ฝูเจี้ยน vs หนิงโป ร็อกเก็ตส์
จู่ชางยิมเนเซียม
18:35เริ่ม 22 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 1 · 1 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ฝูเจี้ยน | ทั้งหมด | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 89 | คะแนนที่ได้ | 71 |
| 85 | คะแนนที่เสีย | 95 |
| ฝูเจี้ยน | เจ้าบ้าน | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 71 |
| — | คะแนนที่เสีย | 95 |
| ฝูเจี้ยน | ทีมเยือน | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 89 | คะแนนที่ได้ | — |
| 85 | คะแนนที่เสีย | — |
| ฝูเจี้ยน | ทั้งหมด | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 89 | คะแนนที่ได้ | 71 |
| 85 | คะแนนที่เสีย | 95 |
| ฝูเจี้ยน | เจ้าบ้าน | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 71 |
| — | คะแนนที่เสีย | 95 |
| ฝูเจี้ยน | ทีมเยือน | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 89 | คะแนนที่ได้ | — |
| 85 | คะแนนที่เสีย | — |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: CBA
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เซี่ยงไฮ้ | 1 | 1 | 0 | 1.000 | +34 | |
| 2 | ปักกิ่ง รอยัล ไฟต์เตอร์ส | 1 | 1 | 0 | 1.000 | +24 | |
| 3 | เสฉวน | 1 | 1 | 0 | 1.000 | +12 | |
| 4 | เจ้อเจียง กว่างซา | 1 | 1 | 0 | 1.000 | +6 | |
| 5 | ฝูเจี้ยน | 1 | 1 | 0 | 1.000 | +4 | |
| 6 | ซินเจียง | 1 | 1 | 0 | 1.000 | +2 | |
| 7 | ปักกิ่ง | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 8 | กว่างตง | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 9 | แซนตง | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 10 | เหลียวหนิง | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 11 | เจ่อเจียง โจวโจว | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 12 | กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 13 | จี๋หลิน | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 14 | หนานจิง ถงซี | 0 | 0 | 0 | — | +0 | |
| 15 | ชิงเต่า | 1 | 0 | 1 | .000 | -2 | |
| 16 | เจียงซู ดรากอนส์ | 1 | 0 | 1 | .000 | -4 | |
| 17 | ซานซี จงอวี่ | 1 | 0 | 1 | .000 | -6 | |
| 18 | เทียนจิน | 1 | 0 | 1 | .000 | -12 | |
| 19 | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ | 1 | 0 | 1 | .000 | -24 | |
| 20 | เซินเจิ้น | 1 | 0 | 1 | .000 | -34 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 07:30
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ฝูเจี้ยนชพพชพพพชพช8ช 12พ
หนิงโป ร็อกเก็ตส์พพพพพพชชพพ7ช 13พ
| ฝูเจี้ยน จาก 20 นัด | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 แพ้ 12 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 13 |
| 40% | อัตราชนะ | 35% |
| 90.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.20 |
| 92.85 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.45 |
| -39 | ผลต่างคะแนน | -45 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 97 |
| 69 | แต้มต่ำสุด | 57 |
| 22.9 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.9 (8 นัด) |
| 23.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.1 (8 นัด) |
| 22.9 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.5 (8 นัด) |
| 24.3 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 18.6 (8 นัด) |
| 46.0 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.0 (8 นัด) |
| 47.2 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.1 (8 นัด) |
| 183.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 166.7 |
| 0/9 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/8 นัด |
| 33.9 (9 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 33.0 (6 นัด) |
| 17.1 (9 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.1 (8 นัด) |
| 35% (9 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% (6 นัด) |
| 76% (9 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 65% (6 นัด) |
| 46% (9 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 45% (6 นัด) |
| 58% (9 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% (6 นัด) |
| 12.2 (9 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.9 (8 นัด) |
| 7.4 (9 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.4 (8 นัด) |
| 4.1 (9 นัด) | บล็อกต่อนัด | 4.0 (8 นัด) |
