[เอเรอดีวีซี ฤดูกาล 2026-27] พรีวิววิเคราะห์ โก อเฮด อีเกิลส์ พบ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม เริ่มแข่ง: 10 ตุลาคม เวลา 23:30 น. (เวลาเกาหลี)
GAอีกัลส์ vs สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| 1 | G | เคทิล เฮาก์ |
| 2 | D | อัลฟองส์ แซมป์สเต็ด |
| 25 | D | โจวานนี ฟัน ซวาม |
| 4 | D | โยริส คราเมอร์ |
| 5 | D | รูเบน เจมส์ ดีน |
| 21 | M | เมลเลอ เมอเลินสเตน |
| 8 | M | เอเวิร์ต ลินต์ฮอร์สต์ |
| 10 | M | เซอเรน เทงสเตดต์ |
| 16 | M | วิกตอร์ เอดวาร์ดเซน |
| 17 | M | มาติส ซูเรย์ |
| 9 | F | สเตฟาน อินกิ ซิกูร์ดาร์สัน |
| 34 | M | ยัสซีร์ ซาลาห์ ราห์มูนี |
| 23 | F | ทีโบ บาเอเตน |
| 6 | D | ติโน ยูคิช |
| 11 | F | ออสการ์ ซีรา ซีเวิร์ตเซน |
| 29 | F | เอริก ฟลาตาเคอร์ |
| 30 | G | โทมัส ฮุลเลอมัน |
| 33 | G | นันโด แวร์โดนี |
| 20 | D | เออุส วาแยร์ส |
| 3 | D | แกร์ริต เนาเบอร์ |
| 27 | D | โทมัส กัลเวซ |
| 15 | M | ร็อบบิน ไวเยินเบิร์ก |
| 18 | F | ริโชนเนล มาร์กาเร็ต |
| 1 | G | ไมเคิล บราวเวอร์ |
| 2 | D | ลูเชนดรี เอ็ดเวิร์ด มาร์เตส |
| 3 | D | มาร์วิน ยัง |
| 6 | D | นิค แฟร์สคือเรน |
| 4 | D | บรูโน มาร์ตินส์ อินดี |
| 5 | D | บาส ไคเปอร์ส |
| 7 | M | โรบิน ฟาน ครอยเซน |
| 8 | M | เยนส์ ทอร์นสตรา |
| 10 | M | เซดริก ฮาเทนบัวร์ |
| 11 | M | อิซัค บาบาดี้ |
| 9 | F | มิลาน ซอนเนเฟลด์ |
| 14 | D | เตโอ กินเตโร |
| 17 | F | แคสเปอร์ เทอร์โฮ |
| 19 | F | อันเดรย์ โคสติช |
| 30 | G | ปาสกาล ไคเปอร์ |
| 20 | G | ฟิลิป เบดนาเร็ค |
| 15 | D | จิอันนิโน เวียเนลโล |
| 12 | D | บอยด์ ไรธ์ |
| 22 | F | โจเอล อิเดโฮ |
| 18 | M | อัลวันเด โรอัลซอย |
| 16 | M | ยูเลียน บาส |
| พิม ซาธอฟบาดเจ็บที่เข่า |
| ชุนสึเกะ มิโตะบาดเจ็บ |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 3 : 3
- ผล
- เสมอ สุดท้าย
| สกอร์แต่ละครึ่ง | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | รวม |
|---|---|---|---|
| GAอีกัลส์ | 0 | 3 | 3 |
| สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 1 | 2 | 3 |
- 23'ประตูมิลาน ซอนเนเฟลด์แอสซิสต์: อิซัค บาบาดี้
- 46'เปลี่ยนตัวยัสซีร์ ซาลาห์ ราห์มูนีออก: เอเวิร์ต ลินต์ฮอร์สต์
- 49'ใบเหลืองอิซัค บาบาดี้
- 50'ประตูมาติส ซูเรย์แอสซิสต์: รูเบน เจมส์ ดีน
- 57'เปลี่ยนตัวทีโบ บาเอเตนออก: รูเบน เจมส์ ดีน
- 59'ใบเหลืองเซดริก ฮาเทนบัวร์
- 60'ทำเข้าประตูตัวเองมิลาน ซอนเนเฟลด์
- 61'ประตูลูเชนดรี เอ็ดเวิร์ด มาร์เตสแอสซิสต์: อิซัค บาบาดี้
- 62'เปลี่ยนตัวเตโอ กินเตโรออก: เยนส์ ทอร์นสตรา
- 62'เปลี่ยนตัวแคสเปอร์ เทอร์โฮออก: โรบิน ฟาน ครอยเซน
- 73'เปลี่ยนตัวติโน ยูคิชออก: อัลฟองส์ แซมป์สเต็ด
- 74'เปลี่ยนตัวออสการ์ ซีรา ซีเวิร์ตเซนออก: สเตฟาน อินกิ ซิกูร์ดาร์สัน
- 75'ประตูเซอเรน เทงสเตดต์แอสซิสต์: เมลเลอ เมอเลินสเตน
- 79'เปลี่ยนตัวอันเดรย์ โคสติชออก: บรูโน มาร์ตินส์ อินดี
- 81'ใบเหลืองลูเชนดรี เอ็ดเวิร์ด มาร์เตส
- 84'ประตูแคสเปอร์ เทอร์โฮ
- 85'เปลี่ยนตัวเอริก ฟลาตาเคอร์ออก: เซอเรน เทงสเตดต์
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 21:08อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.65เสมอ4.35ทีมเยือน5.00Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.73→1.65เสมอ3.99→4.35ทีมเยือน4.42→5.00
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 10 ต.ค. 21:08 | 1.65▼ | 4.35▲ | 5.00▲ |
| 10 ต.ค. 20:41 | 1.72▲ | 4.22▼ | 4.58▼ |
| 10 ต.ค. 20:15 | 1.71 | 4.24▼ | 4.59 |
| 10 ต.ค. 18:57 | 1.71▲ | 4.27▼ | 4.59▼ |
