อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| เอ็มบูรี ยัมคัมบาดเจ็บ |
| หลี่ เค่อบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 17:42อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.55▲เสมอ4.51▲ทีมเยือน2.26▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.68→2.55เสมอ4.43→4.51ทีมเยือน2.18→2.26
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 15:10 | 2.55▲ | 4.51 | 2.26▼ |
| 16 ต.ค. 09:04 | 2.50▼ | 4.51▲ | 2.30▲ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 2.68 | 4.43 | 2.18 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.55▲ | 4.51▲ | 2.26▼ |
| bet365 | 2.80▼ | 3.90 | 2.15 |
| Marathon | 2.62▼ | 3.95▼ | 2.21▲ |
| 1xBet | 2.72▼ | 4.10▼ | 2.29▲ |
| BetVictor | 2.60▼ | 3.90 | 2.20▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 02.04▲ทีมเยือน 01.81▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.12→2.04ทีมเยือน1.72→1.81
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 15:10 | 2.04▲ | 1.81▼ |
| 16 ต.ค. 09:04 | 2.00▼ | 1.84▲ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 2.12 | 1.72 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.04▲ | 1.81▼ |
| bet365 | 2.10▼ | 1.70▲ |
| Marathon | 2.02▼ | 1.72▲ |
| 1xBet | 2.08▼ | 1.77▲ |
| BetVictor | 2.01▼ | 1.69▲ |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.51.87ต่ำ 3.51.95Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.87ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.95ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.87 | 1.95 |
| bet365 | 1.83 | 1.83 |
| Marathon | 1.83▲ | 1.90▼ |
| 1xBet | 1.88▲ | 1.95▼ |
| BetVictor | 1.79 | 1.88 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.33ไม่3.25bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.33ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่3.25ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.33 | 3.25 |
| Marathon | 1.31▲ | 3.08▼ |
| 1xBet | 1.31▲ | 3.14▼ |
| BetVictor | 1.29 | 3.25 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 41 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 4 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8.60 | 1.01 | Marathon |
| -2 | 8.00 | 1.02 | Marathon |
| -1.75 | 6.40 | 1.12 | bet365 |
| -1.5 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| -1.25 | 4.50 | 1.19 | bet365 |
| -1 | 3.86 | 1.26 | Pinnacle |
| -0.75 | 3.00 | 1.38 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.53 | 1.52 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.28 | 1.63 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 2.04 | 1.81 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.79 | 2.02 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.65 | 2.25 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.49 | 2.59 | Pinnacle |
| 1 | 1.35 | 3.17 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.30 | 3.45 | bet365 |
| 1.5 | 1.26 | 3.70 | bet365 |
| 1.75 | 1.18 | 4.65 | bet365 |
| 2 | 1.10 | 6.80 | bet365 |
| 2.5 | 1.04 | 6.80 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 23.00 | bet365 |
| 1 | 1.01 | 14.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.10 | 7.00 | bet365 |
| 1.75 | 1.07 | 5.95 | Marathon |
| 2 | 1.08 | 5.50 | Marathon |
| 2.25 | 1.19 | 3.82 | Marathon |
| 2.5 | 1.33 | 3.21 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.35 | 2.74 | Marathon |
| 3 | 1.48 | 2.61 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.67 | 2.19 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 1.87 | 1.95 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.05 | 1.76 | Pinnacle |
| 4 | 2.36 | 1.58 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.49 | 1.42 | Marathon |
| 4.5 | 2.86 | 1.40 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.20 | 1.26 | Marathon |
| 5 | 4.05 | 1.17 | Marathon |
| 5.25 | 4.30 | 1.14 | Marathon |
| 5.5 | 4.94 | 1.17 | Pinnacle |
| 6 | 7.40 | 1.03 | Marathon |
| 6.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 7.5 | 19.00 | 1.02 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
16ทีม| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | ทั้งหมด | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| 26 | นัด | 29 |
| 5 | ชนะ | 14 |
| 11 | เสมอ | 6 |
| 10 | แพ้ | 9 |
| 40 | ประตูที่ทำได้ | 61 |
| 47 | ประตูที่เสีย | 48 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | เจ้าบ้าน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 15 |
| 4 | ชนะ | 8 |
| 4 | เสมอ | 2 |
| 4 | แพ้ | 5 |
| 18 | ประตูที่ทำได้ | 36 |
| 16 | ประตูที่เสีย | 26 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | ทีมเยือน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 14 |
| 1 | ชนะ | 6 |
| 7 | เสมอ | 4 |
| 6 | แพ้ | 4 |
| 22 | ประตูที่ทำได้ | 25 |
| 31 | ประตูที่เสีย | 22 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 3 | คลีนชีต | 5 |
| 4 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 5 |
| 1.54 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.10 |
| 1.81 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.66 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 5 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | ทั้งหมด | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| 26 | นัด | 27 |
| 5 | ชนะ | 13 |
| 11 | เสมอ | 5 |
| 10 | แพ้ | 9 |
| 40 | ประตูที่ทำได้ | 59 |
