ตารันกอน vs เลบันเต (สเปน)
สนามกีฬาเทศบาลตารันกอน
01:00เริ่ม 13 พ.ย.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ตารันกอน
จะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
เลบันเต (สเปน)ไม่ลงเล่น 1 · ไม่แน่นอน 0 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว · รายชื่อผู้เล่นที่ขาดในเกมก่อน (31 ต.ค.)
| เอ็นโซ บาร์เดลีบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
ข้อมูล ณ 3 พ.ย. 21:00
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 02:37อัตราต่อรองอ้างอิง ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ราคาของแมตช์นี้หยุดให้แล้ว · จะแสดงอัตโนมัติเมื่อเปิดอีกครั้ง
1X2เจ้าบ้านปิดรับแล้วเสมอปิดรับแล้วทีมเยือนปิดรับแล้วPinnacle และอีก 6เจ้าบ้าน13.26→9.83ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 09:33เสมอ8.50→7.29ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 09:33ทีมเยือน1.08→1.14ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 09:33
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · ขณะนี้ไม่มีราคาที่ใช้ได้
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 4 พ.ย. 07:33 | หยุดชั่วคราว | ||
| 3 พ.ย. 15:13 | 9.83▲ | 7.29▲ | 1.14▼ |
| 3 พ.ย. 04:47 | หยุดชั่วคราว | ||
| 2 พ.ย. 22:07 | 9.35▼ | 6.92▼ | 1.15▲ |
| 29 ต.ค. 02:55 | ปิดรับแล้ว | ||
| 28 ต.ค. 04:26 | 11.84▲ | 7.80▲ | 1.07▼ |
| 28 ต.ค. 03:59 | 11.25▼ | 7.12▼ | 1.09▲ |
| 28 ต.ค. 03:39 ครั้งแรก | 13.26 | 8.50 | 1.08 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| bet365 | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Marathon | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| 1xBet | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| BetVictor | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย2เจ้าบ้าน +2ปิดรับแล้วทีมเยือน -2ปิดรับแล้วPinnacle และอีก 5เจ้าบ้าน3.07→2.02ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 09:33ทีมเยือน1.29→1.68ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 09:33
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 2 · ขณะนี้ไม่มีราคาที่ใช้ได้
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 4 พ.ย. 07:33 | หยุดชั่วคราว | |
| 3 พ.ย. 15:13 | เปลี่ยนไลน์ · 2.5 → 2 | |
| 3 พ.ย. 15:13 | 2.02▲ | 1.68▼ |
| 3 พ.ย. 04:47 | หยุดชั่วคราว | |
| 2 พ.ย. 22:07 | 1.88▼ | 1.82▲ |
| 29 ต.ค. 02:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 28 ต.ค. 04:26 | 2.40▲ | 1.38▼ |
| 28 ต.ค. 03:59 | 2.17▼ | 1.48▲ |
ดูเพิ่มเติม · 4รายการย่อ
| 28 ต.ค. 03:39 | 2.58▼ | 1.40▲ |
| 28 ต.ค. 03:11 | 2.71▼ | 1.37▲ |
| 28 ต.ค. 02:00 | 3.15▲ | 1.28▼ |
| 28 ต.ค. 01:18 ครั้งแรก | 3.07 | 1.29 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +2 | ทีมเยือน -2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| bet365 | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Marathon | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| 1xBet | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| BetVictor | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.5ปิดรับแล้วต่ำ 3.5ปิดรับแล้วPinnacle และอีก 6สูง1.44→1.65ล่าสุดที่ใช้ได้ 10.28 06:48ต่ำ2.45→1.96ล่าสุดที่ใช้ได้ 10.28 06:48
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 3.5 · ขณะนี้ไม่มีราคาที่ใช้ได้
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 4 พ.ย. 01:27 | เปลี่ยนไลน์ · 2.5 → 3.5 | |
| 28 ต.ค. 04:48 | หยุดชั่วคราว | |
| 28 ต.ค. 04:26 | 1.65▼ | 1.96▲ |
| 28 ต.ค. 03:59 | 1.83▼ | 1.81▲ |
| 28 ต.ค. 03:39 | หยุดชั่วคราว | |
| 28 ต.ค. 03:11 | 1.89▲ | 1.79▼ |
| 28 ต.ค. 02:00 | 1.61▼ | 2.11▲ |
| 28 ต.ค. 01:18 | 1.63▲ | 2.08▼ |
ดูเพิ่มเติม · 5รายการย่อ
| 28 ต.ค. 00:51 | 1.57▲ | 2.19▼ |
| 28 ต.ค. 00:32 | 1.56▲ | 2.20▼ |
| 27 ต.ค. 23:09 | 1.43▼ | 2.49▲ |
| 27 ต.ค. 22:49 | 1.51▲ | 2.32▼ |
| 27 ต.ค. 20:40 ครั้งแรก | 1.44 | 2.45 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| bet365 | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Marathon | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| 1xBet | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| BetVictor | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่ปิดรับแล้วไม่ปิดรับแล้วBetfair และอีก 5ใช่2.63→2.00ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 04:41ไม่1.47→1.80ล่าสุดที่ใช้ได้ 11.4 04:41
