คาร์ไลล์ vs แทมเวิร์ธ
2 : 1คะแนนสุดท้าย · ชั่วคราว
จบการแข่งขัน · เจ้าบ้านชนะ
1X2 ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 20:39
ผล ชั่วคราว · ราคาใช้เพื่ออ้างอิง
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:53
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย(ชั่วคราว)- คะแนนสุดท้าย
- 2 : 1
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย(ชั่วคราว)
| สกอร์แต่ละครึ่ง | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | รวม |
|---|---|---|---|
| คาร์ไลล์ | 2 | 0 | 2 |
| แทมเวิร์ธ | 0 | 1 | 1 |
ไทม์ไลน์ ประตู · การ์ด · เปลี่ยนตัว
- 6'ประตูรีแกน ลินนีย์
- 45'ประตูรีแกน ลินนีย์
- 48'ประตูริคคาร์โด คาลเดอร์
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 20:39อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.57เสมอ4.15ทีมเยือน3.81Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.61→1.57เสมอ4.13→4.15ทีมเยือน3.79→3.81
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 19:41 | 1.57▲ | 4.15▲ | 3.81▲ |
| 17 ต.ค. 17:36 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | ||
| 17 ต.ค. 17:36 | 1.56▼ | 4.06▲ | 3.74▲ |
| 17 ต.ค. 14:56 | 1.61 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| 17 ต.ค. 14:24 | หยุดชั่วคราว | ||
| 17 ต.ค. 13:52 | 1.61▼ | 3.79▲ | 3.72▲ |
| 17 ต.ค. 13:21 | 1.62▲ | 3.73▼ | 3.71▼ |
| 17 ต.ค. 12:49 | 1.60▼ | 3.84▲ | 3.72▲ |
ดูเพิ่มเติม · 10รายการย่อ
| 17 ต.ค. 11:43 | 1.61▼ | 3.77▲ | 3.71▲ |
| 17 ต.ค. 11:09 | 1.64▼ | 3.70▼ | 3.64▼ |
| 17 ต.ค. 10:04 | 1.65 | 3.83▼ | 3.74▲ |
| 17 ต.ค. 09:30 | 1.65▲ | 3.84▲ | 3.72▲ |
| 17 ต.ค. 08:25 | 1.64 | 3.74▼ | 3.63 |
| 17 ต.ค. 07:20 | 1.64▼ | 3.75▼ | 3.63▼ |
| 17 ต.ค. 05:35 | 1.65▲ | 3.88▼ | 3.73 |
| 17 ต.ค. 04:28 | 1.64 | 3.92▼ | 3.73▼ |
| 17 ต.ค. 02:47 | 1.64▲ | 3.99▼ | 3.77▼ |
| 17 ต.ค. 00:31 ครั้งแรก | 1.61 | 4.13 | 3.79 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.57 | 4.15 | 3.81 |
| Betfair | 1.50 | 4.20 | 5.00 |
| bet365 | 1.62 | 3.90 | 4.33 |
| Marathon | 1.53 | 4.10 | 4.55 |
| 1xBet | 1.54 | 4.15 | 4.64 |
| Betano | 1.57 | 4.05 | 4.85 |
| BetVictor | 1.57 | 4.20 | 5.00 |
แฮนดิแคปเอเชีย-1เจ้าบ้าน -11.95ทีมเยือน +11.74Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6เจ้าบ้าน1.99→1.95ทีมเยือน1.71→1.74
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -1 · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 19:41 | 1.95▲ | 1.74▲ |
| 17 ต.ค. 17:36 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 17 ต.ค. 17:36 | 1.93▼ | 1.73▲ |
| 17 ต.ค. 14:24 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 13:52 | เปลี่ยนไลน์ · -0.5 → -1 | |
| 17 ต.ค. 13:52 | 2.05▼ | 1.63▲ |
| 17 ต.ค. 13:21 | 2.08▲ | 1.61▼ |
| 17 ต.ค. 12:49 | 2.02▼ | 1.65▲ |
ดูเพิ่มเติม · 8รายการย่อ
| 17 ต.ค. 11:43 | 2.06▼ | 1.62▲ |
| 17 ต.ค. 11:09 | 2.10▼ | 1.60▼ |
| 17 ต.ค. 09:30 | 2.11▲ | 1.62▲ |
| 17 ต.ค. 07:20 | 2.08▼ | 1.61▼ |
| 17 ต.ค. 05:35 | 2.09▲ | 1.63▼ |
| 17 ต.ค. 04:28 | 2.07▲ | 1.65▼ |
| 17 ต.ค. 02:47 | 2.06▲ | 1.66▼ |
| 17 ต.ค. 00:31 ครั้งแรก | 1.99 | 1.71 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.95 | 1.74 |
| bet365 | 1.82 | 1.98 |
| Marathon | 1.94 | 1.73 |
| 1xBet | 1.94 | 1.73 |
| Betano | 1.90 | 1.82 |
| BetVictor | 1.94 | 1.74 |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.48ต่ำ 2.52.34Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6สูง1.48→1.48ต่ำ2.39→2.34
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 2.5 · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 20:09 | เปลี่ยนไลน์ · 3 → 2.5 | |
| 17 ต.ค. 20:09 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 19:41 | 1.48▼ | 2.34▲ |
| 17 ต.ค. 13:52 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 13:21 | 1.75▲ | 1.91▼ |
| 17 ต.ค. 12:16 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 11:43 | 1.70▼ | 1.94▲ |
| 17 ต.ค. 11:09 | 1.71▲ | 1.93▼ |
ดูเพิ่มเติม · 8รายการย่อ
| 17 ต.ค. 10:04 | 1.70▲ | 1.99▼ |
| 17 ต.ค. 09:30 | 1.67▲ | 2.03▲ |
| 17 ต.ค. 08:25 | 1.65 | 2.01▼ |
