ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน vs บาร์รากัส เซ็นทรัล
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| เอากุสติน เซย์รัลบาดเจ็บ |
| ลูกัส กัมบาบาดเจ็บ |
| มานูเอล ดูอาร์เตบาดเจ็บ |
| โตมัส ปอร์ราบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 09:55อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.31เสมอ2.93ทีมเยือน3.62Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.31ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ2.93ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน3.62ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 16 ต.ค. 22:06 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.31 | 2.93 | 3.62 |
| bet365 | 2.30 | 2.90 | 3.70 |
| Marathon | 2.19 | 2.90 | 3.65 |
| 1xBet | 2.24 | 2.96 | 3.72 |
| BetVictor | 2.25 | 2.90 | 3.50 |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.52.31ทีมเยือน +0.51.64Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 3เจ้าบ้าน2.31ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน1.64ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 16 ต.ค. 22:06 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.31 | 1.64 |
| bet365 | 2.30 | 1.60 |
| BetVictor | 2.19▲ | 1.58▼ |
สูง/ต่ำ2สูง 22.11ต่ำ 21.74Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.11ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.74ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 16 ต.ค. 22:06 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2 | ต่ำ 2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.11 | 1.74 |
| Marathon | 2.06 | 1.63 |
| 1xBet | 2.06 | 1.63 |
| BetVictor | 2.02▲ | 1.68▼ |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่2.20ไม่1.62bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่2.20ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่1.62ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 16 ต.ค. 22:06 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 2.20 | 1.62 |
| Marathon | 2.28 | 1.54 |
| 1xBet | 2.28 | 1.56 |
| BetVictor | 2.25 | 1.57 |
ดูตลาดทั้งหมด 32 เส้น
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2 | 9.80 | 1.01 | 1xBet |
| -1.75 | 6.80 | 1.10 | bet365 |
| -1.5 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| -1.25 | 4.59 | 1.20 | Pinnacle |
| -1 | 4.01 | 1.25 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.84 | 1.44 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 2.31 | 1.64 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.94 | 1.91 | Pinnacle |
| 0 | 1.56 | 2.48 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.39 | 3.05 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.30 | 3.59 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.19 | 4.84 | Pinnacle |
| 1 | 1.02 | 8.20 | Marathon |
| 1.25 | 1.01 | 8.90 | Marathon |
| 1.5 | 1.04 | 7.50 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.13 | 6.10 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.10 | 5.10 | Marathon |
| 1 | 1.14 | 4.45 | Marathon |
| 1.25 | 1.39 | 3.03 | Pinnacle |
| 1.5 | 1.59 | 2.39 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.78 | 2.08 | Pinnacle |
| 2 เส้นหลัก | 2.11 | 1.74 | Pinnacle |
| 2.25 | 2.50 | 1.54 | Pinnacle |
| 2.5 | 2.86 | 1.42 | Pinnacle |
| 2.75 | 3.42 | 1.23 | Marathon |
| 3 | 4.90 | 1.11 | Marathon |
| 3.25 | 5.30 | 1.09 | Marathon |
| 3.5 | 5.90 | 1.13 | Pinnacle |
| 3.75 | 7.70 | 1.02 | Marathon |
| 4 | 9.30 | 1.02 | 1xBet |
| 4.5 | 15.00 | 1.03 | bet365 |
| 5.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
30ทีม · 2กลุ่ม| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทั้งหมด | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| 27 | นัด | 28 |
| 12 | ชนะ | 11 |
| 2 | เสมอ | 5 |
| 13 | แพ้ | 12 |
| 34 | ประตูที่ทำได้ | 28 |
| 38 | ประตูที่เสีย | 32 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | เจ้าบ้าน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 15 |
| 8 | ชนะ | 6 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 7 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 15 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทีมเยือน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 13 |
| 4 | ชนะ | 5 |
| 0 | เสมอ | 3 |
| 10 | แพ้ | 5 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 26 | ประตูที่เสีย | 17 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 7 | คลีนชีต | 6 |
| 5 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 8 |
| 1.26 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.00 |
| 1.41 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.14 |
| 4 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทั้งหมด | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| 27 | นัด | 23 |
| 12 | ชนะ | 10 |
| 2 | เสมอ | 4 |
| 13 | แพ้ | 9 |
| 34 | ประตูที่ทำได้ | 25 |
