อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ vs ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
26ทีม · 2กลุ่ม| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | ทั้งหมด | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 4 | แพ้ | 5 |
| 432 | คะแนนที่ได้ | 579 |
| 488 | คะแนนที่เสีย | 601 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | เจ้าบ้าน | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 81 | คะแนนที่ได้ | 265 |
| 87 | คะแนนที่เสีย | 263 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | ทีมเยือน | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 351 | คะแนนที่ได้ | 314 |
| 401 | คะแนนที่เสีย | 338 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | ทั้งหมด | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 4 | แพ้ | 5 |
| 432 | คะแนนที่ได้ | 579 |
| 488 | คะแนนที่เสีย | 601 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | เจ้าบ้าน | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 81 | คะแนนที่ได้ | 265 |
| 87 | คะแนนที่เสีย | 263 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | ทีมเยือน | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 351 | คะแนนที่ได้ | 314 |
| 401 | คะแนนที่เสีย | 338 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อัลวาร์ก | 7 | 6 | 1 | .857 | +85 | |
| 2 | กุมมะ | 7 | 6 | 1 | .857 | +55 | |
| 3 | คาเตลเลอร์ โตยามา | 7 | 4 | 3 | .571 | +6 | |
| 4 | เซนไดย์ | 7 | 4 | 3 | .571 | +34 | |
| 5 | โยโกฮาม่า บี-คอร์แซร์ส | 7 | 4 | 3 | .571 | +5 | |
| 6 | ซันร็อกเกอร์ส ชิบูยา | 7 | 4 | 3 | .571 | +47 | |
| 7 | อุตสึโนมิยะ เบร็กซ์ | 6 | 3 | 3 | .500 | +19 | |
| 8 | ฮอกไกโด | 6 | 3 | 3 | .500 | +4 | |
| 9 | คาวาซากิ เบรฟ ธันเดอร์ส | 6 | 2 | 4 | .333 | -49 | |
| 10 | อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | 6 | 2 | 4 | .333 | -56 | |
| 11 | ชิบะ เจ็ตส์ | 7 | 2 | 5 | .286 | -47 | |
| 12 | อัลทิรี ชิบะ | 7 | 2 | 5 | .286 | -53 | |
| 13 | อิบารากิ โรบ็อตส์ | 7 | 0 | 7 | .000 | -51 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ฮิโรชิมะ ดรากอนฟลายส์ | 6 | 6 | 0 | 1.000 | +85 | |
| 2 | นาโกย่า ไดมอนด์ ดอลฟินส์ | 5 | 5 | 0 | 1.000 | +76 | |
| 3 | เนโอฟีนิกซ์ | 5 | 5 | 0 | 1.000 | +56 | |
| 4 | เกียวโต ซังงะ | 7 | 5 | 2 | .714 | +27 | |
| 5 | ซีฮอร์สเซส มิคาวะ | 6 | 4 | 2 | .667 | +48 | |
| 6 | ริวกิว โกลเดน คิงส์ | 6 | 3 | 3 | .500 | -9 | |
| 7 | ชิมาเนะ | 6 | 3 | 3 | .500 | +1 | |
| 8 | ชิกะ เลกส์ | 7 | 3 | 4 | .429 | +28 | |
| 9 | นางาซากิ | 7 | 3 | 4 | .429 | -35 | |
| 10 | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส | 7 | 2 | 5 | .286 | -22 | |
| 11 | โกเบ | 7 | 2 | 5 | .286 | -53 | |
| 12 | โอซาก้า | 7 | 1 | 6 | .143 | -100 | |
| 13 | ซากะ | 7 | 1 | 6 | .143 | -101 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ จาก 20 นัด | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 5 แพ้ 15 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 8 แพ้ 12 |
| 25% | อัตราชนะ | 40% |
| 74.20 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.40 |
| 85.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.85 |
| -228 | ผลต่างคะแนน | -29 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 99 |
| 46 | แต้มต่ำสุด | 71 |
| 17.4 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.5 (15 นัด) |
| 18.3 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.1 (15 นัด) |
| 17.4 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.6 (15 นัด) |
| 18.3 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.5 (15 นัด) |
| 35.7 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.7 (15 นัด) |
| 35.7 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.1 (15 นัด) |
| 159.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.2 |
| 1/13 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/15 นัด |
| 31.9 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 36.2 (12 นัด) |
| 17.6 (12 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.2 (15 นัด) |
| 32% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 31% (12 นัด) |
| 75% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 80% (12 นัด) |
| 42% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 41% (12 นัด) |
| 52% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 54% (12 นัด) |
| 12.5 (12 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.3 (15 นัด) |
| 5.4 (12 นัด) | สตีลต่อนัด | 4.7 (15 นัด) |
| 3.3 (12 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.9 (15 นัด) |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ จาก 7 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 11 |
| ชนะ 3 แพ้ 4 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 4 แพ้ 7 |
| 43% | อัตราชนะ | 36% |
| 83.57 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 85.73 |
| 90.71 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 88.36 |
| -50 | ผลต่างคะแนน | -29 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 99 |
| 70 | แต้มต่ำสุด | 73 |
| 21.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.9 |
| 23.3 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.9 |
| 18.7 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 20.5 |
| 21.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.5 |
| 44.3 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.8 |
| 39.7 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.9 |
| 174.3 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 174.1 |
| 1/3 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/11 นัด |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 35.1 (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 80% (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 42% (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | สตีลต่อนัด | 3.9 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.6 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ จาก 13 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 แพ้ 11 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 4 แพ้ 5 |
| 15% | อัตราชนะ | 44% |
| 69.15 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 80.56 |
| 82.85 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 80.56 |
| -178 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| 82 | แต้มสูงสุด | 89 |
| 46 | แต้มต่ำสุด | 71 |
| 16.3 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 19.5 (4 นัด) |
| 16.8 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.0 (4 นัด) |
| 17.0 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 17.2 (4 นัด) |
| 17.5 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.8 (4 นัด) |
| 33.1 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 39.5 (4 นัด) |
