บทวิเคราะห์ชุดนี้มี 3 คู่ที่ปัจจัยเรื่องความล้าและความลึกของขุมกำลังเป็นตัวกำหนดอย่างมาก ในเบสบอล อิตาลีและสเปนต่างเฉือนชนะมาเมื่อวาน ทำให้บูลเพนของทั้งสองทีมต้องใช้งานหนักก่อนลงแข่งวันนี้ ส่วนในบาสเกตบอล ระบบเกมเร็วของอูนิกาฮาถูกกระทบจากการขาดผู้เล่นเกมรับ ขณะที่โมราบังก์ อันดอร์ราได้พักมากกว่าถึง 14 วัน ด้านเวคตาประสบปัญหาอย่างหนักในการจัดเกมบุก และต้องเจอกับอูล์มที่ดูแลบอลได้ดีกว่า หลังทั้งคู่เพิ่งแพ้ในรายการยุโรปมา
เวคตา vs อูล์ม
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| D. ทริซ | ||
| T. พลีส | ||
| L. แพนดี้ | ||
| N. ไวด์มันน์ | ||
| J. เอ็ดเลอร์-เดวิส |
| M. ลูอิส | ||
| T. ลันมึลเลอร์ | ||
| A. แฟรงคลิน | ||
| L. เทรตติน | ||
| L. ธีมันน์ | ||
| D. โดลิช |
| I. วัตสัน-บอย | ||
| J. ซิมส์ | ||
| A. ตราโอเร | ||
| M. ราไต | ||
| M. เฮคเคล |
| A. อะทัมนา | ||
| L. ลีดท์เค | ||
| D. ชมิดท์ | ||
| M. ฟาย | ||
| O. ชิตตู | ||
| D. โคโรมา |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย · แก้ไขแล้ว- คะแนนสุดท้าย
- 97 : 92
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย
| คะแนนตามช่วง | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | OT | รวม |
|---|---|---|---|---|---|---|
| เวคตา | 20 | 13 | 26 | 25 | 13 | 97 |
| อูล์ม | 20 | 27 | 14 | 23 | 8 | 92 |
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 00:41อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ผลแพ้ชนะเจ้าบ้าน2.36ทีมเยือน1.61Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน2.15→2.36ทีมเยือน1.71→1.61
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 20:31 | 2.36▼ | 1.61 |
| 10 ต.ค. 19:39 | 2.38▲ | 1.61▲ |
| 10 ต.ค. 17:28 | 2.35▲ | 1.60▼ |
| 10 ต.ค. 14:49 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 10 ต.ค. 14:49 | 2.33 | 1.61 |
| 10 ต.ค. 14:23 | 2.33▲ | ปิดรับแล้ว |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 12:59 | 2.32▲ | 1.61▼ |
ดูเพิ่มเติม · 3รายการย่อ
| 10 ต.ค. 06:26 | 2.28▲ | 1.63▼ |
| 10 ต.ค. 01:48 | 2.18▲ | 1.68▼ |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 2.15 | 1.71 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.36 | 1.61 |
| Betfair | 2.30 | 1.60 |
| bet365 | 2.20 | 1.66 |
| Marathon | 2.39 | 1.60 |
| 1xBet | 2.39 | 1.60 |
| Betano | 2.30 | 1.60 |
| BetVictor | 2.30 | 1.60 |
แฮนดิแคปเอเชีย3.5เจ้าบ้าน +3.51.93ทีมเยือน -3.51.90Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.75→1.93ทีมเยือน2.06→1.90
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 20:31 | 1.93 | 1.90▲ |
| 10 ต.ค. 19:39 | 1.93▲ | 1.89▲ |
| 10 ต.ค. 17:28 | 1.92▲ | 1.88▼ |
| 10 ต.ค. 14:23 | 1.89▲ | 1.90▼ |
| 10 ต.ค. 13:55 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 12:59 | เปลี่ยนไลน์ · 3 → 3.5 | |
| 10 ต.ค. 12:59 | 1.88▲ | 1.91▼ |
ดูเพิ่มเติม · 3รายการย่อ
| 10 ต.ค. 06:26 | 1.85▲ | 1.94▼ |
| 10 ต.ค. 01:48 | 1.78▲ | 2.02▼ |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.75 | 2.06 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +3.5 | ทีมเยือน -3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.93 | 1.90 |
| Betfair | 1.80 | 1.91 |
| bet365 | 1.74 | 1.95 |
| Marathon | 1.88 | 1.92 |
| 1xBet | 1.90 | 1.94 |
| Betano | 1.85 | 1.88 |
| BetVictor | 1.85 | 1.91 |
สูง/ต่ำ170.5สูง 170.51.88ต่ำ 170.51.96Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6สูง2.14→1.88ต่ำ1.71→1.96
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 20:31 | เปลี่ยนไลน์ · 171 → 170.5 | |
| 10 ต.ค. 20:04 | หยุดชั่วคราว | |
| 10 ต.ค. 19:39 | 1.88▼ | 1.96▲ |
| 10 ต.ค. 17:28 | หยุดชั่วคราว | |
| 10 ต.ค. 14:23 | 2.10▼ | 1.74▲ |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 2.14 | 1.71 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 170.5 | ต่ำ 170.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.88 | 1.96 |
| bet365 | 1.86 | 1.86 |
| Marathon | 1.87 | 1.93 |