| 47 | ประตูที่เสีย | 47 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | เจ้าบ้าน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 14 |
| 4 | ชนะ | 7 |
| 4 | เสมอ | 2 |
| 4 | แพ้ | 5 |
| 18 | ประตูที่ทำได้ | 34 |
| 16 | ประตูที่เสีย | 25 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | ทีมเยือน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 13 |
| 1 | ชนะ | 6 |
| 7 | เสมอ | 3 |
| 6 | แพ้ | 4 |
| 22 | ประตูที่ทำได้ | 25 |
| 31 | ประตูที่เสีย | 22 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 3 | คลีนชีต | 4 |
| 4 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.54 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.19 |
| 1.81 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.74 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 5 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | ทั้งหมด | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | เจ้าบ้าน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | ทีมเยือน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เฉิงตู หรงเฉิง | 27 | 15 | 7 | 5 | +20 | 52 | พสชพช |
| 2 | ต้าเหลียน อิงโป | 27 | 13 | 4 | 10 | +0 | 43 | ชชสชส |
| 3 | เป่ย์จิงกั๋วอัน | 27 | 12 | 10 | 5 | +19 | 41 | ชสสสช |
| 4 | ชานตงไท่ชาน | 27 | 13 | 5 | 9 | +3 | 38 | สสชพช |
| 5 | ยูนนาน ยู่คุน | 27 | 11 | 5 | 11 | -3 | 38 | พชพสช |
| 6 | ชิงเต่าตะวันตก | 27 | 8 | 14 | 5 | -5 | 38 | พสสชส |
| 7 | เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี | 27 | 11 | 8 | 8 | +9 | 36 | ชสชชส |
| 8 | เซี่ยงไฮ้เซินหัว | 27 | 13 | 5 | 9 | +12 | 34 | ชชพชพ |
| 9 | ฉงชิ่ง ถงเหลียงหลง | 27 | 7 | 11 | 9 | -5 | 32 | สพสพส |
| 10 | เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล | 27 | 10 | 6 | 11 | +0 | 31 | พชพชส |
| 11 | เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง | 27 | 8 | 5 | 14 | -11 | 29 | สสพสช |
| 12 | เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ | 27 | 10 | 8 | 9 | +5 | 28 | ชชชสส |
| 13 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน | 27 | 8 | 10 | 9 | -2 | 28 | สสสสส |
| 14 | เหลียวหนิง เถี่ยเหริน | 27 | 7 | 5 | 15 | -13 | 26 | สพพพส |
| 15 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | 27 | 5 | 12 | 10 | -7 | 22 | สพสสช |
| 16 | ชิงเต่า ไห่หนิว | 27 | 6 | 3 | 18 | -22 | 14 | พพพพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เป่ย์จิงกั๋วอัน | 13 | 6 | 4 | 3 | +9 | 0 | |
| — | เฉิงตู หรงเฉิง | 14 | 8 | 3 | 3 | +16 | 0 | |
| — | ฉงชิ่ง ถงเหลียงหลง | 14 | 4 | 6 | 4 | +0 | 0 | |
| — | ต้าเหลียน อิงโป | 13 | 9 | 1 | 3 | +7 | 0 | |
| — | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน | 13 | 4 | 5 | 4 | +3 | 0 | |
| — | เหลียวหนิง เถี่ยเหริน | 14 | 6 | 2 | 6 | +1 | 0 | |
| — | ชิงเต่า ไห่หนิว | 13 | 5 | 2 | 6 | -4 | 0 | |
| — | ชิงเต่าตะวันตก | 14 | 5 | 8 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ชานตงไท่ชาน | 13 | 7 | 4 | 2 | +11 | 0 | |
| — | เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี | 13 | 5 | 5 | 3 | +8 | 0 | |
| — | เซี่ยงไฮ้เซินหัว | 14 | 7 | 2 | 5 | +9 | 0 | |
| — | เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง | 14 | 6 | 3 | 5 | +6 | 0 | |
| — | เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ | 14 | 5 | 4 | 5 | +1 | 0 | |
| — | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | 13 | 4 | 5 | 4 | +2 | 0 | |
| — | ยูนนาน ยู่คุน | 13 | 8 | 2 | 3 | +12 | 0 | |
| — | เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล | 14 | 7 | 3 | 4 | +8 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เป่ย์จิงกั๋วอัน | 14 | 6 | 6 | 2 | +10 | 0 | |
| — | เฉิงตู หรงเฉิง | 13 | 7 | 4 | 2 | +4 | 0 | |
| — | ฉงชิ่ง ถงเหลียงหลง | 13 | 3 | 5 | 5 | -5 | 0 | |
| — | ต้าเหลียน อิงโป | 14 | 4 | 3 | 7 | -7 | 0 | |
| — | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน | 14 | 4 | 5 | 5 | -5 | 0 | |
| — | เหลียวหนิง เถี่ยเหริน | 13 | 1 | 3 | 9 | -14 | 0 | |
| — | ชิงเต่า ไห่หนิว | 14 | 1 | 1 | 12 | -18 | 0 | |
| — | ชิงเต่าตะวันตก | 13 | 3 | 6 | 4 | -9 | 0 | |
| — | ชานตงไท่ชาน | 14 | 6 | 1 | 7 | -8 | 0 | |
| — | เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี | 14 | 6 | 3 | 5 | +1 | 0 | |
| — | เซี่ยงไฮ้เซินหัว | 13 | 6 | 3 | 4 | +3 | 0 | |
| — | เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง | 13 | 2 | 2 | 9 | -17 | 0 | |
| — | เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ | 13 | 5 | 4 | 4 | +4 | 0 | |
| — | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | 14 | 1 | 7 | 6 | -9 | 0 | |
| — | ยูนนาน ยู่คุน | 14 | 3 | 3 | 8 | -15 | 0 | |
| — | เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล | 13 | 3 | 3 | 7 | -8 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส จาก 20 นัด | เซี่ยงไฮ้เซินหัว จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 3 เสมอ 11 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 15% | อัตราชนะ | 40% |
| 55% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.85 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 15% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 2.04 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.42 (9 นัด) |
| 1.79 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.74 (9 นัด) |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 75% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 14.7 | การยิงต่อนัด | 15.4 (19 นัด) |
