ทรับซอนสปอร์ vs เบซิคตัส
พาปารา พาร์ค
00:00เริ่ม 20 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 18 ต.ค. 14:39
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ตราบโซนสปอร์ไม่ลงเล่น 3 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อาร์เซนี บาตาฮอฟบาดเจ็บที่เข่า |
| เมลีห์ กาบาสากาลติดโทษแบนจากใบแดง |
| โอคาย โยคุชลูบาดเจ็บที่เข่า |
| โอนูรัลป์ เชวิกคานบาดเจ็บที่เอ็น |
| พอล โอนูอาชูบาดเจ็บ |
เบซิกตาชไม่ลงเล่น 2 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| มิลอต ราชิกาบาดเจ็บ |
| วาชลาฟ แชร์นีบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| ดูซาน วลาโควิชบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 14:30
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 14:39อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.62▼เสมอ3.83▼ทีมเยือน2.45▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.88→2.62เสมอ3.93→3.83ทีมเยือน2.23→2.45
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 23:32 | 2.62 | 3.83▼ | 2.45▼ |
| 17 ต.ค. 19:59 | 2.62▼ | 3.84▼ | 2.46▲ |
| 17 ต.ค. 00:20 | 2.83▲ | 3.96 | 2.25▼ |
| 16 ต.ค. 23:45 | 2.79▼ | 3.96▲ | 2.28▲ |
| 16 ต.ค. 22:07 ครั้งแรก | 2.88 | 3.93 | 2.23 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.62▼ | 3.83▼ | 2.45▼ |
| bet365 | 2.55▼ | 3.50 | 2.40▲ |
| Marathon | 2.58▼ | 3.72▼ | 2.39▲ |
| 1xBet | 2.69▼ | 3.88▼ | 2.49▲ |
| BetVictor | 2.55▼ | 3.50▼ | 2.38▲ |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 02.00▲ทีมเยือน 01.87▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.20→2.00ทีมเยือน1.70→1.87
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 0
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 18 ต.ค. 12:45 | 2.00 | 1.87▲ |
| 17 ต.ค. 23:32 | 2.00▲ | 1.86▼ |
| 17 ต.ค. 19:59 | 1.99▼ | 1.87▲ |
| 17 ต.ค. 00:20 | 2.16▲ | 1.72▼ |
| 16 ต.ค. 23:45 | 2.13▼ | 1.74▲ |
| 16 ต.ค. 22:07 ครั้งแรก | 2.20 | 1.70 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.00▲ | 1.87▲ |
| bet365 | 1.98▼ | 1.82▲ |
| Marathon | 1.93▼ | 1.80▲ |
| 1xBet | 2.01▼ | 1.88▲ |
| BetVictor | 1.91▼ | 1.77▲ |
สูง/ต่ำ3สูง 31.88▲ต่ำ 31.97▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง1.86→1.88ต่ำ1.98→1.97
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 3
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 18 ต.ค. 12:45 | 1.88 | 1.97▲ |
| 17 ต.ค. 19:59 | 1.88▲ | 1.96▼ |
| 16 ต.ค. 23:45 | 1.85▼ | 1.98 |
| 16 ต.ค. 22:07 ครั้งแรก | 1.86 | 1.98 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.88▲ | 1.97▲ |
| Marathon | 1.77▲ | 1.87▼ |
| 1xBet | 1.77▲ | 1.87▼ |
| BetVictor | 1.82▲ | 1.85▼ |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.50ไม่2.50bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.50ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.50ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 20:28 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 20:28 | 1.50 | 2.50 |
| 17 ต.ค. 19:59 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 04:50 | 1.50 | 2.50 |
| 17 ต.ค. 04:17 | หยุดชั่วคราว | |
| 16 ต.ค. 22:07 ครั้งแรก | 1.50 | 2.50 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.50 | 2.50 |
| Marathon | 1.44▼ | 2.55▲ |
| 1xBet | 1.44▼ | 2.60▲ |
| BetVictor | 1.44 | 2.55 |
ดูตลาดทั้งหมด 39 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 18 · ปิดรับ 1
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 9.00 | 1.02 | 1xBet |
| -1.75 | 6.60 | 1.11 | bet365 |
| -1.5 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| -1.25 | 4.50 | 1.19 | bet365 |
| -1 | 4.23 | 1.24 | Pinnacle |
| -0.75 | 3.16 | 1.37 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.63 | 1.51 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.32 | 1.65 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 2.00 | 1.87 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.74 | 2.16 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.58 | 2.46 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.42 | 2.92 | Pinnacle |
| 1 | 1.28 | 3.82 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.23 | 4.00 | bet365 |
| 1.5 | 1.20 | 4.40 | bet365 |
| 1.75 | 1.13 | 5.90 | bet365 |
| 2 | 1.02 | 8.10 | Marathon |
| 2.5 | 1.01 | 8.80 | Marathon |
สูง/ต่ำ เส้น 21 · ระงับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.02 | 17.00 | bet365 |
| 1 | 1.04 | 12.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.17 | 5.20 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.14 | 4.40 | Marathon |