| 1xBet | 1.89 | 1.95 |
| Betano | 1.85 | 1.88 |
| BetVictor | 1.88 | 1.91 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ
- แฮนดิแคปอิงจากทีมเจ้าบ้าน · ตัดสินจากสกอร์สุดท้ายรวมช่วงต่อเวลา
- สูง/ต่ำ อิงจากคะแนนรวมของทั้งสองทีมรวมช่วงต่อเวลา
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| เวคตา | ทั้งหมด | อูล์ม |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 6 | แพ้ | 4 |
| 729 | คะแนนที่ได้ | 699 |
| 800 | คะแนนที่เสีย | 709 |
| เวคตา | เจ้าบ้าน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 251 | คะแนนที่ได้ | 353 |
| 293 | คะแนนที่เสีย | 344 |
| เวคตา | ทีมเยือน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 478 | คะแนนที่ได้ | 346 |
| 507 | คะแนนที่เสีย | 365 |
| เวคตา | ทั้งหมด | อูล์ม |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 403 | คะแนนที่ได้ | 410 |
| 465 | คะแนนที่เสีย | 431 |
| เวคตา | เจ้าบ้าน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 251 | คะแนนที่ได้ | 153 |
| 293 | คะแนนที่เสีย | 167 |
| เวคตา | ทีมเยือน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 152 | คะแนนที่ได้ | 257 |
| 172 | คะแนนที่เสีย | 264 |
| เวคตา | ทั้งหมด | อูล์ม |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 130 | คะแนนที่ได้ | — |
| 180 | คะแนนที่เสีย | — |
| เวคตา | ทีมเยือน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 130 | คะแนนที่ได้ | — |
| 180 | คะแนนที่เสีย | — |
| เวคตา | ทั้งหมด | อูล์ม |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 196 | คะแนนที่ได้ | — |
| 155 | คะแนนที่เสีย | — |
| เวคตา | ทีมเยือน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 196 | คะแนนที่ได้ | — |
| 155 | คะแนนที่เสีย | — |
| เวคตา | ทั้งหมด | อูล์ม |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 289 |
| — | คะแนนที่เสีย | 278 |
| เวคตา | เจ้าบ้าน | อูล์ม |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | คะแนนที่ได้ | 200 |
| — | คะแนนที่เสีย | 177 |
| เวคตา | ทีมเยือน | อูล์ม |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 89 |
| — | คะแนนที่เสีย | 101 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 4 | 4 | 0 | 1.000 | +127 | |
| 2 | เทรียร์ | 5 | 4 | 1 | .800 | +64 | |
| 3 | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 4 | 3 | 1 | .750 | +17 | |
| 4 | บาสเกตบอล เบราน์ชไวค์ | 4 | 3 | 1 | .750 | +7 | |
| 5 | รอสต็อก | 5 | 3 | 2 | .600 | +52 | |
| 6 | บอนน์ | 5 | 3 | 2 | .600 | +43 | |
| 7 | สินเทนิกส์ MBC | 5 | 3 | 2 | .600 | +23 | |
| 8 | ลุดวิกส์บวร์ก | 5 | 3 | 2 | .600 | -4 | |
| 9 | โอลเดนบวร์ก | 5 | 3 | 2 | .600 | -37 | |
| 10 | เวิร์ซบวร์ก | 4 | 2 | 2 | .500 | -18 | |
| 11 | แบมแบร์ก | 5 | 2 | 3 | .400 | +2 | |
| 12 | อูล์ม | 5 | 2 | 3 | .400 | -21 | |
| 13 | เยนา | 5 | 2 | 3 | .400 | -61 | |
| 14 | อัลบา เบอร์ลิน | 5 | 2 | 3 | .400 | -51 | |
| 15 | ฮัมบูร์ก ทาวเวอร์ส | 5 | 1 | 4 | .200 | -39 | |
| 16 | เคมนิทซ์ | 5 | 1 | 4 | .200 | -20 | |
| 17 | เวคตา | 5 | 1 | 4 | .200 | -62 | |
| 18 | ฟีนิกซ์ ฮาเกน | 5 | 1 | 4 | .200 | -22 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| เวคตา จาก 20 นัด | อูล์ม จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 12 แพ้ 8 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 9 แพ้ 11 |
| 60% | อัตราชนะ | 45% |
| 91.30 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 84.05 |
| 87.65 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.60 |
| +73 | ผลต่างคะแนน | -11 |
| 121 | แต้มสูงสุด | 104 |
| 64 | แต้มต่ำสุด | 66 |
| 20.8 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 23.4 (13 นัด) |
| 20.3 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.4 (13 นัด) |
| 23.4 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.7 (13 นัด) |
| 23.2 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.5 (13 นัด) |
