โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค vs เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| เอ็นโซ เลโอโปลด์บาดเจ็บที่เข่า |
| ฟริตซ์ เฟล็กบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| ฟรังก์ โอโนราบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| เจนส์ คัสทรอปบาดเจ็บที่ไหล่ |
| ยัน เลชชีญสกีบาดเจ็บที่เข่า |
| โค อิตากูระบาดเจ็บที่ข้อเท้า |
| ทิม ไคลน์เดียนส์ตบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| นิโคลัส-เกอร์ริต คูนบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| อัลเบียน ไฮดารีบาดเจ็บที่เท้า |
| เบร์นาร์โดติดโทษแบนจากใบแดง |
| พาทริค วิมเมอร์บาดเจ็บที่ต้นขา |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 04:39อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน3.14▼เสมอ4.14▼ทีมเยือน2.11▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน3.13→3.14เสมอ4.20→4.14ทีมเยือน2.10→2.11
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:17 | 3.14▼ | 4.14 | 2.11▲ |
| 16 ต.ค. 22:58 | 3.16▲ | 4.14▼ | 2.10 |
| 16 ต.ค. 22:25 | 3.12 | 4.21▲ | 2.10 |
| 16 ต.ค. 21:12 | 3.12▼ | 4.20▼ | 2.10▲ |
| 16 ต.ค. 20:41 | 3.15▼ | 4.21▼ | 2.09▲ |
| 16 ต.ค. 20:10 | 3.20▲ | 4.22▲ | 2.06▼ |
| 16 ต.ค. 19:37 | 3.00▼ | 4.18▼ | 2.17▲ |
| 16 ต.ค. 19:04 | 3.04▼ | 4.20 | 2.14▲ |
ดูเพิ่มเติม · 2รายการย่อ
| 16 ต.ค. 13:52 | 3.07▼ | 4.20 | 2.13▲ |
| 15 ต.ค. 22:19 ครั้งแรก | 3.13 | 4.20 | 2.10 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3.14▼ | 4.14▼ | 2.11▲ |
| bet365 | 3.10 | 4.00 | 2.05 |
| Marathon | 3.12▼ | 4.10 | 2.09▲ |
| 1xBet | 3.20▼ | 4.21 | 2.15▲ |
| BetVictor | 2.90▼ | 3.90▲ | 2.00 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0.5เจ้าบ้าน +0.51.80▼ทีมเยือน -0.52.10▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 3เจ้าบ้าน1.82→1.80ทีมเยือน2.11→2.10
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:17 | 1.80▼ | 2.10 |
| 16 ต.ค. 21:12 | 1.81 | 2.10▲ |
| 16 ต.ค. 20:41 | 1.81▼ | 2.08▲ |
| 16 ต.ค. 20:10 | 1.83▲ | 2.06▼ |
| 16 ต.ค. 19:37 | 1.76▼ | 2.16▲ |
| 16 ต.ค. 19:04 | 1.79▼ | 2.15▲ |
| 16 ต.ค. 13:52 | 1.80▼ | 2.14▲ |
| 15 ต.ค. 22:19 ครั้งแรก | 1.82 | 2.11 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +0.5 | ทีมเยือน -0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.80▼ | 2.10▲ |
| bet365 | 1.75▲ | 2.05▼ |
| BetVictor | 1.70▼ | 1.99▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.52.03▼ต่ำ 3.51.86▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.04→2.03ต่ำ1.85→1.86
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:17 | 2.03 | 1.86▼ |
| 16 ต.ค. 22:58 | 2.03 | 1.87▲ |
| 16 ต.ค. 20:10 | 2.03▼ | 1.86▲ |
| 15 ต.ค. 22:19 ครั้งแรก | 2.04 | 1.85 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.03▼ | 1.86▼ |
| bet365 | 2.00 | 1.80 |
| Marathon | 2.00▼ | 1.83▲ |
| 1xBet | 2.06▼ | 1.89▲ |
| BetVictor | 1.91▼ | 1.77▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.36ไม่3.00bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.36ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่3.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 04:39 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 04:39 | 1.36 | 3.00 |
| 17 ต.ค. 04:06 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 22:19 ครั้งแรก | 1.36 | 3.00 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.36 | 3.00 |
| Marathon | 1.35▼ | 2.93▲ |
| 1xBet | 1.35▼ | 2.98▲ |
| BetVictor | 1.33 | 3.00 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 41 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2 | 11.00 | 1.01 | 1xBet |
| -1.5 | 5.75 | 1.14 | bet365 |
| -1.25 | 5.50 | 1.15 | bet365 |
| -1 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| -0.75 | 3.84 | 1.29 | Pinnacle |
| -0.5 | 3.11 | 1.40 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.78 | 1.49 | Pinnacle |
| 0 | 2.42 | 1.62 | Pinnacle |
| 0.25 | 2.04 | 1.87 | Pinnacle |
| 0.5 เส้นหลัก | 1.80 | 2.10 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.63 | 2.40 | Pinnacle |
| 1 | 1.45 | 2.87 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.38 | 3.20 | Pinnacle |
| 1.5 | 1.27 | 3.55 | bet365 |
| 1.75 | 1.20 | 4.40 | bet365 |
| 2 | 1.12 | 6.25 | bet365 |
| 2.25 | 1.11 | 6.60 | bet365 |
| 2.5 | 1.05 | 6.80 | Marathon |
| 3 | 1.06 | 12.00 | 1xBet |
| 3.5 | 1.04 | 13.00 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.02 | 19.00 | bet365 |
| 1 | 1.02 | 18.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.11 | 6.50 | bet365 |
| 1.75 | 1.07 | 5.75 | Marathon |
| 2 | 1.10 | 5.30 | Marathon |
| 2.25 | 1.23 | 3.56 | Marathon |
| 2.5 | 1.41 | 2.97 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.48 | 2.68 | Pinnacle |
| 3 | 1.60 | 2.40 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.81 | 2.06 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 2.03 | 1.86 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.26 | 1.68 | Pinnacle |
| 4 | 2.67 | 1.50 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.95 | 1.41 | Pinnacle |
| 4.5 | 3.24 | 1.35 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.74 | 1.21 | Marathon |
| 5 | 4.90 | 1.12 | Marathon |
| 5.25 | 5.20 | 1.10 | Marathon |
| 5.5 | 5.50 | 1.14 | bet365 |
| 6.5 | 11.00 | 1.05 | bet365 |
| 7.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทั้งหมด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 8 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 5 | แพ้ | 6 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 18 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | เจ้าบ้าน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 10 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทีมเยือน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 8 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 1 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.88 |
| 3.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.25 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 5 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทั้งหมด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 5 | แพ้ | 4 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 13 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | เจ้าบ้าน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 7 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทีมเยือน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 2 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.40 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.80 |