| 38 | ประตูที่เสีย | 24 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | เจ้าบ้าน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 12 |
| 8 | ชนะ | 5 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 6 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 12 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทีมเยือน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 11 |
| 4 | ชนะ | 5 |
| 0 | เสมอ | 3 |
| 10 | แพ้ | 3 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 26 | ประตูที่เสีย | 12 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 7 | คลีนชีต | 5 |
| 5 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 6 |
| 1.26 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.09 |
| 1.41 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.04 |
| 4 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทั้งหมด | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | เจ้าบ้าน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทั้งหมด | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 8 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | เจ้าบ้าน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ทีมเยือน | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.50 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.00 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อินสติตูโต | 13 | 9 | 2 | 2 | +10 | 29 | ชสชชช |
| 2 | โบกายูนิออร์ส | 13 | 6 | 6 | 1 | +7 | 24 | ชสชชช |
| 3 | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 13 | 7 | 3 | 3 | +6 | 24 | พชชสช |
| 4 | ลานุส | 13 | 7 | 2 | 4 | +7 | 23 | ชชสชช |
| 5 | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 12 | 5 | 6 | 1 | +4 | 21 | พสชสช |
| 6 | หิมนาเซียเมนโดซา | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | ชพสพส |
| 7 | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 12 | 5 | 3 | 4 | -1 | 18 | สพชสช |
| 8 | ญุลส์โอลบอยส์ | 12 | 4 | 5 | 3 | +2 | 17 | พสชสส |
| 9 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 12 | 4 | 2 | 6 | +2 | 14 | สชพชพ |
| 10 | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 12 | 4 | 2 | 6 | -6 | 14 | ชพพสช |
| 11 | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 12 | 4 | 1 | 7 | -4 | 13 | พพพพช |
| 12 | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 12 | 2 | 5 | 5 | -3 | 11 | พสสพส |
| 13 | ปลาเตนเซ | 13 | 2 | 5 | 6 | -7 | 11 | พสสพพ |
| 14 | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 12 | 2 | 4 | 6 | -6 | 10 | สสสพพ |
| 15 | ตาเยเรส กอร์โดบา | 13 | 2 | 3 | 8 | -8 | 9 | พสพพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 13 | 7 | 4 | 2 | +6 | 25 | ชสชพส |
| 2 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 12 | 6 | 4 | 2 | +8 | 22 | ชสชชส |
| 3 | เบลกราโน | 12 | 6 | 4 | 2 | +7 | 22 | ชชชสส |
| 4 | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 13 | 6 | 4 | 3 | +1 | 22 | ชสสสส |
| 5 | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | สชพสช |
| 6 | อูรากัน | 13 | 5 | 4 | 4 | +0 | 19 | พพชชช |
| 7 | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 13 | 5 | 4 | 4 | -4 | 19 | สพสชช |
| 8 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 12 | 5 | 3 | 4 | +1 | 18 | ชชพสส |
| 9 | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 12 | 5 | 2 | 5 | +2 | 17 | สชพชช |
| 10 | แอตเลติโก ตูกูมาน | 12 | 3 | 5 | 4 | +0 | 14 | สพพพช |
| 11 | ติเกร | 13 | 3 | 4 | 6 | -2 | 13 | สพพพพ |
| 12 | บานฟิลด์ | 13 | 3 | 4 | 6 | -5 | 13 | พชสสส |
| 13 | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 12 | 3 | 2 | 7 | -6 | 11 | พชชพพ |
| 14 | อัลโดซิวี | 12 | 2 | 2 | 8 | -7 | 8 | พพชพช |
| 15 | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 12 | 1 | 3 | 8 | -10 | 6 | พพพพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | โบกายูนิออร์ส | 6 | 5 | 1 | 0 | +8 | 0 | |
| — | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 7 | 5 | 1 | 1 | +7 | 0 | |
| — | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 6 | 2 | 2 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 6 | 4 | 1 | 1 | +9 | 0 | |
| — | หิมนาเซียเมนโดซา | 6 | 4 | 2 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 6 | 1 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | อินสติตูโต | 6 | 5 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ลานุส | 7 | 4 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ญุลส์โอลบอยส์ | 6 | 3 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ปลาเตนเซ | 7 | 0 | 4 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 6 | 4 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ตาเยเรส กอร์โดบา | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 0 | |
| — | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 6 | 3 | 0 | 3 | +1 | 0 | |
| — | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 6 | 4 | 2 | 0 | +4 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลโดซิวี | 6 | 2 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 5 | 4 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | แอตเลติโก ตูกูมาน | 6 | 0 | 3 | 3 | -3 | 0 | |
| — | บานฟิลด์ | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 6 | 2 | 1 | 3 | +0 | 0 | |
| — | เบลกราโน | 6 | 3 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | อูรากัน | 7 | 3 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 7 | 2 | 1 | 4 | -3 | 0 | |
| — | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 7 | 3 | 1 | 3 | +2 | 0 | |
| — | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 6 | 3 | 2 | 1 | +6 | 0 | |
| — | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ติเกร | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | โบกายูนิออร์ส | 7 | 1 | 5 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 6 | 2 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 6 | 0 | 3 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 6 | 0 | 1 | 5 | -7 | 0 | |
| — | หิมนาเซียเมนโดซา | 6 | 2 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | อินสติตูโต | 7 | 4 | 1 | 2 | +4 | 0 | |
| — | ลานุส | 6 | 3 | 1 | 2 | +5 | 0 | |
| — | ญุลส์โอลบอยส์ | 6 | 1 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ปลาเตนเซ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 6 | 0 | 2 | 4 | -6 | 0 | |
| — | ตาเยเรส กอร์โดบา | 6 | 1 | 0 | 5 | -3 | 0 | |
| — | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 6 | 1 | 1 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 6 | 1 | 4 | 1 | +0 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลโดซิวี | 6 | 0 | 1 | 5 | -5 | 0 | |
| — | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 8 | 3 | 3 | 2 | +0 | 0 | |
| — | แอตเลติโก ตูกูมาน | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | บานฟิลด์ | 7 | 2 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 6 | 3 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เบลกราโน | 6 | 3 | 3 | 0 | +5 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 6 | 0 | 1 | 5 | -7 | 0 | |
| — | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 7 | 3 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | อูรากัน | 6 | 2 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 7 | 1 | 2 | 4 | -9 | 0 | |
| — | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 6 | 3 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 6 | 3 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | ติเกร | 7 | 1 | 2 | 4 | -2 | 0 |
ดู 240 นัด
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อินสติตูโต | 13 | 9 | 2 | 2 | +10 | 29 | ชสชชช |
| 2 | โบกายูนิออร์ส | 13 | 6 | 6 | 1 | +7 | 24 | ชสชชช |
| 3 | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 13 | 7 | 3 | 3 | +6 | 24 | พชชสช |
| 4 | ลานุส | 13 | 7 | 2 | 4 | +7 | 23 | ชชสชช |
| 5 | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 12 | 5 | 6 | 1 | +4 | 21 | พสชสช |
| 6 | หิมนาเซียเมนโดซา | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | ชพสพส |
| 7 | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 12 | 5 | 3 | 4 | -1 | 18 | สพชสช |
| 8 | ญุลส์โอลบอยส์ | 12 | 4 | 5 | 3 | +2 | 17 | พสชสส |
| 9 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 12 | 4 | 2 | 6 | +2 | 14 | สชพชพ |
| 10 | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 12 | 4 | 2 | 6 | -6 | 14 | ชพพสช |
| 11 | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 12 | 4 | 1 | 7 | -4 | 13 | พพพพช |
| 12 | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 12 | 2 | 5 | 5 | -3 | 11 | พสสพส |
| 13 | ปลาเตนเซ | 13 | 2 | 5 | 6 | -7 | 11 | พสสพพ |
| 14 | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 12 | 2 | 4 | 6 | -6 | 10 | สสสพพ |
| 15 | ตาเยเรส กอร์โดบา | 13 | 2 | 3 | 8 | -8 | 9 | พสพพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 13 | 7 | 4 | 2 | +6 | 25 | ชสชพส |
| 2 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 12 | 6 | 4 | 2 | +8 | 22 | ชสชชส |
| 3 | เบลกราโน | 12 | 6 | 4 | 2 | +7 | 22 | ชชชสส |
| 4 | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 13 | 6 | 4 | 3 | +1 | 22 | ชสสสส |
| 5 | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | สชพสช |
| 6 | อูรากัน | 13 | 5 | 4 | 4 | +0 | 19 | พพชชช |
| 7 | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 13 | 5 | 4 | 4 | -4 | 19 | สพสชช |
| 8 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 12 | 5 | 3 | 4 | +1 | 18 | ชชพสส |
| 9 | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 12 | 5 | 2 | 5 | +2 | 17 | สชพชช |
| 10 | แอตเลติโก ตูกูมาน | 12 | 3 | 5 | 4 | +0 | 14 | สพพพช |
| 11 | ติเกร | 13 | 3 | 4 | 6 | -2 | 13 | สพพพพ |
| 12 | บานฟิลด์ | 13 | 3 | 4 | 6 | -5 | 13 | พชสสส |
| 13 | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 12 | 3 | 2 | 7 | -6 | 11 | พชชพพ |