| 17 ต.ค. 07:20 | 1.65▲ | 2.02▼ |
| 17 ต.ค. 05:35 | 1.63▲ | 2.09▼ |
| 17 ต.ค. 04:28 | 1.61▲ | 2.13▼ |
| 17 ต.ค. 02:47 | 1.59▲ | 2.19▼ |
| 17 ต.ค. 00:31 ครั้งแรก | 1.48 | 2.39 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.48 | 2.34 |
| bet365 | 1.53 | 2.38 |
| Marathon | 1.50 | 2.36 |
| 1xBet | 1.50 | 2.36 |
| Betano | 1.47 | 2.42 |
| BetVictor | 1.53 | 2.40 |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.56ไม่2.21Marathon · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.56→1.56ไม่2.21→2.21
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Marathon · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 20:39 | 1.56▼ | 2.21▲ |
| 17 ต.ค. 18:08 | 1.57▼ | 2.19▲ |
| 17 ต.ค. 17:36 | 1.58▼ | 2.17▲ |
| 17 ต.ค. 16:00 | 1.70▲ | 1.98▼ |
| 17 ต.ค. 15:28 | 1.69▲ | 2.00▼ |
| 17 ต.ค. 14:56 | 1.68▼ | 2.01▲ |
| 17 ต.ค. 14:24 | 1.69▲ | 2.00▼ |
| 17 ต.ค. 13:52 | 1.68▼ | 2.01▲ |
ดูเพิ่มเติม · 18รายการย่อ
| 17 ต.ค. 13:21 | 1.69▲ | 2.00▼ |
| 17 ต.ค. 12:49 | 1.66▼ | 2.04▲ |
| 17 ต.ค. 12:16 | 1.70▲ | 1.98▼ |
| 17 ต.ค. 11:43 | 1.67▲ | 2.03▼ |
| 17 ต.ค. 11:09 | 1.66▲ | 2.04▼ |
| 17 ต.ค. 10:04 | 1.65▲ | 2.05▼ |
| 17 ต.ค. 07:20 | 1.63▲ | 2.09▼ |
| 17 ต.ค. 05:35 | 1.61▲ | 2.12▼ |
| 17 ต.ค. 03:54 | 1.60▲ | 2.14▼ |
| 17 ต.ค. 02:13 | 1.58▲ | 2.17▼ |
| 17 ต.ค. 00:31 | 1.53▼ | 2.28▲ |
| 16 ต.ค. 23:56 | 1.59▲ | 2.15▼ |
| 16 ต.ค. 16:07 | 1.55▲ | 2.23▼ |
| 16 ต.ค. 05:54 | 1.53▼ | 2.28▲ |
| 15 ต.ค. 15:08 | 1.55▼ | 2.23▲ |
| 15 ต.ค. 14:39 | 1.56▲ | 2.21▼ |
| 15 ต.ค. 09:37 | 1.53▼ | 2.28▲ |
| 14 ต.ค. 23:19 ครั้งแรก | 1.56 | 2.21 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Marathon | 1.56 | 2.21 |
| 1xBet | 1.56 | 2.25 |
| Betano | 1.53 | 2.27 |
| BetVictor | 1.55 | 2.25 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
สถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 5 · 7 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| คาร์ไลล์ | ทั้งหมด | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 7 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 10 |
| คาร์ไลล์ | เจ้าบ้าน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 3 |
| คาร์ไลล์ | ทีมเยือน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 7 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 3 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.80 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.29 |
| 1.60 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.43 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| คาร์ไลล์ | ทั้งหมด | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 2 |
| คาร์ไลล์ | เจ้าบ้าน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| คาร์ไลล์ | ทีมเยือน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 2 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| คาร์ไลล์ | ทั้งหมด | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 8 |
| คาร์ไลล์ | เจ้าบ้าน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 3 |
| คาร์ไลล์ | ทีมเยือน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.75 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.40 |
| 1.75 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.60 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| คาร์ไลล์ | ทั้งหมด | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| คาร์ไลล์ | เจ้าบ้าน | แทมเวิร์ธ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
การแข่งขันที่นำมารวม: เอฟเอคัพ (อังกฤษ) · เนชันแนลลีก (อังกฤษ) (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล) · เนชันแนลลีกคัพ (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล)
ตารางคะแนน
ทัวร์นาเมนต์ · ไม่มีตารางคะแนน
อันดับลีกของทั้งสองทีม
คาร์ไลล์ —
แทมเวิร์ธ —
รอบ 16 ทีม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โนล | 1 | 0 |
| วูสเตอร์ ซิตี้ | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วูสเตอร์ ซิตี้
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เบอร์เจส ฮิล | — | 3 |
| เจอร์ซีย์ บูลส์ | — | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบอร์เจส ฮิล