| 2 | 1.18 | 3.92 | Marathon |
| 2.25 | 1.33 | 2.83 | Marathon |
| 2.5 | 1.56 | 2.48 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.68 | 2.23 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 1.88 | 1.97 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.13 | 1.75 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.37 | 1.61 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.60 | 1.41 | Marathon |
| 4 | 3.20 | 1.27 | Marathon |
| 4.25 | 3.50 | 1.22 | Marathon |
| 4.5 | 4.03 | 1.25 | Pinnacle |
| 4.75 | 4.70 | 1.12 | Marathon |
| 5 | 6.35 | 1.06 | Marathon |
| 5.25 | 6.70 | 1.05 | Marathon |
| 5.5 | 8.00 | 1.08 | bet365 |
| 6.5 | 17.00 | 1.02 | bet365 |
| 7.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 10 · 15 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ทรับซอนสปอร์ | ทั้งหมด | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 15 |
| 5 | ชนะ | 12 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 20 | ประตูที่ทำได้ | 31 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 12 |
| ทรับซอนสปอร์ | เจ้าบ้าน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 8 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 21 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 4 |
| ทรับซอนสปอร์ | ทีมเยือน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 8 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 7 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.07 |
| 1.20 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.80 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 6 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ทรับซอนสปอร์ | ทั้งหมด | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 7 |
| 4 | ชนะ | 5 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 8 |
| ทรับซอนสปอร์ | เจ้าบ้าน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ทรับซอนสปอร์ | ทีมเยือน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 2.29 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.29 |
| 0.71 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.14 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ทรับซอนสปอร์ | ทั้งหมด | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
| ทรับซอนสปอร์ | ทีมเยือน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ทรับซอนสปอร์ | ทั้งหมด | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 8 |
| 0 | ชนะ | 7 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 4 |
| ทรับซอนสปอร์ | เจ้าบ้าน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 1 |
| ทรับซอนสปอร์ | ทีมเยือน | เบซิคตัส |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 5 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.88 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.50 |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: ซือเปร์ลีก · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · ยูฟ่ายูโรปาลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ | 8 | 6 | 1 | 1 | +6 | 19 | ชชพชช |
| 2 | อะเมดสปอร์ | 8 | 5 | 2 | 1 | +9 | 17 | ชสชชส |
| 3 | เฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ | 8 | 5 | 1 | 2 | +16 | 16 | ชชชสพ |
| 4 | เบซิกตาช | 7 | 5 | 0 | 2 | +8 | 15 | ชพชชช |
| 5 | ตราบโซนสปอร์ | 7 | 4 | 1 | 2 | +11 | 13 | ชชพชพ |
| 6 | โชรุม | 8 | 4 | 1 | 3 | +5 | 13 | ชชพชช |
| 7 | โคจาเอลิสปอร์ | 7 | 4 | 0 | 3 | +2 | 12 | พชพชช |
| 8 | อลันยาสปอร์ | 8 | 3 | 3 | 2 | -1 | 12 | พสชสช |
| 9 | เออร์ซูรุมสปอร์ | 8 | 3 | 2 | 3 | -6 | 11 | ชสชพช |
| 10 | คาซิมปาซา | 7 | 2 | 4 | 1 | +0 | 10 | พสชสส |
| 11 | ริเซสปอร์ | 8 | 3 | 1 | 4 | -3 | 10 | พพสชพ |
| 12 | อิสตันบูลบาชักเชฮีร์ | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 8 | สชพพส |
| 13 | กาซีอันเท็ป | 7 | 2 | 2 | 3 | -3 | 8 | พพสชพ |
| 14 | เจนเลิร์บิร์ลิกี | 8 | 2 | 2 | 4 | -9 | 8 | พสพพพ |
| 15 | เกิซเทเป | 7 | 1 | 3 | 3 | +0 | 6 | ชสสพพ |
| 16 | คอนยาสปอร์ | 8 | 1 | 2 | 5 | -5 | 5 | พสสชพ |
| 17 | ซัมซุนสปอร์ | 7 | 1 | 1 | 5 | -9 | 4 | พพพพพ |
| 18 | อียุปสปอร์ | 8 | 1 | 0 | 7 | -20 | 3 | พพพพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อลันยาสปอร์ | 3 | 1 | 2 | 0 | +1 | 0 | |
| — | อะเมดสปอร์ | 5 | 5 | 0 | 0 | +11 | 0 | |
| — | อิสตันบูลบาชักเชฮีร์ | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | เบซิกตาช | 4 | 4 | 0 | 0 | +9 | 0 | |