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Betfair · ขณะนี้ไม่มีราคาที่ใช้ได้
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 4 พ.ย. 02:41 | หยุดชั่วคราว | |
| 4 พ.ย. 01:27 | 2.00▲ | 1.80▼ |
| 29 ต.ค. 02:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 28 ต.ค. 17:46 | 1.90▼ | 1.87▲ |
| 28 ต.ค. 03:59 | 2.10▼ | 1.73▲ |
| 28 ต.ค. 03:39 | 2.30▲ | 1.60▼ |
| 28 ต.ค. 03:11 | 2.20▼ | 1.65▲ |
| 28 ต.ค. 01:18 | 2.30▼ | 1.60▲ |
ดูเพิ่มเติม · 4รายการย่อ
| 28 ต.ค. 00:32 | 2.45▼ | 1.53▲ |
| 27 ต.ค. 23:29 | 2.63▼ | 1.47▲ |
| 27 ต.ค. 23:09 | 2.88▲ | 1.40▼ |
| 27 ต.ค. 20:58 ครั้งแรก | 2.63 | 1.47 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| bet365 | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Marathon | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| 1xBet | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| BetVictor | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
สถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 พรีเมรา
| ตารันกอน | ทั้งหมด | เลบันเต (สเปน) |
|---|---|---|
| — | อันดับ | 18 |
| — | นัด | 11 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 4 |
| — | แพ้ | 5 |
| — | อัตราชนะ | 18% |
| — | คะแนนที่ได้ | 16 |
| — | คะแนนที่เสีย | 21 |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.45 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.91 |
| ตารันกอน | เจ้าบ้าน | เลบันเต (สเปน) |
|---|---|---|
| — | อันดับ | — |
| — | นัด | 5 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | อัตราชนะ | 40% |
| — | คะแนนที่ได้ | 13 |
| — | คะแนนที่เสีย | 12 |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.60 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.40 |
| ตารันกอน | ทีมเยือน | เลบันเต (สเปน) |
|---|---|---|
| — | อันดับ | — |
| — | นัด | 6 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 3 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | อัตราชนะ | 0% |
| — | คะแนนที่ได้ | 3 |
| — | คะแนนที่เสีย | 9 |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.50 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
ก่อนแข่ง · ค่าเฉลี่ยฤดูกาล
ข้อมูลฤดูกาลไม่เพียงพอ
ตารางคะแนน
อันดับลีกของทั้งสองทีม
ตารันกอน —
เลบันเต (สเปน) พรีเมรา
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาร์เซโลนา (สเปน) | 11 | 10 | 0 | 1 | +34 | 30 | ชพชชช |
| 2 | อตเลติโก มาดริด | 11 | 9 | 1 | 1 | +14 | 28 | ชชชชช |
| 3 | เรอัลมาดริด | 11 | 9 | 0 | 2 | +18 | 27 | ชชชชพ |
| 4 | เรอัลเบติส | 11 | 7 | 2 | 2 | +3 | 23 | ชสพชส |
| 5 | เรอัลโซเซียดัด (สเปน) | 11 | 6 | 1 | 4 | +0 | 19 | พชชชช |
| 6 | เซบิยา | 11 | 5 | 2 | 4 | -2 | 17 | พชพสพ |
| 7 | แอธเลติก บิลเบา | 10 | 4 | 3 | 3 | +4 | 15 | ชชพสส |
| 8 | เดโปร์ติโบ อา กอรูญา | 11 | 3 | 5 | 3 | +1 | 14 | ชพสพส |
| 9 | บิยาร์เรอัล | 11 | 3 | 3 | 5 | +0 | 12 | พชสพช |
| 10 | เซลตาเดบิโก | 11 | 2 | 6 | 3 | +0 | 12 | พสชสช |
| 11 | เดปอร์ตีโบอาลาเบส | 11 | 3 | 3 | 5 | -2 | 12 | พสพพส |
| 12 | ราโยบาเยกาโน | 10 | 3 | 3 | 4 | -5 | 12 | ชพสสช |
| 13 | เฆตาเฟ | 11 | 3 | 3 | 5 | -8 | 12 | ชพสพช |
| 14 | แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล | 11 | 3 | 2 | 6 | -1 | 11 | ชพพสพ |
| 15 | โอซาซูนา | 11 | 3 | 2 | 6 | -11 | 11 | พพชพส |
| 16 | ราซินเดซันตันเดร์ | 11 | 3 | 2 | 6 | -14 | 11 | พชพสพ |
| 17 | เอลเช | 11 | 2 | 4 | 5 | -4 | 10 | พชสสช |
| 18 | เลบันเต (สเปน) | 11 | 2 | 4 | 5 | -5 | 10 | พพชสส |
| 19 | บาเลนเซีย (สเปน) | 11 | 2 | 3 | 6 | -9 | 9 | ชพสสพ |
| 20 | มาลากา | 11 | 0 | 5 | 6 | -13 | 5 | พสพสพ |
ยังไม่รวม 1 นัดล่าสุด
รอบ 256 ทีม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อัตเลติโก กาลาตายุด | 2 | 2 |
| ซีดี บัซตัน | 0 | 1 |
สกอร์รวม 4-1เข้ารอบ อัตเลติโก กาลาตายุด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อานายตาซูนา เอฟที | 5 | 5 |
| เตเดออน | 0 | 2 |
สกอร์รวม 10-2เข้ารอบ อานายตาซูนา เอฟที