| 14 | อัลโดซิวี | 12 | 2 | 2 | 8 | -7 | 8 | พพชพช |
| 15 | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 12 | 1 | 3 | 8 | -10 | 6 | พพพพพ |
ดู 240 นัด
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน จาก 20 นัด | บาร์รากัส เซ็นทรัล จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 9 |
| 45% | อัตราชนะ | 30% |
| 15% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.15 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 35% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 1.40 (11 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.88 (16 นัด) |
| 1.31 (11 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.03 (16 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (18 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (18 นัด) |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 10.4 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 10.6 (17 นัด) |
| 3.7 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.4 (17 นัด) |
| 40% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (17 นัด) |
| 3.5 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.1 (17 นัด) |
| 2.3 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 3.0 (17 นัด) |
| 12.9 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.2 (17 นัด) |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | บาร์รากัส เซ็นทรัล จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 50% | อัตราชนะ | 30% |
| 30% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 0.80 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.90 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 50% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.30 (6 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.97 (8 นัด) |
| 1.45 (6 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.14 (8 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 30% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (9 นัด) |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.1 (9 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 11.1 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.0 (9 นัด) |
| 4.0 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.2 (9 นัด) |
| 35% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 45% (9 นัด) |
| 4.6 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.4 (9 นัด) |
| 2.7 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.8 (9 นัด) |
| 14.7 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 14.1 (9 นัด) |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | บาร์รากัส เซ็นทรัล จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 40% | อัตราชนะ | 30% |
| 0% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 2.10 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.52 (5 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.80 (8 นัด) |
| 1.14 (5 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.92 (8 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 80% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.1 (9 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 1.4 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 9.7 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.1 (8 นัด) |
| 3.4 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.4 (8 นัด) |
| 45% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 47% (8 นัด) |
| 2.4 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.6 (8 นัด) |
| 1.9 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 3.2 (8 นัด) |
| 11.2 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.2 (8 นัด) |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน จาก 20 นัด | ปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) | บาร์รากัส เซ็นทรัล จาก 14 นัด |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 14 |
| ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 5 |
| 45% | อัตราชนะ | 36% |
| 15% | อัตราเสมอ | 29% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.86 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.86 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 43% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 36% |
| 1.40 (11 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.90 (12 นัด) |
| 1.31 (11 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.78 (12 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 36% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 21% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 10.4 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 10.8 (13 นัด) |
| 3.7 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.5 (13 นัด) |
| 40% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 49% (13 นัด) |
| 3.5 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.8 (13 นัด) |