| — | โชรุม | 4 | 2 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เออร์ซูรุมสปอร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | อียุปสปอร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | เฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ | 4 | 3 | 0 | 1 | +12 | 0 | |
| — | กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | กาซีอันเท็ป | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เจนเลิร์บิร์ลิกี | 5 | 1 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เกิซเทเป | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | คาซิมปาซา | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | โคจาเอลิสปอร์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | คอนยาสปอร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ริเซสปอร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ซัมซุนสปอร์ | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | ตราบโซนสปอร์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อลันยาสปอร์ | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | อะเมดสปอร์ | 3 | 0 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | อิสตันบูลบาชักเชฮีร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | เบซิกตาช | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โชรุม | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เออร์ซูรุมสปอร์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -6 | 0 | |
| — | อียุปสปอร์ | 4 | 0 | 0 | 4 | -14 | 0 | |
| — | เฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ | 4 | 2 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ | 4 | 3 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | กาซีอันเท็ป | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เจนเลิร์บิร์ลิกี | 3 | 1 | 0 | 2 | -8 | 0 | |
| — | เกิซเทเป | 4 | 1 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | คาซิมปาซา | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โคจาเอลิสปอร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | คอนยาสปอร์ | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | ริเซสปอร์ | 5 | 3 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ซัมซุนสปอร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ตราบโซนสปอร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | +1 | 0 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 12:22
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ตราบโซนสปอร์ชชพชพชพพชพ9ช 4ส 7พ
เบซิกตาชชชพชชชชพพช13ช 2ส 5พ
| ตราบโซนสปอร์ จาก 20 นัด | เบซิกตาช จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 4 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 13 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 45% | อัตราชนะ | 65% |
| 20% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.60 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.85 |
| 1.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.90 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | +19 |
| 15% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 45% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| 1.58 (15 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.04 (14 นัด) |
| 1.50 (15 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.06 (14 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.9 (17 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 (17 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.7 (17 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.7 (17 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 14.3 (15 นัด) | การยิงต่อนัด | 17.9 (14 นัด) |
| 5.0 (17 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.9 (17 นัด) |
| 53% (17 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 61% (17 นัด) |
| 5.1 (17 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.5 (17 นัด) |
| 2.1 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (18 นัด) |
| 10.7 (17 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.8 (17 นัด) |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เบซิกตาช จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 1 แพ้ 1 |
| 50% | อัตราชนะ | 80% |
| 20% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.70 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.20 |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.60 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | +16 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 60% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.59 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.27 (7 นัด) |