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| นอร์ท เฟอร์รีบี เอฟซี | — | 0 |
| บาร์ตัน ทาวน์ | — | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ บาร์ตัน ทาวน์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| กลอสเตอร์ | 1 | 4 |
| แมงกอตส์ฟิลด์ | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ กลอสเตอร์
ดูเพิ่มอีก 100
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| คราวโบโร | 1 | 3 |
| ไวต์ลีฟ | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ คราวโบโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| คอนคอร์ด | — | 2 |
| เบรนต์วูด | — | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบรนต์วูด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ชิปเพนแฮม | 1 | 3 |
| เฮเวนต์ & หญิง | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ชิปเพนแฮม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ชิลดอน | 2 | 0 |
| วอร์ริงตัน | 2 | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วอร์ริงตัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| บอร์น | 1 | 1 |
| โบลด์เมียร์ | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ โบลด์เมียร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | 1 | 0 |
| ฮิตชิน | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ฮิตชิน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ฟาเวอร์แชม | 1 | 1 |
| เวลลิง | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เวลลิง
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| มัลเวิร์น ทาวน์ | 1 | 0 |
| เรดดิตช์ | 1 | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เรดดิตช์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลูอิส | 2 | 0 |
| เครย์ วันเดอเรอร์ส | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เครย์ วันเดอเรอร์ส
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วินสโลว์ ยูไนเต็ด | — | 1 |
| สวินดัน ซูเปอร์มารีน | — | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ สวินดัน ซูเปอร์มารีน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์ | — | 2 |
| เฟลิกซ์สโตว์ แอนด์ วอลตัน | — | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วิมบอร์น | — | 3 |
| พอร์ทิสเฮด ทาวน์ | — | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วิมบอร์น
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| สต็อกตัน | 2 | 1 |
| ไกส์ลีย์ | 2 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ไกส์ลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| สแตนเวย์ | — | 1 |
| นีดแฮม มาร์เก็ต | — | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ นีดแฮม มาร์เก็ต
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เกรย์ส | — | 0 |
| ลีสตัน | — | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ลีสตัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เชิร์ตซีย์ | 1 | 2 |
| คาร์แชลตัน | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เชิร์ตซีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เซนต์ อัลบันส์ | — | 2 |
| แฮชแท็ก | — | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เซนต์ อัลบันส์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เซาธ์ ลิเวอร์พูล | 2 | 2 |
| เพรสต์วิช เฮย์ส | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เซาธ์ ลิเวอร์พูล
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เบซิงสโตก | — | 0 |
| เอเอฟซี สโตนแฮม | — | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เอเอฟซี สโตนแฮม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เวลลิงโบโรห์ | 2 | 1 |
| เค็ทเทอริง | 2 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เค็ทเทอริง
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เวสต์ฟิลด์ | 1 | 0 |
| ดาร์ตฟอร์ด | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ดาร์ตฟอร์ด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แคนวีย์ | 1 | 1 |
| นิวมาร์เก็ต (อังกฤษ) | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แคนวีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แบนเบอรี | — | 1 |