| 3.60 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.60 |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 5 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทั้งหมด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 0 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทีมเยือน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทั้งหมด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | เจ้าบ้าน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ทีมเยือน | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 2 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ไฟรบวร์ก | 5 | 4 | 1 | 0 | +10 | 13 | ชสชชช |
| 2 | โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ | 5 | 4 | 1 | 0 | +7 | 13 | สชชชช |
| 3 | บาเยิร์นมิวนิก | 5 | 3 | 2 | 0 | +12 | 11 | สชชสช |
| 4 | ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน | 5 | 3 | 1 | 1 | +6 | 10 | ชชสชพ |
| 5 | แอร์เบ ไลพ์ซิช | 5 | 3 | 0 | 2 | +10 | 9 | ชพชพช |
| 6 | เอาคส์บวร์ค | 5 | 2 | 2 | 1 | +5 | 8 | สพสชช |
| 7 | เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน | 5 | 2 | 2 | 1 | +0 | 8 | สชสชพ |
| 8 | ไมนซ์ | 5 | 2 | 1 | 2 | +3 | 7 | พชพชส |
| 9 | เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 7 | พสพชช |
| 10 | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 7 | ชพสพช |
| 11 | สตุ๊ตการ์ท | 5 | 2 | 0 | 3 | -1 | 6 | ชพพชพ |
| 12 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 5 | 2 | 0 | 3 | -10 | 6 | ชชพพพ |
| 13 | ชาลเก | 5 | 1 | 2 | 2 | -2 | 5 | พสชสพ |
| 14 | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 5 | 1 | 2 | 2 | -7 | 5 | พสชพส |
| 15 | พาเดอร์บอร์น | 5 | 1 | 1 | 3 | -4 | 4 | พชพพส |
| 16 | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน | 5 | 1 | 1 | 3 | -12 | 4 | ชพพพส |
| 17 | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ | 5 | 1 | 0 | 4 | -4 | 3 | พพชพพ |
| 18 | โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | 5 | 0 | 0 | 5 | -11 | 0 | พพพพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอาคส์บวร์ค | 3 | 1 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | 2 | 0 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน | 2 | 2 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | บาเยิร์นมิวนิก | 2 | 2 | 0 | 0 | +11 | 0 | |
| — | โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ | 3 | 2 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ไฟรบวร์ก | 3 | 3 | 0 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 2 | 1 | 0 | 1 | -4 | 0 | |
| — | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ไมนซ์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | พาเดอร์บอร์น | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | แอร์เบ ไลพ์ซิช | 3 | 3 | 0 | 0 | +14 | 0 | |
| — | ชาลเก | 2 | 0 | 2 | 0 | +0 | 0 | |
| — | สตุ๊ตการ์ท | 2 | 1 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน | 2 | 2 | 0 | 0 | +3 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอาคส์บวร์ค | 2 | 1 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | 3 | 0 | 0 | 3 | -9 | 0 | |
| — | ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | บาเยิร์นมิวนิก | 3 | 1 | 2 | 0 | +1 | 0 | |
| — | โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ | 2 | 2 | 0 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 3 | 1 | 1 | 1 | -4 | 0 | |
| — | เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ไฟรบวร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 3 | 1 | 0 | 2 | -6 | 0 | |
| — | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ | 2 | 0 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | ไมนซ์ | 2 | 2 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | พาเดอร์บอร์น | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เบ ไลพ์ซิช | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ชาลเก | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | สตุ๊ตการ์ท | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน | 2 | 0 | 0 | 2 | -11 | 0 | |
| — | เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน | 3 | 0 | 2 | 1 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค จาก 20 นัด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 9 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 10 |
| 30% | อัตราชนะ | 30% |
| 25% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.65 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.65 |
| 1.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.10 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -9 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.34 (17 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.68 (19 นัด) |
| 1.89 (17 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.49 (19 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 80% |
| 0.7 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.1 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 14.4 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 16.6 (19 นัด) |
| 4.9 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.2 (19 นัด) |
| 51% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 59% (19 นัด) |
| 4.0 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 7.2 (19 นัด) |
| 2.7 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.6 (18 นัด) |
| 11.3 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 14.3 (19 นัด) |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค จาก 8 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 50% | อัตราชนะ | 30% |
| 25% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.12 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.60 |
| 1.38 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 50% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.75 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.79 |
| 1.42 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.54 |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 |
