมุมต่อนัด | — |
| 2.8 | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 19.0 | ฟาวล์ต่อนัด | — |
| โบโลญญา 1909 | กระชับมิตรสโมสร | เอซี มอนซา จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| โบโลญญา 1909 | โกปปาอีตาเลีย | เอซี มอนซา จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +4 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
นัดล่าสุด
ชอูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช1:2โบโลญญา 190911 ต.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี) · สตาดิโอ วีอา เดล มาเรสโบโลญญา 19091:1โตรีโน19 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พโซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี1:0โบโลญญา 190913 ก.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี) · สตาดิโอ ดิเอโก อาร์มันโด มาราโดนาสโบโลญญา 19092:2อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช6 ก.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พอาตาลันตา1:0โบโลญญา 19091 ก.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี) · นิวบาลานซ์ อารีนาพโบโลญญา 19090:1โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ24 ส.ค. 2026 23:30 · เซเรียอา (อิตาลี)
ฤดูกาล 2025/26
สโบโลญญา 19093:3อินเตอร์ มิลาน23 พ.ค. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)ชอาตาลันตา0:1โบโลญญา 190917 พ.ค. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)ชโซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี2:3โบโลญญา 190912 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)สโบโลญญา 19090:0คัลยารีกัลโช3 พ.ค. 2026 17:30 · เซเรียอา (อิตาลี)พโบโลญญา 19090:2โรมา25 เม.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พยูเวนตุส2:0โบโลญญา 190920 เม.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)พแอสตันวิลลา (อังกฤษ)4:0โบโลญญา 190917 เม.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีกชโบโลญญา 19092:0อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช12 เม.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พโบโลญญา 19091:3แอสตันวิลลา (อังกฤษ)10 เม.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีกชเครโมเนเซ1:2โบโลญญา 19095 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พโบโลญญา 19090:2โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ22 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียอา (อิตาลี)สโรมา3:3ต่อเวลา 0-1โบโลญญา 190920 มี.ค. 2026 03:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีกชอู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช0:1โบโลญญา 190915 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียอา (อิตาลี)สโบโลญญา 19091:1โรมา13 มี.ค. 2026 00:45 · ยูฟ่ายูโรปาลีกพโซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ3:1เอซี มอนซา11 ต.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี) · สตาดีโอโอลิมปีโกสแบรสต์2:2เอซี มอนซา3 ต.ค. 2026 23:00 · กระชับมิตรสโมสรพเอซี มอนซา2:3เครโมเนเซ26 ก.ย. 2026 17:00 · กระชับมิตรสโมสรชเอซี มอนซา2:1อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช19 ก.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)พอูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช3:2เอซี มอนซา13 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี) · สตาดิโอ วีอา เดล มาเรสปาร์มา1:1เอซี มอนซา6 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี) · สตาดีโอเอนนีโอตาร์ดีนีชโตรีโน0:1เอซี มอนซา2 ก.ย. 2026 02:00 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอโอลิมปีโกดีโตริโนพเอซี มอนซา2:3อูดีเนเซกัลโช29 ส.ค. 2026 23:30 · เซเรียอา (อิตาลี)พอินเตอร์ มิลาน4:1เอซี มอนซา22 ส.ค. 2026 23:30 · เซเรียอา (อิตาลี)ชเอซี มอนซา3:0อาเวลลิโน15 ส.ค. 2026 01:45 · โกปปาอีตาเลีย
ฤดูกาล 2025/26