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เลบริฮานา | 5 | 2 |
| เซวตา 6 เด ฆูนิโอ | 0 | 1 |
สกอร์รวม 7-1เข้ารอบ เลบริฮานา
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ริบาเดเซลลา ซีเอฟ | 1 | 1 |
| โนฮา | 0 | 1 |
สกอร์รวม 2-1เข้ารอบ ริบาเดเซลลา ซีเอฟ
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ปินาตาร์ | 8 | 3 |
| แอตเลติโก เมลียา | 0 | 0 |
สกอร์รวม 11-0เข้ารอบ ปินาตาร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ออร์ตาเลซา | 1 | 3 |
| ยูเนียน กีมาร์ | 0 | 3 |
สกอร์รวม 4-3เข้ารอบ ออร์ตาเลซา
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อูเรียนเซ | 2 | 0 |
| ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0 | 1 |
สกอร์รวม 2-1เข้ารอบ อูเรียนเซ
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เอล เอสปินาร์ ซาน ราฟาเอล | 1 | 0 |
| ปรัต | 5 | 5 |
สกอร์รวม 1-10เข้ารอบ ปรัต
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| มาราเซนา | 1 | 0 |
| ตาแวร์เนส | 1 | 0 |
สกอร์รวม 1-1เข้ารอบ —
รอบ 128 ทีม
ข้อมูล ณ 7 พ.ย. 04:25
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด · 2026/27
ตารันกอนสสชชสชชพพ4ช 3ส 2พ · จาก 9 นัด
เลบันเต (สเปน)พพชสสพพสชส2ช 4ส 5พ · จาก 11 นัด
| ตารันกอน จาก 9 นัด | เลบันเต (สเปน) จาก 11 นัด | |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 5 |
| 44% | อัตราชนะ | 18% |
| 33% | อัตราเสมอ | 36% |
| 1.78 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.45 |
| 1.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.91 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 11% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 36% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.33 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.91 |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 64% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 64% |
| 0.3 (3 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.0 (3 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.3 (3 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.3 (3 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| — | การยิงต่อนัด | 12.1 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 43% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 3.5 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (10 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 |
| ตารันกอน จาก 4 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เลบันเต (สเปน) จาก 5 นัด |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 |
| 50% | อัตราชนะ | 40% |
| 25% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.60 |
| 0.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.40 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.07 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.90 |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| 25% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 80% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.2 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.8 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| — | การยิงต่อนัด | 16.8 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 7.2 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 41% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.2 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (4 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 9.4 |
| ตารันกอน จาก 5 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เลบันเต (สเปน) จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 6 |
| ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 3 แพ้ 3 |
| 40% | อัตราชนะ | 0% |
| 40% | อัตราเสมอ | 50% |
| 2.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.50 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| +4 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 50% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.71 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.92 |