| 5.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.8 (19 นัด) |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 49% (19 นัด) |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 (19 นัด) |
| 2.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (19 นัด) |
| 12.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.8 (19 นัด) |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เซี่ยงไฮ้เซินหัว จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 5 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 22% | อัตราชนะ | 40% |
| 56% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.30 |
| 1.33 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 2.41 (5 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.88 (5 นัด) |
| 1.41 (5 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.77 (5 นัด) |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 90% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 16.2 | การยิงต่อนัด | 18.8 (9 นัด) |
| 5.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 7.2 (9 นัด) |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 52% (9 นัด) |
| 5.9 | เตะมุมต่อนัด | 6.9 (9 นัด) |
| 1.9 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.2 (9 นัด) |
| 10.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.6 (9 นัด) |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เซี่ยงไฮ้เซินหัว จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 1 เสมอ 6 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 9% | อัตราชนะ | 40% |
| 55% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.64 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 2.09 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 18% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.78 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.84 (4 นัด) |
| 2.06 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.70 (4 นัด) |
| 82% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 64% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 1.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 13.4 | การยิงต่อนัด | 12.3 |
| 4.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.5 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 46% |
| 3.4 | เตะมุมต่อนัด | 4.2 |
| 2.9 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 14.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.9 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส จาก 20 นัด | ซูเปอร์ลีก จีน | เซี่ยงไฮ้เซินหัว จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 18 |
| ชนะ 3 เสมอ 11 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 8 |
| 15% | อัตราชนะ | 39% |
| 55% | อัตราเสมอ | 17% |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.11 |
| 1.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.00 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 15% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 6% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 22% |
| 2.04 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.42 (9 นัด) |
| 1.79 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.74 (9 นัด) |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 72% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 78% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 14.7 | การยิงต่อนัด | 15.8 |
| 5.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.0 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 5.6 |
| 2.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 |
| 12.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.1 |
| อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส | เอเอฟซีคัพ | เซี่ยงไฮ้เซินหัว จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 9นัด- ทำได้ : เสีย
- 11 : 16
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 3 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส พบ เซี่ยงไฮ้เซินหัว ในซูเปอร์ลีก จีน วันที่ 18 ต.ค. 2026 17:00 UTC+07 ที่ Wuhan Sports Centre
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส อยู่อันดับ 15 และ เซี่ยงไฮ้เซินหัว อยู่อันดับ 8 ในตารางคะแนน
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
เซี่ยงไฮ้เซินหัว ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
9 นัดหลังสุดที่พบกัน อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส ชนะ 2 เซี่ยงไฮ้เซินหัว ชนะ 4 เสมอ 3
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.55 · 4.51 · 2.26
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส · นัดก่อนหน้า: เหลียวหนิง เถี่ยเหริน vs อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส vs ชานตงไท่ชาน (24 ต.ค.)
เซี่ยงไฮ้เซินหัว · นัดก่อนหน้า: พระขรรค์รีชสวายเรียง vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว (15 ต.ค.) · นัดถัดไป: เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว (24 ต.ค.)
นัดอื่นของซูเปอร์ลีก จีนในวันเดียวกัน
นัดของซูเปอร์ลีก จีนสัปดาห์นี้
- เฉิงตู หรงเฉิง vs ต้าเหลียน อิงโป
- เหลียวหนิง เถี่ยเหริน vs เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล
- เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เป่ย์จิงกั๋วอัน
- เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ vs เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
- ชิงเต่าตะวันตก vs ยูนนาน ยู่คุน
- ฉงชิ่ง ถงเหลียงหลง vs ชิงเต่า ไห่หนิว
- อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส vs ชานตงไท่ชาน
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
ยังไม่มีโพสต์