เซนต์ เมียร์เรน vs ไฮเบอร์เนียน
เดอะ สมิซา สเตเดียม
02:45เริ่ม 29 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
เซนต์ เมียร์เรนไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| โจนาห์ อายุงกาบาดเจ็บ |
| มาลิก ไดค์สตีลบาดเจ็บ |
ไฮเบอร์เนียนไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 4 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เจมี แม็กกราธบาดเจ็บ |
| จอร์แดน โอบิตาบาดเจ็บ |
| คานาโยชุคว เมกวาบาดเจ็บ |
| ร็อกกี บุชิรีบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
12ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 8 · 10 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| เซนต์ เมียร์เรน | ทั้งหมด | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 10 |
| 3 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 6 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 14 | ประตูที่เสีย | 16 |
| เซนต์ เมียร์เรน | เจ้าบ้าน | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 4 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 11 |
| เซนต์ เมียร์เรน | ทีมเยือน | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 0 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.20 |
| 1.75 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.60 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เซนต์ เมียร์เรน | ทั้งหมด | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 5 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 14 | ประตูที่เสีย | 12 |
| เซนต์ เมียร์เรน | เจ้าบ้าน | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 7 |
| เซนต์ เมียร์เรน | ทีมเยือน | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 0 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.00 |
| 1.75 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.50 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เซนต์ เมียร์เรน | ทั้งหมด | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
| เซนต์ เมียร์เรน | เจ้าบ้าน | ไฮเบอร์เนียน |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
การแข่งขันที่นำมารวม: พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เซลติก | 8 | 7 | 0 | 1 | +12 | 21 | ชพชชช |
| 2 | เรนเจอส์ | 8 | 6 | 1 | 1 | +6 | 19 | ชชชชช |
| 3 | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 8 | 5 | 1 | 2 | +11 | 16 | ชสพชช |
| 4 | ดันดี เอฟซี | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 13 | ชชพสพ |
| 5 | เซนต์ จอห์นสโตน | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | ชสพชส |
| 6 | ดันดี้ ยูไนเต็ด | 8 | 3 | 2 | 3 | -1 | 11 | ชชสพช |
| 7 | เซนต์ เมียร์เรน | 8 | 3 | 1 | 4 | -6 | 10 | พพพพช |
| 8 | แอเบอร์ดีน | 8 | 2 | 2 | 4 | -2 | 8 | พสชสพ |
| 9 | มาเทอร์เวล | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | พพพพช |
| 10 | ไฮเบอร์เนียน | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | พสพพพ |
| 11 | ฟอลเคิร์ก | 8 | 1 | 3 | 4 | -4 | 6 | พสชสพ |
| 12 | คิลมาร์น็อก | 8 | 1 | 2 | 5 | -11 | 5 | พสชสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | แอเบอร์ดีน | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เซลติก | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ดันดี เอฟซี | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ดันดี้ ยูไนเต็ด | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ฟอลเคิร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 4 | 4 | 0 | 0 | +11 | 0 | |
| — | ไฮเบอร์เนียน | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | คิลมาร์น็อก | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | มาเทอร์เวล | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เรนเจอส์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เซนต์ จอห์นสโตน | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เซนต์ เมียร์เรน | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | แอเบอร์ดีน | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เซลติก | 4 | 4 | 0 | 0 | +8 | 0 | |
| — | ดันดี เอฟซี | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ดันดี้ ยูไนเต็ด | 4 | 2 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ฟอลเคิร์ก | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ไฮเบอร์เนียน | 4 | 2 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | คิลมาร์น็อก | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | มาเทอร์เวล | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เรนเจอส์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เซนต์ จอห์นสโตน | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เซนต์ เมียร์เรน | 4 | 2 | 0 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 12:28