| 1.31 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.78 (7 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 1.0 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 0.5 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.5 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 13.4 (7 นัด) | การยิงต่อนัด | 19.0 (7 นัด) |
| 5.2 (8 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.1 (8 นัด) |
| 53% (8 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 64% (8 นัด) |
| 4.5 (8 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 7.4 (8 นัด) |
| 2.6 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (9 นัด) |
| 11.5 (8 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 (8 นัด) |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เบซิกตาช จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 40% | อัตราชนะ | 50% |
| 20% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.20 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.58 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.80 (7 นัด) |
| 1.67 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.34 (7 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 70% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 15.1 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 16.7 (7 นัด) |
| 4.8 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.7 (9 นัด) |
| 54% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 58% (9 นัด) |
| 5.6 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.7 (9 นัด) |
| 1.6 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 (9 นัด) |
| 10.0 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.6 (9 นัด) |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 14 นัด | ซือเปร์ลีก | เบซิกตาช จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 12 |
| ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 43% | อัตราชนะ | 50% |
| 29% | อัตราเสมอ | 17% |
| 1.71 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.83 |
| 1.07 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.17 |
| +9 | ผลต่างคะแนน | +8 |
| 21% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 14% | อัตราไม่ได้ประตู | 17% |
| 1.44 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.85 |
| 1.46 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.04 |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 58% |
| 64% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 13.8 | การยิงต่อนัด | 17.8 |
| 5.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.1 |
| 54% | การครองบอลเฉลี่ย | 61% |
| 4.9 | เตะมุมต่อนัด | 6.4 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 (11 นัด) |
| 10.9 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.2 |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 2 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | เบซิกตาช จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 8 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราชนะ | 88% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราเสมอ | 0% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.88 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.50 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +11 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 62% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราไม่ได้ประตู | 12% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 25% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 38% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.4 (5 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 60% (5 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.6 (5 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 7.4 (5 นัด) |
| — | ตัวชี้วัดอื่น | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 2 นัด | ตุรกีคัพ | เบซิกตาช |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 1 นัด | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | เบซิกตาช |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ตราบโซนสปอร์ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เบซิกตาช |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -1 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