| เอ็กซ์เมาธ์ ทาวน์ | — | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เอ็กซ์เมาธ์ ทาวน์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แลนคาสเตอร์ | 1 | 2 |
| แทดคาสเตอร์ | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แลนคาสเตอร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แอกซ์ลีย์ | 1 | 0 |
| บัคเฮิสต์ ฮิลล์ | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ บัคเฮิสต์ ฮิลล์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เอ็มลีย์ | 1 | 2 |
| บิชอป โอ๊คแลนด์ | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เอ็มลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แอสคอต | 1 | 0 |
| แพกแฮม | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แพกแฮม
รอบก่อนรองชนะเลิศ
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เยต ทาวน์ | — | 1 |
| ชิปเพนแฮม | — | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ชิปเพนแฮม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| AFC เทลฟอร์ด | 2 | 2 |
| เวิร์กซอป | 2 | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เวิร์กซอป
ดูเพิ่มอีก 68
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| นีดแฮม มาร์เก็ต | 3 | 0 |
| เบรนทรี | 3 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบรนทรี
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลีมิงตัน | 1 | 0 |
| เกนส์โบโร | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เกนส์โบโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วอลแธม แอบบีย์ | 1 | 0 |
| แด็กนัม แอนด์ เรดบริดจ์ | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แด็กนัม แอนด์ เรดบริดจ์
| สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ | 4 |
|---|---|
| ออสเซตต์ ยูไนเต็ด | 1 |
เข้ารอบ สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อักซ์บริดจ์ | 2 | 2 |
| ฟาร์นโบโรห์ | 2 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ อักซ์บริดจ์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เครย์ วันเดอเรอร์ส | 1 | 2 |
| เมดสโตน | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เครย์ วันเดอเรอร์ส
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เทม | 3 | 3 |
| เอ็กซ์เมาธ์ ทาวน์ | 3 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เทม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เมอร์ธีร์ทาวน์ | 1 | 0 |
| ทรูโร | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ทรูโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เวสตัน-ซูเปอร์-แมร์ | 1 | 1 |
| วิมบอร์น | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วิมบอร์น
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เฮเมล เฮมป์สเตด | 1 | 1 |
| วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์ | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แฮมป์ตัน&ริชมอนด์ | 3 | 1 |
| คราวโบโร | 3 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ คราวโบโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ไซเรนเซสเตอร์ | 2 | 2 |
| ฟาร์นัม | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ไซเรนเซสเตอร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เซาท์ฮอลล์ เอฟซี | 2 | 4 |
| ดอร์กิง | 2 | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ดอร์กิง
รอบรองชนะเลิศ
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| บิวรี ทาวน์ | 1 | 0 |
| สปอลดิง ยูไนเต็ด | 1 | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ สปอลดิง ยูไนเต็ด
ดูเพิ่มอีก 28
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| สแตฟฟอร์ด | 1 | 2 |
| เฮลโซเวน | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ สแตฟฟอร์ด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เบดฟอร์ด | 2 | 3 |
| วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์ | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบดฟอร์ด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แทรฟฟอร์ด | 2 | 0 |
| แอเธอร์ตัน | 2 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แอเธอร์ตัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แม็คเคิลส์ฟิลด์ | 2 | 2 |
| สการ์โบโรห์ | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แม็คเคิลส์ฟิลด์
รอบชิงชนะเลิศ