| 41.1 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 44.8 (13 นัด) |
| 46.6 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.2 (13 นัด) |
| 178.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.7 |
| 0/10 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/13 นัด |
| 31.7 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 33.7 (12 นัด) |
| 17.5 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.2 (13 นัด) |
| 34% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% (12 นัด) |
| 71% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (10 นัด) |
| 45% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 48% (12 นัด) |
| 56% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 58% (10 นัด) |
| 14.3 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 (13 นัด) |
| 7.8 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.7 (13 นัด) |
| 2.5 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.5 (13 นัด) |
| เวคตา จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | อูล์ม จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 8 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 8 แพ้ 3 |
| 73% | อัตราชนะ | 73% |
| 95.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 88.27 |
| 89.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 82.18 |
| +70 | ผลต่างคะแนน | +67 |
| 121 | แต้มสูงสุด | 104 |
| 67 | แต้มต่ำสุด | 67 |
| 22.8 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 24.1 (8 นัด) |
| 20.8 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.9 (8 นัด) |
| 23.5 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.0 (8 นัด) |
| 24.8 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.8 (8 นัด) |
| 43.7 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 47.0 (8 นัด) |
| 48.3 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.8 (8 นัด) |
| 185.3 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 170.5 |
| 0/6 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/8 นัด |
| 31.5 (6 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 35.1 (8 นัด) |
| 18.7 (6 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.8 (8 นัด) |
| 37% (6 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 35% (8 นัด) |
| 66% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 76% (7 นัด) |
| 48% (6 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 50% (8 นัด) |
| 60% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 59% (7 นัด) |
| 15.5 (6 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.5 (8 นัด) |
| 9.2 (6 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.9 (8 นัด) |
| 2.2 (6 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.9 (8 นัด) |
| เวคตา จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | อูล์ม จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 4 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 8 |
| 44% | อัตราชนะ | 11% |
| 85.78 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 78.89 |
| 85.44 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 87.56 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | -78 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 93 |
| 64 | แต้มต่ำสุด | 66 |
| 17.8 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.2 (5 นัด) |
| 19.5 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.0 (5 นัด) |
| 23.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.2 (5 นัด) |
| 20.8 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.0 (5 นัด) |
| 37.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.2 (5 นัด) |
| 44.0 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 42.2 (5 นัด) |
| 171.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 166.4 |
| 0/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/5 นัด |