| 10 ต.ค. 18:05 | 1.69 | 4.36▼ | 4.60▼ |
| 10 ต.ค. 17:14 | 1.69▲ | 4.39▼ | 4.62▼ |
| 10 ต.ค. 16:20 | 1.68 | 4.41▲ | 4.66 |
| 10 ต.ค. 15:54 | 1.68▼ | 4.40▲ | 4.66▲ |
ดูเพิ่มเติม · 11รายการย่อ
| 10 ต.ค. 13:40 | 1.70▼ | 4.33▲ | 4.58▲ |
| 10 ต.ค. 13:10 | 1.71▼ | 4.26▲ | 4.57▲ |
| 10 ต.ค. 10:22 | 1.74 | 4.20▲ | 4.51▲ |
| 10 ต.ค. 09:54 | 1.74▲ | 4.19▲ | 4.50▲ |
| 10 ต.ค. 03:29 | 1.73▼ | 4.16▲ | 4.46▲ |
| 9 ต.ค. 22:51 | 1.74▲ | 4.15 | 4.45▼ |
| 9 ต.ค. 22:25 | 1.72▲ | 4.15▲ | 4.50▼ |
| 9 ต.ค. 16:51 | 1.70▼ | 4.07▲ | 4.52▲ |
| 9 ต.ค. 09:49 | 1.72 | 4.04▲ | 4.46▲ |
| 8 ต.ค. 19:11 | 1.72▼ | 4.03▲ | 4.45▲ |
| 7 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.73 | 3.99 | 4.42 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.65 | 4.35 | 5.00 |
| Betfair | 1.57 | 4.20 | 4.75 |
| bet365 | 1.60 | 4.10 | 5.00 |
| Marathon | 1.59 | 4.15 | 4.90 |
| 1xBet | 1.70 | 4.11 | 4.74 |
| Betano | 1.67 | 4.25 | 5.20 |
| BetVictor | 1.65 | 4.40 | 4.60 |
แฮนดิแคปเอเชีย-1เจ้าบ้าน -12.08ทีมเยือน +11.84Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6เจ้าบ้าน2.24→2.08ทีมเยือน1.68→1.84
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 21:08 | 2.08▼ | 1.84▲ |
| 10 ต.ค. 20:41 | 2.20▲ | 1.74▼ |
| 10 ต.ค. 20:15 | 2.19▲ | 1.75▼ |
| 10 ต.ค. 18:57 | 2.17▲ | 1.76▼ |
| 10 ต.ค. 18:05 | 2.13▲ | 1.79 |
| 10 ต.ค. 17:14 | 2.12▲ | 1.79▼ |
| 10 ต.ค. 16:20 | 2.10▼ | 1.81▲ |
| 10 ต.ค. 15:54 | 2.11▼ | 1.80▲ |
ดูเพิ่มเติม · 11รายการย่อ
| 10 ต.ค. 13:40 | 2.17▼ | 1.76▲ |
| 10 ต.ค. 13:10 | เปลี่ยนไลน์ · -0.5 → -1 | |
| 10 ต.ค. 13:10 | 2.20▼ | 1.74▲ |
| 10 ต.ค. 09:54 | 2.23▲ | 1.72▲ |
| 10 ต.ค. 03:29 | 2.22▼ | 1.71 |
| 9 ต.ค. 22:51 | 2.23▲ | 1.71▼ |
| 9 ต.ค. 22:25 | 2.21▲ | 1.72 |
| 9 ต.ค. 16:51 | 2.19▼ | 1.72▲ |
| 9 ต.ค. 09:49 | 2.22▲ | 1.70▲ |
| 8 ต.ค. 19:11 | 2.21▼ | 1.69▲ |
| 7 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 2.24 | 1.68 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.08 | 1.84 |
| bet365 | 2.05 | 1.75 |
| Marathon | 1.95 | 1.78 |
| 1xBet | 2.04 | 1.71 |
| Betano | 2.05 | 1.80 |
| BetVictor | 2.01 | 1.69 |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.52.18ต่ำ 3.51.74Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7สูง1.99→2.18ต่ำ1.85→1.74
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 21:08 | 2.18▲ | 1.74▼ |
| 10 ต.ค. 20:41 | 2.08▲ | 1.81▼ |
| 10 ต.ค. 20:15 | 2.05▲ | 1.85▼ |
| 10 ต.ค. 19:50 | 2.02▲ | 1.88 |
| 10 ต.ค. 18:57 | 2.00▲ | 1.88▼ |
| 10 ต.ค. 16:20 | 1.93▼ | 1.96▲ |
| 10 ต.ค. 15:54 | 1.95▼ | 1.93▲ |
| 10 ต.ค. 13:40 | 1.96▼ | 1.92▲ |
ดูเพิ่มเติม · 8รายการย่อ
| 10 ต.ค. 13:10 | 2.05▲ | 1.85▼ |
| 10 ต.ค. 10:22 | 2.00▲ | 1.89 |
| 10 ต.ค. 09:54 | 1.99▲ | 1.89▲ |
| 9 ต.ค. 22:25 | 1.98▲ | 1.88 |
| 9 ต.ค. 16:51 | 1.97▼ | 1.88 |
| 9 ต.ค. 09:49 | 1.98 | 1.88▲ |
| 8 ต.ค. 19:11 | 1.98▼ | 1.85 |
| 7 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.99 | 1.85 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.18 | 1.74 |
| Betfair | 2.10 | 1.65 |
| bet365 | 1.83 | 1.83 |
| Marathon | 2.06 | 1.71 |
| 1xBet | 2.09 | 1.78 |
| Betano | 2.00 | 1.85 |
| BetVictor | 2.02 | 1.68 |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.44ไม่2.60Betfair · บุ๊กเมกเกอร์ 6ใช่1.40→1.44ไม่2.88→2.60