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
เซนต์ เมียร์เรนพพพพชสชชชส7ช 3ส 10พ
ไฮเบอร์เนียนพสพพพชพสสช6ช 3ส 11พ
| เซนต์ เมียร์เรน จาก 20 นัด | ไฮเบอร์เนียน จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 10 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 11 |
| 35% | อัตราชนะ | 30% |
| 15% | อัตราเสมอ | 15% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.15 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 0.84 (11 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.73 (7 นัด) |
| 1.24 (11 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.60 (7 นัด) |
| 30% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 35% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (15 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (15 นัด) |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (15 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (15 นัด) |
| 10.5 (11 นัด) | การยิงต่อนัด | 7.7 (7 นัด) |
| 3.5 (11 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.5 (8 นัด) |
| 51% (11 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 39% (8 นัด) |
| 4.7 (11 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.1 (8 นัด) |
| 1.6 (13 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.8 (8 นัด) |
| 11.9 (11 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 (8 นัด) |
| เซนต์ เมียร์เรน จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ไฮเบอร์เนียน จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 7 |
| 30% | อัตราชนะ | 20% |
| 20% | อัตราเสมอ | 10% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.30 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| -6 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 0.85 (5 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.53 (3 นัด) |
| 1.04 (5 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.89 (3 นัด) |
| 30% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (8 นัด) |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 12.6 (5 นัด) | การยิงต่อนัด | 6.3 (3 นัด) |
| 3.8 (5 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 1.8 (4 นัด) |
| 55% (5 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 37% (4 นัด) |
| 5.6 (5 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 2.8 (4 นัด) |
| 1.3 (6 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 3.8 (4 นัด) |
| 9.8 (5 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 (4 นัด) |
| เซนต์ เมียร์เรน จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ไฮเบอร์เนียน จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 40% | อัตราชนะ | 40% |
| 10% | อัตราเสมอ | 20% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| 1.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 50% |
| 0.84 (6 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.89 (4 นัด) |
| 1.41 (6 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.39 (4 นัด) |
| 30% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 30% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (7 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (7 นัด) |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (7 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (7 นัด) |
| 8.8 (6 นัด) | การยิงต่อนัด | 8.8 (4 นัด) |
| 3.2 (6 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.2 (4 นัด) |
| 48% (6 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 41% (4 นัด) |
| 4.0 (6 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.5 (4 นัด) |
| 1.9 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (4 นัด) |
| 13.7 (6 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.0 (4 นัด) |
| เซนต์ เมียร์เรน จาก 20 นัด | พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) | ไฮเบอร์เนียน จาก 14 นัด |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 14 |
| ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 10 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 9 |
| 35% | อัตราชนะ | 29% |
| 15% | อัตราเสมอ | 7% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.07 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 29% |