| 80% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 80% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.2 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| — | การยิงต่อนัด | 8.2 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 1.8 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 44% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 3.0 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 10.8 |
| ตารันกอน | พรีเมรา | เลบันเต (สเปน) จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 11 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 5 |
| — | อัตราชนะ | 18% |
| — | อัตราเสมอ | 36% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.45 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.91 |
| — | ผลต่างคะแนน | -5 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 36% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.33 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.91 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 64% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 64% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| — | การยิงต่อนัด | 12.1 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 43% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 3.5 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (10 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 |
| ตารันกอน จาก 7 นัด | เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18 | เลบันเต (สเปน) |
|---|---|---|
| 7 | นัด | — |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 57% | อัตราชนะ | — |
| 43% | อัตราเสมอ | — |
| 2.29 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.29 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +7 | ผลต่างคะแนน | — |
| 14% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 86% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 71% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.3 (3 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.0 (3 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.3 (3 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 1.3 (3 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| ตารันกอน จาก 2 นัด | เตร์เซรา ดีบีซีออน | เลบันเต (สเปน) |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -2 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
สโนเบลฮาส2:2ตารันกอน31 ต.ค. 2026 22:30 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18สตารันกอน1:1บียาร์รูเบีย24 ต.ค. 2026 22:00 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18ชกินตานาร์ เดล เรย์1:2ตารันกอน18 ต.ค. 2026 22:30 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18ชตารันกอน1:0โซเกยาโมส10 ต.ค. 2026 22:00 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18สมาร์ชามาโล2:2ตารันกอน3 ต.ค. 2026 23:30 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18ชกวาดาลาฮารา B2:6ตารันกอน26 ก.ย. 2026 21:00 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18ชตารันกอน2:1ซีดี บียา19 ก.ย. 2026 23:00 · เตร์เซรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 18
พตอร์ริโฮส1:0ตารันกอน13 ก.ย. 2026 · เตร์เซรา ดีบีซีออน
พตารันกอน0:1อิลเยสกัส5 ก.ย. 2026 · เตร์เซรา ดีบีซีออน
ฤดูกาล 2025/26
พตารันกอน0:1ซิวดัด เรอัล23 พ.ค. 2026 · เตร์เซรา ดีบีซีออน
สซิวดัด เรอัล0:0ตารันกอน17 พ.ค. 2026 · เตร์เซรา ดีบีซีออน
ชตารันกอน3:0คาซาเลกัส10 พ.ค. 2026 · เตร์เซรา ดีบีซีออน
พเลบันเต (สเปน)0:2อตเลติโก มาดริด31 ต.ค. 2026 20:00 · พรีเมราพเรอัลโซเซียดัด (สเปน)2:1เลบันเต (สเปน)26 ต.ค. 2026 00:30 · พรีเมรา · อาโนเอตาชเลบันเต (สเปน)3:1แอธเลติก บิลเบา22 ต.ค. 2026 01:00 · พรีเมราสเดโปร์ติโบ อา กอรูญา1:1เลบันเต (สเปน)17 ต.ค. 2026 02:00 · พรีเมรา · เอสตาดิโอ มูนิซิปัล เด เรียซอร์สเลบันเต (สเปน)3:3เซบิยา13 ต.ค. 2026 02:00 · พรีเมราพบิยาร์เรอัล3:1เลบันเต (สเปน)20 ก.ย. 2026 23:30 · พรีเมรา · เอสตาดิโอเดลาเซรามิกาพเลบันเต (สเปน)2:4บาร์เซโลนา (สเปน)13 ก.ย. 2026 21:15 · พรีเมราสมาลากา0:0เลบันเต (สเปน)6 ก.ย. 2026 23:30 · พรีเมรา · เอสตาดิโอลาโรซาเลดาชเลบันเต (สเปน)5:2เรอัลเบติส29 ส.ค. 2026 22:00 · พรีเมราสโอซาซูนา0:0เลบันเต (สเปน)25 ส.ค. 2026 00:30 · พรีเมรา · เอสตาดิโอ เอล ซาดาร์พแอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล3:0เลบันเต (สเปน)17 ส.ค. 2026 00:00 · พรีเมรา · สตาเดียมRCDE