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 21:08 | 1.44▲ | 2.60▼ |
| 10 ต.ค. 20:15 | 1.33▼ | 3.00▲ |
| 10 ต.ค. 19:50 | 1.36▼ | 2.88 |
| 10 ต.ค. 14:35 | 1.40▲ | 2.88▼ |
| 10 ต.ค. 13:40 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Betfair | |
| 10 ต.ค. 13:40 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 08:01 | 1.36▼ | 3.10▲ |
| 8 ต.ค. 21:56 ครั้งแรก | 1.40 | 2.88 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Betfair | 1.44 | 2.60 |
| bet365 | 1.40 | 2.75 |
| Marathon | 1.47 | 2.46 |
| 1xBet | 1.44 | 2.60 |
| Betano | 1.42 | 2.72 |
| BetVictor | 1.44 | 2.55 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| GAอีกัลส์ | ทั้งหมด | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 5 | เสมอ | 3 |
| 1 | แพ้ | 4 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 17 | ประตูที่เสีย | 20 |
| GAอีกัลส์ | เจ้าบ้าน | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 10 |
| GAอีกัลส์ | ทีมเยือน | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.62 |
| 2.12 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.50 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 4 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| GAอีกัลส์ | ทั้งหมด | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 5 | เสมอ | 3 |
| 1 | แพ้ | 4 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 17 | ประตูที่เสีย | 20 |
| GAอีกัลส์ | เจ้าบ้าน | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 10 |
| GAอีกัลส์ | ทีมเยือน | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.62 |
| 2.12 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.50 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 4 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เฟเยนูร์ด | 8 | 6 | 2 | 0 | +20 | 20 | ชชชชส |
| 2 | พีเอสวี | 8 | 6 | 1 | 1 | +16 | 19 | ชพชชช |
| 3 | อาแซด อัลค์มาร์ | 8 | 6 | 1 | 1 | +10 | 19 | พชสชช |
| 4 | ตแว็นเตอ | 8 | 5 | 2 | 1 | +8 | 17 | สชชชส |
| 5 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 8 | 4 | 3 | 1 | +12 | 15 | สสชชพ |
| 6 | โกรนิงเกน | 8 | 4 | 2 | 2 | +6 | 14 | ชชสสพ |
| 7 | ซิตตาร์ด | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 14 | สชพชช |
| 8 | ฮีเรนวีน | 9 | 3 | 3 | 3 | +4 | 12 | ชพชสพ |
| 9 | GAอีกัลส์ | 8 | 2 | 5 | 1 | +2 | 11 | สสสสพ |
| 10 | เอกเซลเซียร์ | 9 | 3 | 2 | 4 | -2 | 11 | พพสพส |
| 11 | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 8 | 2 | 3 | 3 | -1 | 9 | สสพสพ |
| 12 | แคมบูร์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -8 | 8 | ชสชสพ |
| 13 | อูเทร็คท์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -11 | 8 | ชพชสพ |
| 14 | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพพสพ |
| 15 | เทลสตาร์ | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพสพส |
| 16 | ซโวลเลอ | 8 | 1 | 1 | 6 | -15 | 4 | พพพสพ |
| 17 | เดน ฮาก | 8 | 0 | 3 | 5 | -10 | 3 | สสพพส |