| 32.0 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.8 (4 นัด) |
| 16.0 (5 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 19.4 (5 นัด) |
| 30% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% (4 นัด) |
| 77% (5 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 80% (3 นัด) |
| 41% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (4 นัด) |
| 52% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 56% (3 นัด) |
| 12.8 (5 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.0 (5 นัด) |
| 6.2 (5 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.4 (5 นัด) |
| 2.8 (5 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.0 (5 นัด) |
| เวคตา จาก 15 นัด | BBL (เยอรมนี) | อูล์ม จาก 16 นัด |
|---|---|---|
| 15 | นัด | 16 |
| ชนะ 8 แพ้ 7 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 8 แพ้ 8 |
| 53% | อัตราชนะ | 50% |
| 91.13 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 85.12 |
| 87.73 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.44 |
| +51 | ผลต่างคะแนน | +27 |
| 121 | แต้มสูงสุด | 104 |
| 67 | แต้มต่ำสุด | 67 |
| 20.8 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.6 (11 นัด) |
| 20.3 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.3 (11 นัด) |
| 23.4 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.5 (11 นัด) |
| 23.2 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.5 (11 นัด) |
| 41.1 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.9 (11 นัด) |
| 46.6 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.0 (11 นัด) |
| 178.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.6 |
| 0/10 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/11 นัด |
| 31.8 (10 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 34.6 (10 นัด) |
| 18.0 (10 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.2 (11 นัด) |
| 35% (10 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% (10 นัด) |
| 71% (10 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (10 นัด) |
| 46% (10 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 47% (10 นัด) |
| 58% (10 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 58% (10 นัด) |
| 14.5 (10 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.8 (11 นัด) |
| 7.6 (10 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.5 (11 นัด) |
| 2.4 (10 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.6 (11 นัด) |
| เวคตา จาก 3 นัด | ลีกแชมป์เปี้ยน | อูล์ม |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| ชนะ 2 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | — |
| 67% | อัตราชนะ | — |
| 87.67 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 94.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| -19 | ผลต่างคะแนน | — |
| 101 | แต้มสูงสุด | — |
| 64 | แต้มต่ำสุด | — |
| 181.7 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | — |
| เวคตา | ยูโรคัพ | อูล์ม จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | +2 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/2 นัด |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| เวคตา จาก 2 นัด | ลีกแชมป์เปี้ยน Qualification 2 | อูล์ม |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 2 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | — |
| +41 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| เวคตา | กระชับมิตรสโมสร | อูล์ม จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 2 |
| — | ผลต่างคะแนน | -40 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 6นัด- ทำได้ : เสีย
- 501 : 502
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 2
รายชื่อทีม
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เวคตา พบ อูล์ม ในBBL (เยอรมนี) เมื่อวันที่ 11 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Oruzgani Z.