ฤดูกาล 2025/26
พเรอัลเบติส2:1เลบันเต (สเปน)24 พ.ค. 2026 02:00 · พรีเมราชเลบันเต (สเปน)2:0เอร์เรเซเด มายอร์กา18 พ.ค. 2026 00:00 · พรีเมราชเซลตาเดบิโก2:3เลบันเต (สเปน)13 พ.ค. 2026 00:00 · พรีเมราชเลบันเต (สเปน)3:2โอซาซูนา9 พ.ค. 2026 02:00 · พรีเมราพบิยาร์เรอัล5:1เลบันเต (สเปน)2 พ.ค. 2026 19:00 · พรีเมราสแอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล0:0เลบันเต (สเปน)28 เม.ย. 2026 02:00 · พรีเมราชเลบันเต (สเปน)2:0เซบิยา24 เม.ย. 2026 00:00 · พรีเมราชเลบันเต (สเปน)1:0เฆตาเฟ14 เม.ย. 2026 02:00 · พรีเมราพเรอัลโซเซียดัด (สเปน)2:0เลบันเต (สเปน)4 เม.ย. 2026 19:00 · พรีเมราข้อมูล ณ 7 พ.ย. 04:27
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันไม่มีประวัติการพบกัน
นัดถัดไป
ไม่มีนัดถัดไปในตารางที่ได้รับ
24 พ.ย. 202603:00 vs เอลเช—เจ้าบ้านพรีเมรา28 พ.ย. 202603:00 vs ราซินเดซันตันเดร์—เจ้าบ้านพรีเมรา6 ธ.ค. 202623:00 vs ราโยบาเยกาโนสนามฟุตบอลบาเยกัสทีมเยือนพรีเมรา13 ธ.ค. 202623:00 vs เดปอร์ตีโบอาลาเบส—เจ้าบ้านพรีเมรา20 ธ.ค. 202623:00 vs เฆตาเฟโคลิเซียมทีมเยือนพรีเมรา3 ม.ค. 202723:00 vs บาเลนเซีย (สเปน)—เจ้าบ้านพรีเมรา
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ตารันกอน พบ เลบันเต (สเปน) ในถ้วยฟุตบอลสเปน วันที่ 13 พ.ย. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Estadio Municipal de Tarancon
ตารันกอน ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
เลบันเต (สเปน) ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 9.83 · 7.29 · 1.14
เลบันเต (สเปน) · นัดก่อนหน้า: เซลตาเดบิโก vs เลบันเต (สเปน) (9 พ.ย.) · นัดถัดไป: เลบันเต (สเปน) vs เอลเช (24 พ.ย.)
นัดอื่นของถ้วยฟุตบอลสเปนในวันเดียวกัน
นัดของถ้วยฟุตบอลสเปนสัปดาห์นี้
- ซาลามังกา vs เซลตาเดบิโก
- อูเตโบ เอฟซี vs ซาบาเดลล์
- ปอร์ตูงาเลเต vs เรอัล อูนิโอน
- ซีดี บาดาโฮซ vs เตเนริเฟ
- อัลโกยาโน vs เอร์เรเซเด มายอร์กา
- เรอุส เอฟซีอาร์ vs บาราคัลโด
- เดปอร์ติบา มิเนรา vs เอฟซี การ์ตาเฮนา
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ไมนซ์ พบ บาเยิร์นมิวนิก (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์เบ ไลพ์ซิช พบ เอาคส์บวร์ค (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ พบ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ คาร์ดิฟฟ์ พบ เบิร์นลีย์ (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แบล็กเบิร์น พบ เวสต์แฮม (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เบอร์มิงแฮม (อังกฤษ) พบ สวอนซี (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สตุ๊ตการ์ท พบ เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน (8 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พาเดอร์บอร์น พบ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (8 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ปาร์มา พบ โบโลญญา 1909 (8 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โอซาซูนา พบ แอธเลติก บิลเบา (8 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล พบ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เร็กซ์แฮม พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ มาลากา พบ ราซินเดซันตันเดร์ (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตสมัท พบ สโตก (7 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs โตเกียว เวอร์ดี
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
- โทคุชิมะ vs เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น)
- ซางัน โทซุ vs คาเตลเลอร์ โตยามา
- LG ซีเกอร์ส vs โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส
- สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ vs ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี
- นาโงยะ แกรมปัส vs เกียวโต ซังงะ
- สโมสรฟุตบอลเชจูยูไนเต็ด vs สโมสรฟุตบอลควังจู
- ซัมซุง ไลออนส์ vs เคที วิซ
- โยโกฮามะ เอฟ มารินอส vs ฟาจาโน โอกายามะ
- ซ็องนัม vs แทกู
- อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ vs เอฟซี อิมาบาริ
- วอนจู DB vs โซล ซัมซุง ธันเดอร์ส
- ซูวอน เอฟซี vs คย็องนัม
- อวิสปา ฟูกูโอกะ vs วี-วาเรน นางาชากิ
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์