| ฝูเจี้ยน จาก 8 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 11 |
| ชนะ 5 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 5 แพ้ 6 |
| 62% | อัตราชนะ | 45% |
| 93.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 84.45 |
| 92.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.27 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | +13 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 97 |
| 69 | แต้มต่ำสุด | 71 |
| 23.8 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 23.5 (4 นัด) |
| 22.5 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.5 (4 นัด) |
| 25.0 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 23.2 (4 นัด) |
| 25.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 17.8 (4 นัด) |
| 46.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.0 (4 นัด) |
| 50.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.0 (4 นัด) |
| 185.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.7 |
| 0/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/4 นัด |
| 38.5 (4 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 34.0 (3 นัด) |
| 20.0 (4 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.2 (4 นัด) |
| 31% (4 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% (3 นัด) |
| 79% (4 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 68% (3 นัด) |
| 45% (4 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 42% (3 นัด) |
| 56% (4 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 53% (3 นัด) |
| 11.2 (4 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.8 (4 นัด) |
| 6.2 (4 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.8 (4 นัด) |
| 5.8 (4 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.5 (4 นัด) |
| ฝูเจี้ยน จาก 12 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 9 |
| ชนะ 3 แพ้ 9 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 7 |
| 25% | อัตราชนะ | 22% |
| 89.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 79.44 |
| 93.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 85.89 |
| -45 | ผลต่างคะแนน | -58 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 96 |
| 75 | แต้มต่ำสุด | 57 |
| 22.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.2 (4 นัด) |
| 23.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.8 (4 นัด) |
| 21.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.8 (4 นัด) |
| 23.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.5 (4 นัด) |
| 45.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.0 (4 นัด) |
| 44.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.2 (4 นัด) |
| 182.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 165.3 |
| 0/5 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/4 นัด |
| 30.2 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 32.0 (3 นัด) |
| 14.8 (5 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.0 (4 นัด) |
| 38% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% (3 นัด) |
| 74% (5 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 61% (3 นัด) |
| 46% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 49% (3 นัด) |
| 59% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 57% (3 นัด) |
| 13.0 (5 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.0 (4 นัด) |
| 8.4 (5 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.0 (4 นัด) |
| 2.8 (5 นัด) | บล็อกต่อนัด | 4.5 (4 นัด) |
| ฝูเจี้ยน จาก 14 นัด | CBA | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ จาก 17 นัด |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 17 |
| ชนะ 7 แพ้ 7 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 10 |
| 50% | อัตราชนะ | 41% |
| 93.07 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.94 |
| 93.29 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.59 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | -11 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 97 |
| 81 | แต้มต่ำสุด | 57 |
| 22.9 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.9 (8 นัด) |
| 23.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.1 (8 นัด) |