| 0.84 (11 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.73 (7 นัด) |
| 1.24 (11 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.60 (7 นัด) |
| 30% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 71% |
| 35% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 64% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 10.5 (11 นัด) | การยิงต่อนัด | 7.7 (7 นัด) |
| 3.5 (11 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.3 (7 นัด) |
| 51% (11 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 36% (7 นัด) |
| 4.7 (11 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.0 (7 นัด) |
| 1.6 (13 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.9 (7 นัด) |
| 11.9 (11 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.0 (7 นัด) |
| เซนต์ เมียร์เรน | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | ไฮเบอร์เนียน จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 6 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 33% |
| — | อัตราเสมอ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.17 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 50% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| — | ตัวชี้วัดอื่น | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พฮาร์ตออฟมิดโลเดียน5:0เซนต์ เมียร์เรน10 ต.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · ไทน์แคสเทิล พาร์คพเซนต์ เมียร์เรน0:3ดันดี้ ยูไนเต็ด19 ก.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · เดอะ สมิซา สเตเดียมพเรนเจอส์1:0เซนต์ เมียร์เรน10 ก.ย. 2026 01:45 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · ไอบร็อกซ์ สเตเดียมพเซนต์ เมียร์เรน1:2เซลติก6 ก.ย. 2026 02:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · เดอะ สมิซา สเตเดียมชคิลมาร์น็อก0:1เซนต์ เมียร์เรน3 ก.ย. 2026 01:45 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · รักบี พาร์กสเซนต์ เมียร์เรน3:3มาเทอร์เวล30 ส.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · เดอะ สมิซา สเตเดียมชเซนต์ เมียร์เรน1:0เซนต์ จอห์นสโตน8 ส.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · เดอะ สมิซา สเตเดียมชฟอลเคิร์ก0:2เซนต์ เมียร์เรน1 ส.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · ฟอลเคิร์ก สเตเดียม
ฤดูกาล 2025/26
ชเซนต์ เมียร์เรน1:0พาร์ทิก ทิสเซิล26 พ.ค. 2026 02:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)สพาร์ทิก ทิสเซิล1:1เซนต์ เมียร์เรน22 พ.ค. 2026 02:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)สเซนต์ เมียร์เรน1:1ดันดี้ ยูไนเต็ด17 พ.ค. 2026 20:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ชแอเบอร์ดีน0:2เซนต์ เมียร์เรน13 พ.ค. 2026 01:45 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พเซนต์ เมียร์เรน0:3คิลมาร์น็อก9 พ.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พดันดี เอฟซี1:0เซนต์ เมียร์เรน2 พ.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พเซนต์ เมียร์เรน0:2ลิฟวิงสตัน25 เม.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พเซลติก1:0เซนต์ เมียร์เรน11 เม.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ชเซนต์ เมียร์เรน2:0แอเบอร์ดีน4 เม.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ชฟอลเคิร์ก1:2เซนต์ เมียร์เรน21 มี.ค. 2026 22:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พเซนต์ เมียร์เรน0:1เรนเจอส์15 มี.ค. 2026 19:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พดันดี้ ยูไนเต็ด2:1เซนต์ เมียร์เรน4 มี.ค. 2026 02:45 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พดันดี้ ยูไนเต็ด1:0ไฮเบอร์เนียน10 ต.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · แทนนไดซ์ พาร์กสไฮเบอร์เนียน1:1แอเบอร์ดีน19 ก.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · อีสเตอร์ โรดพไฮเบอร์เนียน0:1คิลมาร์น็อก16 ก.ย. 2026 01:45 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · อีสเตอร์ โรดพเซนต์ จอห์นสโตน2:1ไฮเบอร์เนียน6 ก.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · แมกเดียร์มิด พาร์กพไฮเบอร์เนียน1:3ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน4 ก.ย. 2026 01:45 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · อีสเตอร์ โรดชดันดี เอฟซี1:2ไฮเบอร์เนียน30 ส.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · เดนส์พาร์กพไฮเบอร์เนียน2:3เกนต์28 ส.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · อีสเตอร์ โรด
สเกนต์0:0ไฮเบอร์เนียน20 ส.ค. 2026 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