ชคูพีเอส2:4ตราบโซนสปอร์15 ต.ค. 2026 23:45 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาเดียม แทมเมลันชซัมซุนสปอร์0:3ตราบโซนสปอร์10 ต.ค. 2026 20:00 · ซือเปร์ลีก · ซัมซุน 19 มายิส สตาดิอุมพตราบโซนสปอร์0:1ดร็อกเฮดา1 ต.ค. 2026 23:00 · กระชับมิตรสโมสรชตราบโซนสปอร์4:0กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ20 ก.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก · พาปารา พาร์คพคอนยาสปอร์1:0ตราบโซนสปอร์13 ก.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก · คอนยา บูยุกเชฮีร์ เบเลดิเย สเตเดียมชตราบโซนสปอร์5:0เจนเลิร์บิร์ลิกี7 ก.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก · พาปารา พาร์คพอะเมดสปอร์2:1ตราบโซนสปอร์1 ก.ย. 2026 01:30 · ซือเปร์ลีก · ดิยาร์บาคีร์ สเตเดียมพเฟเรนซ์วารอส4:0ตราบโซนสปอร์28 ส.ค. 2026 01:30 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · กรูปามา อารีนาชตราบโซนสปอร์2:1อิสตันบูลบาชักเชฮีร์23 ส.ค. 2026 23:00 · ซือเปร์ลีก · พาปารา พาร์คพตราบโซนสปอร์0:1เฟเรนซ์วารอส21 ส.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · พาปารา พาร์คสคาซิมปาซา1:1ตราบโซนสปอร์15 ส.ค. 2026 23:00 · ซือเปร์ลีก
ฤดูกาล 2025/26
ชตราบโซนสปอร์2:1คอนยาสปอร์22 พ.ค. 2026 · ตุรกีคัพ
พตราบโซนสปอร์0:3เจนเลิร์บิร์ลิกี18 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกชเจนเลิร์บิร์ลิกี1:2ตราบโซนสปอร์13 พ.ค. 2026 · ตุรกีคัพ
ชเบซิกตาช1:2ตราบโซนสปอร์10 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกสตราบโซนสปอร์1:1เกิซเทเป3 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกพคอนยาสปอร์2:1ตราบโซนสปอร์28 เม.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกสตราบโซนสปอร์1:1อิสตันบูลบาชักเชฮีร์20 เม.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกสอลันยาสปอร์1:1ตราบโซนสปอร์11 เม.ย. 2026 21:00 · ซือเปร์ลีกชตราบโซนสปอร์2:1กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ5 เม.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกชเทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์2:3เบซิกตาช16 ต.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เอสเอ็นพี อารีนาชเบซิกตาช2:1โคจาเอลิสปอร์11 ต.ค. 2026 23:00 · ซือเปร์ลีก · ทูปราช สเตเดียมพอะเมดสปอร์3:2เบซิกตาช21 ก.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก · ดิยาร์บาคีร์ สเตเดียมชเบซิกตาช4:1ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์18 ก.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · ทูปราช สเตเดียมชเบซิกตาช3:0เออร์ซูรุมสปอร์12 ก.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก · เบซิคตัส พาร์กชเฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ1:2เบซิกตาช6 ก.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก · ชือครือ ซาราโจลู สเตเดียมชเบซิกตาช6:2โชรุม1 ก.ย. 2026 01:30 · ซือเปร์ลีก · เบซิคตัส พาร์กพเคานัส ซัลกิริส1:0เบซิกตาช28 ส.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีกพอลันยาสปอร์1:0เบซิกตาช24 ส.ค. 2026 01:30 · ซือเปร์ลีก · อาลันยา โอบา สเตเดียมชเบซิกตาช3:0เคานัส ซัลกิริส21 ส.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เบซิคตัส พาร์กชเบซิกตาช1:0อียุปสปอร์17 ส.ค. 2026 01:30 · ซือเปร์ลีก · เบซิคตัส พาร์กชเบซิกตาช1:0ฮราเด็ตส์กราลอเว14 ส.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เบซิคตัส พาร์กชฮราเด็ตส์กราลอเว0:1เบซิกตาช7 ส.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · ฟีเนปอารีนาชมิดทิลลันด์0:2เบซิกตาช31 ก.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เอ็มซีเอช อารีนาชเบซิกตาช1:0มิดทิลลันด์24 ก.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เบซิคตัส พาร์ก
ฤดูกาล 2025/26
สริเซสปอร์2:2เบซิกตาช16 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกพเบซิกตาช1:2ตราบโซนสปอร์10 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกชกาซีอันเท็ป0:2เบซิกตาช2 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกสเบซิกตาช0:0คารากูมรุค28 เม.ย. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีกพซัมซุนสปอร์2:1เบซิกตาช19 เม.ย. 2026 21:00 · ซือเปร์ลีกข้อมูล ณ 18 ต.ค. 04:04
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 11นัด3ทรับซอนสปอร์ ช
5ส
3เบซิคตัส ช
3.0คะแนนรวมเฉลี่ย
ทรับซอนสปอร์ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 17 : 16
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 4 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 3
ชเบซิคตัส1:2ทรับซอนสปอร์10 พ.ค. 2026 00:00 · ซือเปร์ลีก 2025/26สทรับซอนสปอร์3:3เบซิคตัส15 ธ.ค. 2025 00:00 · ซือเปร์ลีก 2025/26พเบซิคตัส2:1ทรับซอนสปอร์15 ก.พ. 2025 19:00 · ซือเปร์ลีก 2024/25สทรับซอนสปอร์1:1เบซิคตัส15 ก.ย. 2024 19:00 · ซือเปร์ลีก 2024/25พเบซิคตัส3:2ทรับซอนสปอร์23 พ.ค. 2024 19:00 · ตุรกีคัพ 2023/24พเบซิคตัส2:0ทรับซอนสปอร์4 ก.พ. 2024 19:00 · ซือเปร์ลีก 2023/24ชทรับซอนสปอร์3:0เบซิคตัส17 ก.ย. 2023 19:00 · ซือเปร์ลีก 2023/24สทรับซอนสปอร์0:0เบซิคตัส16 เม.ย. 2023 19:00 · ซือเปร์ลีก 2022/23สเบซิคตัส2:2ทรับซอนสปอร์16 ต.ค. 2022 19:00 · ซือเปร์ลีก 2022/23สทรับซอนสปอร์1:1เบซิคตัส3 เม.ย. 2022 19:00 · ซือเปร์ลีก 2021/22ชเบซิคตัส1:2ทรับซอนสปอร์6 พ.ย. 2021 19:00 · ซือเปร์ลีก 2021/22