| 18 | วิลเลิม ทเว II | 8 | 0 | 2 | 6 | -16 | 2 | พพพสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 5 | 1 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -7 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 5 | 2 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -6 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 0 | 0 | 4 | -12 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 4 | 0 | 0 | +13 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -3 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -5 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| GAอีกัลส์ จาก 20 นัด | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 6 เสมอ 7 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 7 แพ้ 11 |
| 30% | อัตราชนะ | 10% |
| 35% | อัตราเสมอ | 35% |
| 1.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.15 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.25 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -22 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.51 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.31 (19 นัด) |
| 1.72 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.80 (19 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.2 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.5 |
| 12.9 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.1 (19 นัด) |
| 5.4 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.1 (19 นัด) |
| 49% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 47% (19 นัด) |
| 5.5 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.6 (19 นัด) |
| 1.6 (14 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (18 นัด) |
| 7.9 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.9 (19 นัด) |
| GAอีกัลส์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 5 แพ้ 4 |
| 50% | อัตราชนะ | 10% |
| 20% | อัตราเสมอ | 50% |
| 2.60 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.30 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| +12 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.76 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.49 (9 นัด) |
| 1.28 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.66 (9 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 80% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 14.7 | การยิงต่อนัด | 15.4 (9 นัด) |
| 6.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.6 (9 นัด) |
| 51% | การครองบอลเฉลี่ย | 47% (9 นัด) |
| 5.9 | เตะมุมต่อนัด | 5.9 (9 นัด) |
| 1.1 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (8 นัด) |
| 8.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.2 (9 นัด) |
| GAอีกัลส์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 1 เสมอ 5 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 7 |
| 10% | อัตราชนะ | 10% |
| 50% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.20 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| 1.80 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.60 |
| -6 | ผลต่างคะแนน | -16 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.26 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.16 |
| 2.17 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.93 |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 90% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.8 |
| 11.0 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 11.0 |
| 4.1 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 |
| 47% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| 5.0 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.3 |