พเอซี มอนซา0:2คาตันซาโร30 พ.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีชคาตันซาโร0:2เอซี มอนซา25 พ.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีชเอซี มอนซา2:1ยูเวะ สตาเบีย20 พ.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีสยูเวะ สตาเบีย2:2เอซี มอนซา17 พ.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีสเอซี มอนซา2:2เอมโปลี9 พ.ค. 2026 01:30 · เซเรียบีพมันโตวา3:2เอซี มอนซา1 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียบีชเอซี มอนซา1:0โมเดนา25 เม.ย. 2026 00:00 · เซเรียบีชซามพ์โดเรีย (หญิง)0:3เอซี มอนซา18 เม.ย. 2026 01:30 · เซเรียบีชเอซี มอนซา2:0บารี12 เม.ย. 2026 00:30 · เซเรียบีสคาตันซาโร1:1เอซี มอนซา6 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีข้อมูล ณ 17 ต.ค. 20:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันจะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 35คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 6 เกม
รายชื่อนักกีฬา 36คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:53
โค้ช
โบโลญญา 1909โค้ช รัฟฟาเอเล ปัลลาดิโน
เอซี มอนซาโค้ช อีวาน ยูริช
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:53
นัดถัดไป
8 พ.ย. 202600:00 vs ปาร์มาสตาดีโอเอนนีโอตาร์ดีนีทีมเยือนเซเรียอา (อิตาลี)22 พ.ย. 202621:00 vs อูดีเนเซกัลโช—เจ้าบ้านเซเรียอา (อิตาลี)28 พ.ย. 202602:45 vs เวเนเซียสตาดีโอ ปิแอร์ ลุยจิ เปนโซทีมเยือนเซเรียอา (อิตาลี)5 ธ.ค. 202602:45 vs โรมา—เจ้าบ้านเซเรียอา (อิตาลี)13 ธ.ค. 202602:45 vs โกโม 1907สตาดีโอ จูเซปเป ซินิกาญาทีมเยือนเซเรียอา (อิตาลี)16 ธ.ค. 202603:00 vs ปาแลร์โม—เจ้าบ้านโกปปาอีตาเลีย
8 พ.ย. 202621:00 vs อาตาลันตา—เจ้าบ้านเซเรียอา (อิตาลี)24 พ.ย. 202602:45 vs ฟีออเรนตีนา—เจ้าบ้านเซเรียอา (อิตาลี)30 พ.ย. 202600:00 vs โรมาสตาดีโอโอลิมปีโกทีมเยือนเซเรียอา (อิตาลี)5 ธ.ค. 202621:00 vs โกโม 1907—เจ้าบ้านเซเรียอา (อิตาลี)15 ธ.ค. 202602:45 vs ยูเวนตุสอัลเลียนซ์ สตาดิอุมทีมเยือนเซเรียอา (อิตาลี)20 ธ.ค. 202621:00 vs เวเนเซียสตาดีโอ ปิแอร์ ลุยจิ เปนโซทีมเยือนเซเรียอา (อิตาลี)
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
โบโลญญา 1909 พบ เอซี มอนซา ในเซเรียอา (อิตาลี) วันที่ 31 ต.ค. 2026 21:00 UTC+07
โบโลญญา 1909 อยู่อันดับ 14 และ เอซี มอนซา อยู่อันดับ 16 ในตารางคะแนน
โบโลญญา 1909 ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
เอซี มอนซา ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
โบโลญญา 1909 · นัดก่อนหน้า: เอซี มิลาน vs โบโลญญา 1909 (29 ต.ค.) · นัดถัดไป: ปาร์มา vs โบโลญญา 1909 (8 พ.ย.)
เอซี มอนซา · นัดก่อนหน้า: เอซี มอนซา vs โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี (29 ต.ค.) · นัดถัดไป: เอซี มอนซา vs อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (8 พ.ย.)
นัดของเซเรียอา (อิตาลี)สัปดาห์นี้
- อูดีเนเซกัลโช vs โรมา
- เอซี มิลาน vs อินเตอร์ มิลาน
- โกโม 1907 vs เวเนเซีย
- โฟรซิโนเนกัลโช vs โตรีโน
- โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ vs คัลยารีกัลโช
- อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช vs เจนัว
- ยูเวนตุส vs โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี
- อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช vs ฟีออเรนตีนา
- อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช vs ปาร์มา
- เวเนเซีย vs อูดีเนเซกัลโช
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เวโรนา vs ลูเบ ชิวิตาโนวา
- โบโลญญา 1909 vs อินเตอร์ มิลาน
- มันเรซา vs อูนิกาฮา
- นิวคาสเซิล vs แอสตันวิลลา (อังกฤษ)
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
- มันโตวา vs ปาแลร์โม
- เอไอเค โซลน่า vs ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
- เนโอม เอสซี vs อัลอิตติฟาก (ซาอุดีอาระเบีย)
- เฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ vs อลันยาสปอร์
- ไวกิ้ง เอฟเค vs เฟรดริกสตัด
- น็องซี vs นานแตร
- โป-ออร์เทซ vs แซงต์ ก็องแตง
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์