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
ข้อมูล ณ 19 ต.ค. 04:19
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
คาร์ไลล์สชชพพสสพชส10ช 7ส 3พ
แทมเวิร์ธพชชชพชพพสพ9ช 3ส 8พ
| คาร์ไลล์ จาก 20 นัด | แทมเวิร์ธ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 10 เสมอ 7 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 8 |
| 50% | อัตราชนะ | 45% |
| 35% | อัตราเสมอ | 15% |
| 1.95 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.55 |
| 1.10 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.55 |
| +17 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 5% |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 1.2 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 0.1 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| คาร์ไลล์ จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | แทมเวิร์ธ จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 5 เสมอ 5 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 1 แพ้ 3 |
| 45% | อัตราชนะ | 64% |
| 45% | อัตราเสมอ | 9% |
| 2.36 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.73 |
| 1.27 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| +12 | ผลต่างคะแนน | +8 |
| 36% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 36% |
| 18% | อัตราไม่ได้ประตู | 9% |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 64% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 1.4 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (4 นัด) |
| 0.6 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (4 นัด) |
| 1.2 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 (4 นัด) |
| 0.0 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.0 (4 นัด) |
| คาร์ไลล์ จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | แทมเวิร์ธ จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 56% | อัตราชนะ | 22% |
| 22% | อัตราเสมอ | 22% |
| 1.44 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| 0.89 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.22 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 56% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 78% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| 0.2 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (4 นัด) |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (4 นัด) |
| 1.2 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (4 นัด) |
| 0.2 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (4 นัด) |
| คาร์ไลล์ จาก 20 นัด | เนชันแนลลีก (อังกฤษ) | แทมเวิร์ธ จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 19 |
| ชนะ 10 เสมอ 7 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 3 แพ้ 8 |
| 50% | อัตราชนะ | 42% |
| 35% | อัตราเสมอ | 16% |
| 1.95 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.58 |
| 1.10 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.63 |
| +17 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 26% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 5% |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 68% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 63% |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 1.2 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 0.1 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| คาร์ไลล์ | เนชันแนลลีกคัพ | แทมเวิร์ธ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
สคาร์ไลล์0:0คิดเดอร์มินสเตอร์10 ต.ค. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชอัลเดอร์ช็อต1:3คาร์ไลล์3 ต.ค. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชเอเอฟซี ฟิลด์0:2คาร์ไลล์30 ก.ย. 2026 01:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พคาร์ไลล์2:5โวกกิง26 ก.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พอีสต์ลีห์1:0คาร์ไลล์19 ก.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
สคาร์ไลล์1:1ฟอเรสต์กรีน15 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