| 22.9 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.5 (8 นัด) |
| 24.3 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 18.6 (8 นัด) |
| 46.0 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.0 (8 นัด) |
| 47.2 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.1 (8 นัด) |
| 186.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 166.5 |
| 0/9 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/8 นัด |
| 33.9 (9 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 33.0 (6 นัด) |
| 17.1 (9 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.1 (8 นัด) |
| 35% (9 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% (6 นัด) |
| 76% (9 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 65% (6 นัด) |
| 46% (9 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 45% (6 นัด) |
| 58% (9 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% (6 นัด) |
| 12.2 (9 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.9 (8 นัด) |
| 7.4 (9 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.4 (8 นัด) |
| 4.1 (9 นัด) | บล็อกต่อนัด | 4.0 (8 นัด) |
| ฝูเจี้ยน จาก 6 นัด | กระชับมิตรสโมสร | หนิงโป ร็อกเก็ตส์ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 3 |
| ชนะ 1 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 3 |
| 17% | อัตราชนะ | 0% |
| 85.83 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 78.00 |
| 91.83 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 89.33 |
| -36 | ผลต่างคะแนน | -34 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 82 |
| 69 | แต้มต่ำสุด | 76 |
| 177.7 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.3 |
นัดล่าสุด
ชเจียงซู ดรากอนส์85:89ฝูเจี้ยน17 ต.ค. 2026 18:35 · CBA · ซูโจวสปอร์ตเซ็นเตอร์พเซี่ยงไฮ้109:93ฝูเจี้ยน11 ต.ค. 2026 14:00 · กระชับมิตรสโมสรพเหลียวหนิง108:104ฝูเจี้ยน10 ต.ค. 2026 14:00 · กระชับมิตรสโมสรชฝูเจี้ยน98:96เสฉวน9 ต.ค. 2026 14:00 · กระชับมิตรสโมสร
พแซนตง82:75ฝูเจี้ยน4 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
พฝูเจี้ยน69:76ปักกิ่ง3 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
พเหลียวหนิง80:76ฝูเจี้ยน2 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
ชฝูเจี้ยน93:91กว่างตง24 เม.ย. 2026 · CBA
พกว่างโจวเอเวอร์แกรนด์101:94ฝูเจี้ยน20 เม.ย. 2026 · CBA
ชกว่างตง83:95ฝูเจี้ยน18 เม.ย. 2026 · CBA
ชเจียงซู ดรากอนส์76:84ฝูเจี้ยน16 เม.ย. 2026 19:00 · CBAชฝูเจี้ยน98:97เจ่อเจียง โจวโจว13 เม.ย. 2026 · CBA
พเหลียวหนิง112:103ฝูเจี้ยน7 เม.ย. 2026 18:35 · CBAพเจ่อเจียง โจวโจว96:87ฝูเจี้ยน5 เม.ย. 2026 18:35 · CBAชฝูเจี้ยน102:92ชิงเต่า3 เม.ย. 2026 18:35 · CBAพแซนตง102:93ฝูเจี้ยน1 เม.ย. 2026 18:35 · CBAพฝูเจี้ยน94:102เหลียวหนิง30 มี.ค. 2026 18:35 · CBAพฝูเจี้ยน104:107เซินเจิ้น27 มี.ค. 2026 18:35 · CBAพหนิงโป ร็อกเก็ตส์85:81ฝูเจี้ยน25 มี.ค. 2026 18:35 · CBAชฝูเจี้ยน86:77ชิงเต่า23 มี.ค. 2026 18:35 · CBAพหนิงโป ร็อกเก็ตส์71:95ปักกิ่ง รอยัล ไฟต์เตอร์ส17 ต.ค. 2026 18:35 · CBA · ยังเกอร์อารีนาพหนิงโป ร็อกเก็ตส์76:86เจ่อเจียง โจวโจว11 ต.ค. 2026 14:00 · กระชับมิตรสโมสรพหนิงโป ร็อกเก็ตส์76:87เจียงซู ดรากอนส์10 ต.ค. 2026 14:00 · กระชับมิตรสโมสรพปักกิ่ง95:82หนิงโป ร็อกเก็ตส์9 ต.ค. 2026 18:30 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
พหนิงโป ร็อกเก็ตส์81:83เจ่อเจียง โจวโจว2 พ.ค. 2026 · CBA
พเจ่อเจียง โจวโจว65:57หนิงโป ร็อกเก็ตส์29 เม.ย. 2026 · CBA
ชหนิงโป ร็อกเก็ตส์94:78ปักกิ่ง รอยัล ไฟต์เตอร์ส24 เม.ย. 2026 19:00 · CBAชหนิงโป ร็อกเก็ตส์84:65จี๋หลิน20 เม.ย. 2026 · CBA
พเซินเจิ้น106:96หนิงโป ร็อกเก็ตส์17 เม.ย. 2026 · CBA
พกว่างตง77:74หนิงโป ร็อกเก็ตส์14 เม.ย. 2026 · CBA
พชิงเต่า78:77หนิงโป ร็อกเก็ตส์12 เม.ย. 2026 · CBA
พหนิงโป ร็อกเก็ตส์85:93เจ้อเจียง กว่างซา10 เม.ย. 2026 · CBA
พหนิงโป ร็อกเก็ตส์97:119เซี่ยงไฮ้8 เม.ย. 2026 · CBA
พเทียนจิน102:89หนิงโป ร็อกเก็ตส์6 เม.ย. 2026 18:35 · CBAชหนิงโป ร็อกเก็ตส์96:66แซนตง4 เม.ย. 2026 18:35 · CBAชหนานจิง ถงซี86:89หนิงโป ร็อกเก็ตส์2 เม.ย. 2026 18:35 · CBAชซินเจียง70:73หนิงโป ร็อกเก็ตส์30 มี.ค. 2026 19:00 · CBAพปักกิ่ง รอยัล ไฟต์เตอร์ส94:78หนิงโป ร็อกเก็ตส์28 มี.ค. 2026 18:35 · CBAชหนิงโป ร็อกเก็ตส์85:81ฝูเจี้ยน25 มี.ค. 2026 18:35 · CBAชหนิงโป ร็อกเก็ตส์84:63ซินเจียง23 มี.ค. 2026 18:35 · CBAข้อมูล ณ 17 ต.ค. 20:49