สชเคนดิยา0:0ไฮเบอร์เนียน13 ส.ค. 2026 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ชเรนเจอส์1:2ไฮเบอร์เนียน9 ส.ค. 2026 22:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · ไอบร็อกซ์ สเตเดียมชไฮเบอร์เนียน2:1ชเคนดิยา7 ส.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · อีสเตอร์ โรดพไฮเบอร์เนียน1:2มาเทอร์เวล2 ส.ค. 2026 22:30 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) · อีสเตอร์ โรดชไฮเบอร์เนียน4:1มาลิเชวา31 ก.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · อีสเตอร์ โรดพมาลิเชวา2:0ไฮเบอร์เนียน23 ก.ค. 2026 21:30 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สนามกีฬาฟาดิล โวกรีฤดูกาล 2025/26
พไฮเบอร์เนียน0:1มาเทอร์เวล16 พ.ค. 2026 18:30 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ชเรนเจอส์1:2ไฮเบอร์เนียน14 พ.ค. 2026 02:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ชฟอลเคิร์ก1:3ไฮเบอร์เนียน9 พ.ค. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พไฮเบอร์เนียน1:2เซลติก3 พ.ค. 2026 18:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พไฮเบอร์เนียน1:2ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน26 เม.ย. 2026 22:30 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)พแอเบอร์ดีน2:0ไฮเบอร์เนียน11 เม.ย. 2026 21:00 · พรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ข้อมูล ณ 12 ต.ค. 02:20
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด0เซนต์ เมียร์เรน ช
1ส
2ไฮเบอร์เนียน ช
2.3คะแนนรวมเฉลี่ย
เซนต์ เมียร์เรน อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 1 : 6
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
รายชื่อนักกีฬา 28คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 11 นัด · จากทั้งหมด 12 เกม
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
โค้ช
เซนต์ เมียร์เรนโค้ช เครก แม็กคลีช
ไฮเบอร์เนียนโค้ช มาริงก์ เรย์เดก
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
นัดถัดไป
31 ต.ค. 202622:00 vs มาเทอร์เวลเฟอร์ พาร์กทีมเยือนพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)8 พ.ย. 202603:00 vs เรนเจอส์เดอะ สมิซา สเตเดียมเจ้าบ้านพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)21 พ.ย. 202622:00 vs เซลติกเซลติกพาร์กทีมเยือนพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)28 พ.ย. 202622:00 vs คิลมาร์น็อกเดอะ สมิซา สเตเดียมเจ้าบ้านพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)3 ธ.ค. 202602:45 vs เซนต์ จอห์นสโตนแมกเดียร์มิด พาร์กทีมเยือนพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)6 ธ.ค. 202600:30 vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียนเดอะ สมิซา สเตเดียมเจ้าบ้านพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)
8 พ.ย. 202600:45 vs แอเบอร์ดีนพิตโทดรี สเตเดียมทีมเยือนพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)21 พ.ย. 202622:00 vs ดันดี้ ยูไนเต็ดอีสเตอร์ โรดเจ้าบ้านพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)25 พ.ย. 202602:45 vs ดันดี เอฟซีอีสเตอร์ โรดเจ้าบ้านพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)29 พ.ย. 202600:45 vs มาเทอร์เวลเฟอร์ พาร์กทีมเยือนพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)3 ธ.ค. 202602:45 vs คิลมาร์น็อกรักบี พาร์กทีมเยือนพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)8 ธ.ค. 202603:00 vs เรนเจอส์อีสเตอร์ โรดเจ้าบ้านพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เซนต์ เมียร์เรน พบ ไฮเบอร์เนียน ในพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์) วันที่ 29 ต.ค. 2026 02:45 UTC+07 ที่ The SMISA Stadium
เซนต์ เมียร์เรน อยู่อันดับ 7 และ ไฮเบอร์เนียน อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
เซนต์ เมียร์เรน ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
ไฮเบอร์เนียน ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน เซนต์ เมียร์เรน ชนะ 0 ไฮเบอร์เนียน ชนะ 2 เสมอ 1
เซนต์ เมียร์เรน · นัดก่อนหน้า: เซนต์ เมียร์เรน vs ดันดี เอฟซี (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: มาเทอร์เวล vs เซนต์ เมียร์เรน (31 ต.ค.)
ไฮเบอร์เนียน · นัดก่อนหน้า: ไฮเบอร์เนียน vs เซลติก (25 ต.ค.) · นัดถัดไป: แอเบอร์ดีน vs ไฮเบอร์เนียน (8 พ.ย.)
นัดอื่นของพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)ในวันเดียวกัน
- เซนต์ จอห์นสโตน vs มาเทอร์เวล
- ดันดี เอฟซี vs คิลมาร์น็อก
- เซลติก vs ดันดี้ ยูไนเต็ด
- แอเบอร์ดีน vs ฟอลเคิร์ก
- ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน vs เรนเจอส์
นัดของพรีเมียร์ลีก (สกอตแลนด์)สัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์