| 2.2 (6 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 |
| 7.7 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.7 |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 10นัด- ทำได้ : เสีย
- 9 : 11
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
GAอีกัลส์ พบ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม ในเอเรอดีวีซี เมื่อวันที่ 10 ต.ค. 2026 21:30 UTC+07 ที่ De Adelaarshorst
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ GAอีกัลส์ 3-3 สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม
GAอีกัลส์ อยู่อันดับ 9 และ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม อยู่อันดับ 14 ในตารางคะแนน
GAอีกัลส์ ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
10 นัดหลังสุดที่พบกัน GAอีกัลส์ ชนะ 3 สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม ชนะ 4 เสมอ 3
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.65 · 4.35 · 5.00
มีโพสต์ทายผลเสมือนจากบอท AI 1 โพสต์สำหรับนัดนี้ (UNIT เสมือน · ไม่ใช่เงินจริง)
รายชื่อผู้เล่นของ GAอีกัลส์ มี วิกตอร์ เอดวาร์ดเซน, มาติส ซูเรย์, สเตฟาน อินกิ ซิกูร์ดาร์สัน
รายชื่อผู้เล่นของ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม มี เซดริก ฮาเทนบัวร์, อิซัค บาบาดี้, มิลาน ซอนเนเฟลด์
สรุปบทวิเคราะห์ AI
บอท AI betsgo_analyze (เวลาเกาหลี)
GAอีกัลส์ · นัดก่อนหน้า: เอ็นอีซี ไนเมเคิน vs GAอีกัลส์ (20 ก.ย.) · นัดถัดไป: ซโวลเลอ vs GAอีกัลส์ (18 ต.ค.)
สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม · นัดก่อนหน้า: สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs ฮีเรนวีน (19 ก.ย.) · นัดถัดไป: สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs วิลเลิม ทเว II (18 ต.ค.)
นัดอื่นของเอเรอดีวีซีในวันเดียวกัน
นัดของเอเรอดีวีซีสัปดาห์นี้
- เฟเยนูร์ด vs อาแซด อัลค์มาร์
- ซิตตาร์ด vs ตแว็นเตอ
- อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ vs เอ็นอีซี ไนเมเคิน
- อูเทร็คท์ vs วิลเลิม ทเว II
- ซโวลเลอ vs แคมบูร์
- เทลสตาร์ vs เดน ฮาก
- เอกเซลเซียร์ vs โกรนิงเกน
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
- เดน ฮาก vs พีเอสวี
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดน ฮาก พบ พีเอสวี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลเบติส พบ บาร์เซโลนา (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวอิงแลนด์ เรโวลูชัน พบ ชิคาโก ไฟร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เวเนเซีย พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเยิร์นมิวนิก พบ แอร์เบ ไลพ์ซิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอตแลนตา ยูไนเต็ด พบ อินเตอร์ไมแอมี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟูลัม พบ ฮัลล์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เบรนต์ฟอร์ด พบ ลิเวอร์พูล (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค พบ เอาคส์บวร์ค (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ชาลเก พบ ไมนซ์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บิยาร์เรอัล พบ เอลเช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แมนเชสเตอร์ซิตี พบ อิปสวิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- ฮึงกุก หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- อันยาง จองกวานจัง vs ซูวอน เคที โซนิคบูม
- แทกู vs ช็องจู
- ฮันชิน ไทเกอร์ส vs โยโกฮามา เบย์สตาร์ส
- คอนซาโดเล ซัปโปะโระ vs บลาวบลิทซ์
- เกีย ไทเกอร์ส vs แอลจี ทวินส์