| 15.2 | การยิงต่อนัด | 17.5 |
| 5.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.0 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 58% |
| 4.0 | เตะมุมต่อนัด | 7.8 |
| 3.8 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 |
| 11.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.7 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค จาก 12 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 17% | อัตราชนะ | 30% |
| 25% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.40 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 0.98 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.55 (9 นัด) |
| 2.30 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.43 (9 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 90% |
| 0.5 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 1.1 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.2 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 13.8 (10 นัด) | การยิงต่อนัด | 15.6 (9 นัด) |
| 4.3 (10 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 (9 นัด) |
| 53% (10 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 60% (9 นัด) |
| 4.0 (10 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.4 (9 นัด) |
| 1.8 (10 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.9 (8 นัด) |
| 11.1 (10 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 16.1 (9 นัด) |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค จาก 17 นัด | บุนเดิสลีกา | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ จาก 17 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 17 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 9 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 24% | อัตราชนะ | 29% |
| 24% | อัตราเสมอ | 24% |
| 1.41 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.59 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.18 |
| -10 | ผลต่างคะแนน | -10 |
| 29% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 6% |
| 24% | อัตราไม่ได้ประตู | 18% |
| 1.34 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.71 |
| 1.89 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.38 |
| 53% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 76% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 82% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 13.5 | การยิงต่อนัด | 16.5 |
| 4.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.4 |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 59% |
| 3.8 | เตะมุมต่อนัด | 7.1 |
| 2.8 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.4 (16 นัด) |
| 11.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.6 |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค | ยูฟ่ายูโรปาลีก | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 |
| — | ผลต่างคะแนน | -3 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค จาก 2 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +3 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค จาก 1 นัด | เดเอ็ฟเบ-โพคาล | เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 10นัด- ทำได้ : เสีย
- 29 : 19
- ในบ้าน
- ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค พบ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ ในบุนเดิสลีกา วันที่ 18 ต.ค. 2026 22:30 UTC+07 ที่ Borussia-Park
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค อยู่อันดับ 18 และ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ อยู่อันดับ 17 ในตารางคะแนน
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
10 นัดหลังสุดที่พบกัน โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค ชนะ 6 เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ ชนะ 2 เสมอ 2
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 3.14 · 4.14 · 2.11
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค · นัดก่อนหน้า: แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ vs โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: สตุ๊ตการ์ท vs โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค (24 ต.ค.)
เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ · นัดก่อนหน้า: เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ vs เบซิคตัส (16 ต.ค.) · นัดถัดไป: เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ vs ออแล็งปิกลียอแน (23 ต.ค.)
นัดของบุนเดิสลีกาสัปดาห์นี้
- สตุ๊ตการ์ท vs โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค
- เอาคส์บวร์ค vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน
- ไมนซ์ vs เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน
- แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ vs ชาลเก
- พาเดอร์บอร์น vs ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
- แอร์เบ ไลพ์ซิช vs เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค
- โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ vs ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท
- เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ vs ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดน ฮาก พบ พีเอสวี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลเบติส พบ บาร์เซโลนา (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวอิงแลนด์ เรโวลูชัน พบ ชิคาโก ไฟร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เวเนเซีย พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเยิร์นมิวนิก พบ แอร์เบ ไลพ์ซิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอตแลนตา ยูไนเต็ด พบ อินเตอร์ไมแอมี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟูลัม พบ ฮัลล์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เบรนต์ฟอร์ด พบ ลิเวอร์พูล (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค พบ เอาคส์บวร์ค (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ชาลเก พบ ไมนซ์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บิยาร์เรอัล พบ เอลเช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แมนเชสเตอร์ซิตี พบ อิปสวิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- ฮึงกุก หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- อันยาง จองกวานจัง vs ซูวอน เคที โซนิคบูม
- แทกู vs ช็องจู
- ฮันชิน ไทเกอร์ส vs โยโกฮามา เบย์สตาร์ส
- คอนซาโดเล ซัปโปะโระ vs บลาวบลิทซ์
- เกีย ไทเกอร์ส vs แอลจี ทวินส์
ยังไม่มีโพสต์