ข้อมูล ณ 13 ต.ค. 00:03
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 35คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 10 เกม
รายชื่อนักกีฬา 31คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 15 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:42
โค้ช
ตราบโซนสปอร์โค้ช โทมัส ไรส์
เบซิกตาชโค้ช วินเชนโซ อิตาเลียโน
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:42
นัดถัดไป
22 ต.ค. 202623:45 vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียนพาปารา พาร์คเจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก26 ต.ค. 202623:00 vs ริเซสปอร์—ทีมเยือนซือเปร์ลีก1 พ.ย. 202620:00 vs กาซีอันเท็ปพาปารา พาร์คเจ้าบ้านซือเปร์ลีก6 พ.ย. 202600:45 vs ไฟรบวร์กพาปารา พาร์คเจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก8 พ.ย. 202622:30 vs อลันยาสปอร์อาลันยา โอบา สเตเดียมทีมเยือนซือเปร์ลีก22 พ.ย. 202623:00 vs อียุปสปอร์พาปารา พาร์คเจ้าบ้านซือเปร์ลีก
23 ต.ค. 202602:00 vs คริสตัลพาเลซทูปราช สเตเดียมเจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาลีก26 ต.ค. 202623:00 vs อิสตันบูลบาชักเชฮีร์ทูปราช สเตเดียมเจ้าบ้านซือเปร์ลีก1 พ.ย. 202623:00 vs คาซิมปาซา—ทีมเยือนซือเปร์ลีก6 พ.ย. 202603:00 vs เซลติกเซลติกพาร์กทีมเยือนยูฟ่ายูโรปาลีก9 พ.ย. 202601:00 vs เจนเลิร์บิร์ลิกีเบซิคตัส พาร์กเจ้าบ้านซือเปร์ลีก22 พ.ย. 202620:00 vs คอนยาสปอร์คอนยา บูยุกเชฮีร์ เบเลดิเย สเตเดียมทีมเยือนซือเปร์ลีก
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ทรับซอนสปอร์ พบ เบซิคตัส ในซือเปร์ลีก วันที่ 20 ต.ค. 2026 00:00 UTC+07 ที่ Papara Park
ทรับซอนสปอร์ อยู่อันดับ 5 และ เบซิคตัส อยู่อันดับ 4 ในตารางคะแนน
ทรับซอนสปอร์ ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
เบซิคตัส ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
11 นัดหลังสุดที่พบกัน ทรับซอนสปอร์ ชนะ 3 เบซิคตัส ชนะ 3 เสมอ 5
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.62 · 3.83 · 2.45
ทรับซอนสปอร์ · นัดก่อนหน้า: คูพีเอส vs ทรับซอนสปอร์ (15 ต.ค.) · นัดถัดไป: ทรับซอนสปอร์ vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน (22 ต.ค.)
เบซิคตัส · นัดก่อนหน้า: เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ vs เบซิคตัส (16 ต.ค.) · นัดถัดไป: เบซิคตัส vs คริสตัลพาเลซ (23 ต.ค.)
นัดของซือเปร์ลีกสัปดาห์นี้
- อลันยาสปอร์ vs โคจาเอลิสปอร์
- อียุปสปอร์ vs คาซิมปาซา
- กาเซียนเท็ป vs เออร์ซูรุมสปอร์
- ซัมซุนสปอร์ vs อะเมดสปอร์
- คอนยาสปอร์ vs เจนเลิร์บิร์ลิกี
- กีฬาเกิซเทแพ vs โชรุม
- ริเซสปอร์ vs ทรับซอนสปอร์
- เบซิคตัส vs อิสตันบูลบาชักเชฮีร์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ แซนตง พบ เหลียวหนิง (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ไบรตัน พบ คริสตัลพาเลซ (18 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี พบ เฉิงตู หรงเฉิง และอีก 1 นัด (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซลติก พบ ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ ฟีออเรนตีนา พบ โกโม 1907 (18 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ แทจอน พบ สโมสรฟุตบอลควังจู (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ เอฟซี ซินซินแนติ พบ โคลัมบัส ครูว์ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ยูเวนตุส พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็นอีซี ไนเมเคิน พบ ซิตตาร์ด (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลมาดริด พบ เซบิยา (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออแล็งปิกลียอแน พบ นีซ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค พบ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- แซนตง vs เหลียวหนิง
- เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี vs เฉิงตู หรงเฉิง
- ไบรตัน vs คริสตัลพาเลซ
- ฟีออเรนตีนา vs โกโม 1907
- ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน vs ไฟรบวร์ก
- เซลติก vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน
- โตเกียว ยูไนเต็ด บีซี vs ยามากาตะ ไวเวิร์นส
- A. ดาวิโดวิช โฟกินา vs R. โยดาร์
- บาสเกต ซาราโกซา vs ฟอร์ซา เยย์ดา
- บาสเก็ต คิโรนา vs เลย์มา โกรุญญา
- อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว
- บาสเกต นาโปลี vs โอลิมเปีย มิลาโน
- ซโวลเลอ vs GAอีกัลส์
- M. ควาลินสกา vs S. คาร์ตัล
- คาซิมปาซา vs ซัมซุนสปอร์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์