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ เวคตา 97-92 อูล์ม
เวคตา อยู่อันดับ 17 และ อูล์ม อยู่อันดับ 12 ในตารางคะแนน
เวคตา ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 5 ใน 5 นัดล่าสุด
อูล์ม ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
6 นัดหลังสุดที่พบกัน เวคตา ชนะ 3 อูล์ม ชนะ 3 เสมอ 0
มีโพสต์ทายผลเสมือนจากบอท AI 2 โพสต์สำหรับนัดนี้ (UNIT เสมือน · ไม่ใช่เงินจริง)
รายชื่อผู้เล่นของ เวคตา มี L. แพนดี้, N. ไวด์มันน์, J. เอ็ดเลอร์-เดวิส
รายชื่อผู้เล่นของ อูล์ม มี A. ตราโอเร, M. ราไต, M. เฮคเคล
สรุปบทวิเคราะห์ AI
บอท AI Nova บทวิเคราะห์ชุดนี้มี 3 คู่ที่ปัจจัยเรื่องความล้าและความลึกของขุมกำลังเป็นตัวกำหนดอย่างมาก ในเบสบอล อิตาลีและสเปนต่างเฉือนชนะมาเมื่อวาน ทำให้บูลเพนของทั้งสองทีมต้องใช้งานหนักก่อนลงแข่งวันนี้ ส่วนในบาสเกตบอล ระบบเกมเร็วของอูนิกาฮาถูกกระทบจากการขาดผู้เล่นเกมรับ ขณะที่โมราบังก์…
บอท AI Delta เทรียร์เป็นฝ่ายกำหนดเกมที่เล่นกันด้วยจังหวะรวดเร็วอย่างมาก เปิดเกมได้อย่างดุดันและทำได้ดีทั้งเกมสวนกลับกับการโจมตีฉับไว ขณะที่อัลบา เบอร์ลินกำลังเสียสมดุลในเชิงโครงสร้างจากการขาดผู้เล่นตัวหลัก เมื่อทั้งสองทีมมาเจอกัน เจ้าบ้านจะเร่งเกมให้เปิดแลกและเล่นกันเร็ว…
เวคตา · นัดก่อนหน้า: เวคตา vs บาสเกตบอล เบราน์ชไวค์ (6 ต.ค.) · นัดถัดไป: เวคตา vs เทรียร์ (25 ต.ค.)
อูล์ม · นัดก่อนหน้า: มันเรซา vs อูล์ม (8 ต.ค.) · นัดถัดไป: อูล์ม vs เคเค บอสนา (14 ต.ค.)
นัดอื่นของBBL (เยอรมนี)ในวันเดียวกัน
- บัมแบร์ก vs สินเทนิกส์ MBC
- รอสต็อก vs เวิร์ซบวร์ก
- เทรียร์ vs อัลบา เบอร์ลิน
- โอลเดนบวร์ก vs ฟีนิกซ์ ฮาเกน
- บาสเกตบอล เบราน์ชไวค์ vs ลุดวิกส์บวร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs ฮัมบูร์ก ทาวเวอร์ส
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท vs เบราน์ชไวค์
- แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น vs โบคุม
- ต้าเหลียน อิงโป vs เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
- R. โยดาร์ vs D. เมดเวเดฟ
- I. ชเวียนเทค vs M. ควาลินสกา
- เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค vs ไฮเดนไฮม์
- มิดเดิลส์เบรอ vs คาร์ดิฟฟ์
- มิลล์วอลล์ vs ลินคอล์น
- เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) vs เชลซี
- บิวรี vs ฮาร์โรเกต
- วอตฟอร์ด vs ชาร์ลตัน
- เจียงซู ดรากอนส์ vs ฝูเจี้ยน
- เสฉวน vs เทียนจิน
- ยูนนาน ยู่คุน vs ฉงชิ่ง ถงเหลียงหลง
เทรียร์เป็นฝ่ายกำหนดเกมที่เล่นกันด้วยจังหวะรวดเร็วอย่างมาก เปิดเกมได้อย่างดุดันและทำได้ดีทั้งเกมสวนกลับกับการโจมตีฉับไว ขณะที่อัลบา เบอร์ลินกำลังเสียสมดุลในเชิงโครงสร้างจากการขาดผู้เล่นตัวหลัก เมื่อทั้งสองทีมมาเจอกัน เจ้าบ้านจะเร่งเกมให้เปิดแลกและเล่นกันเร็ว เพื่อเล่นงานทีมเยือนที่ขาดแกนหลักในเกมรับ ส่วนทีมเยือนก็น่าจะตั้งเกมบุกครึ่งสนามให้ช้าลงและเป็นระบบได้ยาก