| 34.5 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 39.0 (4 นัด) |
| 152.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 161.1 |
| 0/10 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/4 นัด |
| 31.4 (9 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 38.2 (4 นัด) |
| 17.6 (10 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.5 (4 นัด) |
| 30% (9 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 29% (4 นัด) |
| 73% (9 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 79% (4 นัด) |
| 42% (9 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 39% (4 นัด) |
| 51% (9 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 52% (4 นัด) |
| 13.0 (10 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.8 (4 นัด) |
| 5.3 (10 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.0 (4 นัด) |
| 3.3 (10 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.8 (4 นัด) |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ จาก 19 นัด | บีลีก | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส จาก 7 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 7 |
| ชนะ 4 แพ้ 15 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 5 |
| 21% | อัตราชนะ | 29% |
| 72.58 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.71 |
| 84.95 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 85.86 |
| -235 | ผลต่างคะแนน | -22 |
| 94 | แต้มสูงสุด | 99 |
| 46 | แต้มต่ำสุด | 71 |
| 17.4 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 19.4 |
| 18.3 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.6 |
| 17.4 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 18.1 |
| 18.3 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 23.6 |
| 35.7 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.0 |
| 35.7 (13 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.7 |
| 157.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.6 |
| 1/13 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/7 นัด |
| 31.9 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 38.2 (5 นัด) |
| 17.6 (12 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.7 |
| 32% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 30% (5 นัด) |
| 75% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (5 นัด) |
| 42% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 40% (5 นัด) |
| 52% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 52% (5 นัด) |
| 12.5 (12 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.9 |
| 5.4 (12 นัด) | สตีลต่อนัด | 5.9 |
| 3.3 (12 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.1 |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ | บี2 ลีก | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส จาก 13 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 13 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 6 แพ้ 7 |
| — | อัตราชนะ | 46% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.77 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.31 |
| — | ผลต่างคะแนน | -7 |
| — | แต้มสูงสุด | 96 |
| — | แต้มต่ำสุด | 73 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.5 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.6 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 20.9 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.8 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 44.1 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 40.6 (8 นัด) |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.1 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/8 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 34.7 (7 นัด) |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.6 (8 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% (7 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 82% (7 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (7 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 56% (7 นัด) |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.9 (8 นัด) |
| — | สตีลต่อนัด | 3.8 (8 นัด) |
| — | บล็อกต่อนัด | 2.8 (8 นัด) |
| อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 1 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | — |
| +7 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 6นัด- ทำได้ : เสีย
- 460 : 441
- ในบ้าน
- —
- นอกบ้าน
- ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 1
รายชื่อทีม
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ พบ ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส ในบีลีก วันที่ 17 ต.ค. 2026 12:05 UTC+07 ที่ CNA Arena Akita
อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ อยู่อันดับ 10 และ ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
6 นัดหลังสุดที่พบกัน อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ ชนะ 5 ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส ชนะ 1 เสมอ 0
อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ · นัดก่อนหน้า: อุตสึโนมิยะ เบร็กซ์ vs อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: อัลวาร์ก vs อากิตะ นอร์เทิร์น แฮปปิเนตส์ (19 ต.ค.)
ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส · นัดก่อนหน้า: ชิกะ เลกส์ vs ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส (12 ต.ค.) · นัดถัดไป: ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส vs นาโกย่า ไดมอนด์ ดอลฟินส์ (19 ต.ค.)
นัดอื่นของบีลีกในวันเดียวกัน
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- อัลทิรี ชิบะ vs ฮิโรชิมะ ดรากอนฟลายส์
- เซนไดย์ vs อุตสึโนมิยะ เบร็กซ์
- กุมมะ vs อัลวาร์ก
- โตเกียว ซันร็อกเกอร์ส vs นางาซากิ
นัดของบีลีกสัปดาห์นี้
- โทยามะ กราวเซส vs ซีฮอร์สเซส มิคาวะ
- เกียวโต ฮันนาริซ vs ซากะ
- อิบารากิ โรบ็อตส์ vs โอซากะ เอเวสซา
- โยโกฮาม่า บี-คอร์แซร์ส vs เลแวนกา โฮกไกโด
- ฮิโรชิมะ ดรากอนฟลายส์ vs เนโอฟีนิกซ์
- ชินชู เบรฟ วอร์ริเออร์ส vs นาโกย่า ไดมอนด์ ดอลฟินส์
- อุตสึโนมิยะ เบร็กซ์ vs กุมมะ
- ชิมาเนะ vs คาวาซากิ เบรฟ ธันเดอร์ส
- เซนไดย์ vs โกเบ
- นางาซากิ vs อัลทิรี ชิบะ
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลอม็อง พบ ตูลูซ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อูรากัน พบ ฆิมนาเซีย ลา พลาตา และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา พบ ฟลาเมงโก RJ (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ ลอสแองเจลิส ดอดเจอส์ พบ มิลวอกี บรูว์เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ พบ โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ (16 ต.ค.) · บอท AI Eleven
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์
- A. หลี่ vs I. ชเวียนเทค
- เซี่ยงไฮ้ vs เซินเจิ้น
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
ยังไม่มีโพสต์