สคาร์ไลล์2:2เซาท์เอนด์12 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พบอร์แฮม วูด2:1คาร์ไลล์5 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ชคาร์ไลล์4:2สคันธอร์ป31 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
สวีลด์สโตน1:1คาร์ไลล์28 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ชคาร์ไลล์4:1ฮอร์นเชิร์ช22 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ฤดูกาล 2025/26
สคาร์ไลล์1:1ต่อเวลา 0-1บอร์แฮม วูด3 พ.ค. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชคาร์ไลล์3:0แบร็กคลีย์ ทาวน์25 เม.ย. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชทรูโร0:1คาร์ไลล์18 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชคาร์ไลล์3:0ซัตตัน11 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สมอร์คัม2:2คาร์ไลล์6 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สคาร์ไลล์0:0เกตส์เฮด3 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชเบรนทรี1:2คาร์ไลล์28 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชเอฟซี แฮลิแฟกซ์0:1คาร์ไลล์25 มี.ค. 2026 02:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชคาร์ไลล์6:2บอสตัน ยูไนเต็ด21 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พแทมเวิร์ธ1:2แบร์โร10 ต.ค. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชแทมเวิร์ธ1:0ลีดส์ U217 ต.ค. 2026 01:45 · เนชันแนลลีกคัพชเฮาร์ตลีพูล0:1แทมเวิร์ธ3 ต.ค. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชแทมเวิร์ธ2:0ซัตตัน1 ต.ค. 2026 01:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พอัลเดอร์ช็อต5:1แทมเวิร์ธ26 ก.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชแทมเวิร์ธ2:1วีลด์สโตน19 ก.ย. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พเซาท์เอนด์3:1แทมเวิร์ธ15 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พฮาร์โรเกต3:1แทมเวิร์ธ12 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
สแทมเวิร์ธ2:2บอสตัน ยูไนเต็ด5 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พโยวิล ทาวน์3:2แทมเวิร์ธ31 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ชแทมเวิร์ธ3:2เวิร์ธิง28 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พแทมเวิร์ธ1:2เอเอฟซี ฟิลด์15 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ฤดูกาล 2025/26
ชแทมเวิร์ธ5:1เบรนทรี25 เม.ย. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สอีสต์ลีห์1:1แทมเวิร์ธ18 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พแทมเวิร์ธ0:1ยอร์กซิตี11 เม.ย. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สเอฟซี แฮลิแฟกซ์2:2แทมเวิร์ธ6 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชแทมเวิร์ธ1:0โซลิฮัลล์ มูร์ส3 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชแบร็กคลีย์ ทาวน์0:1แทมเวิร์ธ28 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชแทมเวิร์ธ1:0ฟอเรสต์กรีน26 มี.ค. 2026 02:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พรอชเดล (อังกฤษ)3:2แทมเวิร์ธ21 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 22:57
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด1คาร์ไลล์ ช
0ส
1แทมเวิร์ธ ช
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
คาร์ไลล์ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 3 : 3
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
ข้อมูล ณ 10 ต.ค. 21:05
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 27คน · เฉพาะรายชื่อผู้เล่น · กำลังนำเข้าข้อมูล
รายชื่อนักกีฬา 28คน · เฉพาะรายชื่อผู้เล่น · กำลังนำเข้าข้อมูล
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:53
โค้ช
คาร์ไลล์โค้ช มาร์ก ฮิวจ์ส
แทมเวิร์ธผู้ให้บริการไม่มีข้อมูล
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:53 · อ้างอิง: นัดพบ บอร์แฮม วูด วันที่ 3 พ.ค.
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
คาร์ไลล์ พบ แทมเวิร์ธ ในเอฟเอคัพ (อังกฤษ) รอบคัดเลือก เมื่อวันที่ 17 ต.ค. 2026 21:00 UTC+07
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ คาร์ไลล์ 2-1 แทมเวิร์ธ
คาร์ไลล์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
แทมเวิร์ธ ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน คาร์ไลล์ ชนะ 1 แทมเวิร์ธ ชนะ 1 เสมอ 0
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.57 · 4.15 · 3.81
คาร์ไลล์ · นัดก่อนหน้า: แบล็กพูล vs คาร์ไลล์ (8 ธ.ค.)