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 13นัด9ฝูเจี้ยน ช
0ส
4หนิงโป ร็อกเก็ตส์ ช
199.5คะแนนรวมเฉลี่ย
ฝูเจี้ยน อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 1357 : 1236
- ในบ้าน
- ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 3
พหนิงโป ร็อกเก็ตส์85:81ฝูเจี้ยน25 มี.ค. 2026 18:35 · CBA 2025/26ชฝูเจี้ยน77:76หนิงโป ร็อกเก็ตส์14 มี.ค. 2026 18:35 · CBA 2025/26
ชฝูเจี้ยน116:111หนิงโป ร็อกเก็ตส์12 มี.ค. 2025 · CBA 2024/25
พหนิงโป ร็อกเก็ตส์110:101ฝูเจี้ยน7 มี.ค. 2025 · CBA 2024/25
ชฝูเจี้ยน118:96หนิงโป ร็อกเก็ตส์12 พ.ย. 2024 · CBA 2024/25
ชหนิงโป ร็อกเก็ตส์90:104ฝูเจี้ยน21 มี.ค. 2024 · CBA 2023/24
ชฝูเจี้ยน126:93หนิงโป ร็อกเก็ตส์10 มี.ค. 2024 · CBA 2023/24
พฝูเจี้ยน93:99หนิงโป ร็อกเก็ตส์17 ธ.ค. 2023 · CBA 2023/24
ชหนิงโป ร็อกเก็ตส์79:109ฝูเจี้ยน25 ต.ค. 2023 · CBA 2023/24
ชฝูเจี้ยน112:92หนิงโป ร็อกเก็ตส์19 มี.ค. 2023 · CBA 2022/23
ชหนิงโป ร็อกเก็ตส์85:97ฝูเจี้ยน5 มี.ค. 2023 · CBA 2022/23
ชฝูเจี้ยน117:111หนิงโป ร็อกเก็ตส์6 มี.ค. 2022 · CBA 2021/22
พหนิงโป ร็อกเก็ตส์109:106ฝูเจี้ยน2 มี.ค. 2022 · CBA 2021/22
ข้อมูล ณ 15 ต.ค. 18:36
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 12คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 1 เกม
รายชื่อนักกีฬา 10คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 1 เกม
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 15:05
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ฝูเจี้ยน พบ หนิงโป ร็อกเก็ตส์ ในCBA วันที่ 22 ต.ค. 2026 18:35 UTC+07 ที่ Zuchang Gymnasium
ฝูเจี้ยน อยู่อันดับ 5 และ หนิงโป ร็อกเก็ตส์ อยู่อันดับ 19 ในตารางคะแนน
ฝูเจี้ยน ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
หนิงโป ร็อกเก็ตส์ ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 5 ใน 5 นัดล่าสุด
13 นัดหลังสุดที่พบกัน ฝูเจี้ยน ชนะ 9 หนิงโป ร็อกเก็ตส์ ชนะ 4 เสมอ 0
ฝูเจี้ยน · นัดก่อนหน้า: ฝูเจี้ยน vs เจ้อเจียง กว่างซา (20 ต.ค.) · นัดถัดไป: เซี่ยงไฮ้ vs ฝูเจี้ยน (24 ต.ค.)
หนิงโป ร็อกเก็ตส์ · นัดก่อนหน้า: หนิงโป ร็อกเก็ตส์ vs ซานซี จงอวี่ (20 ต.ค.) · นัดถัดไป: กว่างตง vs หนิงโป ร็อกเก็ตส์ (24 ต.ค.)
นัดอื่นของCBAในวันเดียวกัน
นัดของCBAสัปดาห์นี้
- ปักกิ่ง รอยัล ไฟต์เตอร์ส vs เจียงซู ดรากอนส์
- หนานจิง ถงซี vs แซนตง
- เทียนจิน vs กวางโจว
- เจ่อเจียง โจวโจว vs ชิงเต่า
- เหลียวหนิง vs เสฉวน
- กว่างตง vs หนิงโป ร็อกเก็ตส์
- เซี่ยงไฮ้ vs ฝูเจี้ยน
- เจ้อเจียง กว่างซา vs จี๋หลิน
- ชิงเต่า vs หนานจิง ถงซี
- ปักกิ่ง vs กวางโจว
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ แซนตง พบ เหลียวหนิง (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ไบรตัน พบ คริสตัลพาเลซ (18 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี พบ เฉิงตู หรงเฉิง และอีก 1 นัด (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซลติก พบ ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ ฟีออเรนตีนา พบ โกโม 1907 (18 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ แทจอน พบ สโมสรฟุตบอลควังจู (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ เอฟซี ซินซินแนติ พบ โคลัมบัส ครูว์ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ยูเวนตุส พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็นอีซี ไนเมเคิน พบ ซิตตาร์ด (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลมาดริด พบ เซบิยา (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออแล็งปิกลียอแน พบ นีซ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค พบ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- แซนตง vs เหลียวหนิง
- เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี vs เฉิงตู หรงเฉิง
- ไบรตัน vs คริสตัลพาเลซ
- ฟีออเรนตีนา vs โกโม 1907
- ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน vs ไฟรบวร์ก
- เซลติก vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน
- บาสเกต ซาราโกซา vs ฟอร์ซา เยย์ดา
- บาสเก็ต คิโรนา vs เลย์มา โกรุญญา
- อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว
- บาสเกต นาโปลี vs โอลิมเปีย มิลาโน
- ซโวลเลอ vs GAอีกัลส์
- M. ควาลินสกา vs S. คาร์ตัล
- คาซิมปาซา vs ซัมซุนสปอร์
- เรอัล มาดริด vs บิลเบา
- อูดีเนเซกัลโช vs อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์