| 2.3 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.8 (13 นัด) |
| 12.9 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 (13 นัด) |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | โกปาซูดาเมริกานา | บาร์รากัส เซ็นทรัล จาก 4 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 3 |
| — | อัตราชนะ | 0% |
| — | อัตราเสมอ | 25% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.50 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.00 |
| — | ผลต่างคะแนน | -6 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 50% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.83 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.80 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.0 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| — | การยิงต่อนัด | 10.2 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.8 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 33% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.8 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 3.8 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.5 |
| ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | ถ้วยอาร์เจนตินา | บาร์รากัส เซ็นทรัล จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 9นัด- ทำได้ : เสีย
- 11 : 12
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 1
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน พบ บาร์รากัส เซ็นทรัล ในปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) กลาอูซูรา วันที่ 20 ต.ค. 2026 05:00 UTC+07 ที่ Estadio Eva Peron
ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน อยู่อันดับ 5 และ บาร์รากัส เซ็นทรัล อยู่อันดับ 8 ในตารางคะแนน
ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
บาร์รากัส เซ็นทรัล ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
9 นัดหลังสุดที่พบกัน ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน ชนะ 2 บาร์รากัส เซ็นทรัล ชนะ 2 เสมอ 5
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.31 · 2.93 · 3.62
ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน · นัดก่อนหน้า: ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน vs กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต (15 ต.ค.) · นัดถัดไป: ฆิมนาเซีย ลา พลาตา vs ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน (24 ต.ค.)
บาร์รากัส เซ็นทรัล · นัดก่อนหน้า: บาร์รากัส เซ็นทรัล vs อูรากัน (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: บาร์รากัส เซ็นทรัล vs เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต (26 ต.ค.)
นัดอื่นของปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) กลาอูซูราในวันเดียวกัน
นัดของปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) กลาอูซูราสัปดาห์นี้
- หิมนาเซียเมนโดซา vs ปลาเตนเซ
- ฆิมนาเซีย ลา พลาตา vs ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน
- ติเกร vs แอตเลติโก ตูกูมาน
- บานฟิลด์ vs ลานุส
- ตาเยเรส กอร์โดบา vs เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย
- ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) vs ญุลส์โอลบอยส์
- โรซาริโอ เซ็นทรัล vs อูรากัน
- อัลโดซิวี vs เบลกราโน
- อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) vs โบกายูนิออร์ส
- กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต vs ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เอฟซี ซินซินแนติ พบ โคลัมบัส ครูว์ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ยูเวนตุส พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็นอีซี ไนเมเคิน พบ ซิตตาร์ด (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลมาดริด พบ เซบิยา (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออแล็งปิกลียอแน พบ นีซ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค พบ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ตแว็นเตอ พบ อูเทร็คท์ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ มาลากา พบ เรอัลโซเซียดัด (สเปน) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โลเรียง พบ โมนาโก (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โกรนิงเกน พบ อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลปารีส พบ สตาดแรแน (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ น็อตติงแฮม พบ อาร์เซนอล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลออาฟวร์ อาเซ พบ โอเซร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ฟาจาโน โอกายามะ vs วิสเซล โคเบะ
- เกีย ไทเกอร์ส vs แอลจี ทวินส์
- โซล เอสเค ไนท์ส vs โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส
- โทคุชิมะ กัมบาโรอุส vs ฟุกุชิมะ
- แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส vs นิวซีแลนด์ เบรกเกอร์ส
- อิวากิ vs โคฟุ
- เจที มาร์เวลลัส หญิง vs โอะกะยะมะซีกัลส์ หญิง
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง vs โคเรีย เอ็กซ์เพรสเวย์ ไฮพาส หญิง
- ซูวอน เคที โซนิคบูม vs โมบิส ฟีนิกซ์
- คุมาโมโตะ vs ฟุกุโอกะ
- แทจอน vs สโมสรฟุตบอลควังจู
- โซลอีแลนด์ vs คิมแฮ
- ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ vs ฮวาซอง
ยังไม่มีโพสต์