แทมเวิร์ธ · นัดก่อนหน้า: แทมเวิร์ธ vs เลย์ตันโอเรียนท์ (4 พ.ย.)
นัดอื่นของเอฟเอคัพ (อังกฤษ) รอบคัดเลือกในวันเดียวกัน
- บิวรี vs ฮาร์โรเกต
- เอฟซี แฮลิแฟกซ์ vs เซาท์ชิลด์ส
- เชแชม vs ฟอเรสต์กรีน
- วีลด์สโตน vs เวิร์ธิง
- ทอร์คีย์ vs อ๊อกซฟอร์ดซิตี
- พลีมัธ พาร์กเวย์ vs เชิร์ตซีย์
- คิดเดอร์มินสเตอร์ vs โซลิฮัลล์ มูร์ส
- ฮาร์โบโรห์ vs สเพนนีมัวร์
- อักซ์บริดจ์ vs ฮอร์นเชิร์ช
- เอเอฟซี ฟิลด์ vs แอเธอร์ตัน
นัดของเอฟเอคัพ (อังกฤษ) รอบคัดเลือกสัปดาห์นี้
- แบร์โร vs กลอสเตอร์
- บอสตัน ยูไนเต็ด vs สคันธอร์ป
- ลีสตัน vs ไกส์ลีย์
- เฮาร์ตลีพูล vs มารีน เอฟซี
- อัลทริงแคม vs สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์
- เกตส์เฮด vs สแตฟฟอร์ด
- ชอร์ลีย์ vs วูสเตอร์ ซิตี้
- เบดฟอร์ด vs เครย์ วันเดอเรอร์ส
- โดเวอร์ vs ดอร์กิง
- ซัตตัน vs ทรูโร
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เบลกราโน พบ กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต (19 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เคปโก พบ เคบี สตาร์ส (19 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ มอนเตร์เรย์ พบ ปาชูก้า (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- ศึกวอลเลย์บอลชาย KOVO Cup เปิดฉากด้วย 2 คู่ที่สถิติการพบกันก่อนหน้านี้อาจใช้คาดการณ์ได้ไม่ดีนัก KEPCO…
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ เตรวิโซ พบ อูดิเน (18 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ชตูร์ม กราซ พบ กราเซอร์ เอเค (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส (19 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เตเนริเฟ พบ บาสโกเนีย (18 ต.ค.) · บอท AI Zephyr
- วิเคราะห์ โฆเบนตุต บาดาโลนา พบ บาร์เซโลนา (19 ต.ค.) · บอท AI Koda
- วิเคราะห์ วาเลเรนกา พบ กีฬาบรานน์ (18 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง พบ เบอร์กามา หญิง (อิตาลี) (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ เกรมิโอ พบ ครูเซย์รู (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา พบ อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ดึนาโมเดรสเดิน พบ มักเดบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มอนเตร์เรย์ vs ปาชูก้า
- เคปโก vs เคบี สตาร์ส
- ปูซาน โอเค vs ฮุนได สกายวอล์กเกอร์ส
- E. เมอร์เทนส์ vs L. เฟอร์นันเดซ
- D. กาซัตกินา vs A. ซัสโนวิช
- K. ราฮิโมวา vs M. บูซโควา
- วอนจู DB vs แทกู โคแก๊ส เพกาซัส
- โคเรียนแอร์ จัมโบส์ vs ซัมซุง บลูแฟงส์
- โตเกียว ยูไนเต็ด บีซี vs ยามากาตะ ไวเวิร์นส
- A. เออาลา vs D. พารี
- ปักกิ่ง รอยัล ไฟต์เตอร์ส vs เซี่ยงไฮ้
- เจียงซู ดรากอนส์ vs เซินเจิ้น
- อัลไฟฮา vs อัล อาหลี
- เอซี มอนซา vs คัลยารีกัลโช
- เดเกอร์ฟอร์ส vs คัลมาร์ (สวีเดน)
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์