เตรนโต vs เคมนิทซ์
เชมเมช S.
80 : 88คะแนนสุดท้าย
จบการแข่งขัน · ทีมเยือนชนะ
ผลแพ้ชนะ ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง เจ้ามือหลัก · 14 ต.ค. 00:40
ผล ยืนยันแล้ว · ราคาใช้เพื่ออ้างอิง
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้วรายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว ตัวจริง 5 · ตัวสำรอง 5
| S. มาวุกเบ | ||
| C. บราวน์ | ||
| J. ไบเยเห์ | ||
| Q. โอลิวารี | ||
| D. บราวน์ |
ตัวสำรอง 5
| A. ฟอร์เรย์ | ||
| I. บิกโล | ||
| P. เชคห์ เนียง | ||
| F. คัตตาปาน | ||
| A. บาร์รา |
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว ตัวจริง 5 · ตัวสำรอง 5
| J. P. เฟลมมิง | ||
| S. สมิธ | ||
| B. เบิร์นแฮม | ||
| E. รอดล์ | ||
| N. ซีซาร์ |
ตัวสำรอง 5
| M. เซริช | ||
| U. คิง | ||
| D. แอตกินส์ | ||
| C. วิลเลียมส์ | ||
| J. ฟอน เซกเคินดอร์ฟ |
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
รายการนี้ไม่มีข้อมูลผู้เล่นที่ไม่ลงเล่น
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:14
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 80 : 88
- ผล
- ทีมเยือนชนะ สุดท้าย
| คะแนนตามช่วง | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | รวม |
|---|---|---|---|---|---|
| เตรนโต | 17 | 17 | 24 | 22 | 80 |
| เคมนิทซ์ | 19 | 18 | 18 | 33 | 88 |
สถิติทีม · สุดท้าย
80แต้ม88
33รีบาวด์32
19แอสซิสต์13
8สตีล11
2บล็อก1
18เทิร์นโอเวอร์13
16/35ยิง 2 แต้มลง15/37
13/30ยิง 3 แต้มลง11/31
12/9ฟรีโธรว์ลง27/25
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:14
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 00:40อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ผลแพ้ชนะเจ้าบ้าน1.47ทีมเยือน2.69Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.37→1.47ทีมเยือน3.07→2.69
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 14 ต.ค. 00:40 | 1.47 | 2.69▼ |
| 13 ต.ค. 19:09 | 1.47▲ | 2.70▼ |
| 13 ต.ค. 14:44 | 1.46▼ | 2.73▲ |
| 13 ต.ค. 14:24 | 1.47▲ | 2.70▼ |
| 13 ต.ค. 00:43 | 1.43▼ | 2.81▲ |
| 12 ต.ค. 23:57 | 1.44▼ | 2.77▲ |
| 12 ต.ค. 22:05 | 1.47▼ | 2.69▲ |
| 12 ต.ค. 21:43 | 1.50▲ | 2.61▼ |
ดูเพิ่มเติม · 3รายการย่อ
| 12 ต.ค. 21:02 | 1.44▲ | 2.77▼ |
| 12 ต.ค. 20:21 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 12 ต.ค. 20:21 ครั้งแรก | 1.37 | 3.07 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.47 | 2.69 |
| Betfair | 1.47 | 2.63 |
| bet365 | 1.36 | 2.90 |
| Marathon | 1.44 | 2.55 |
| 1xBet | 1.45 | 2.56 |
| Betano | 1.50 | 2.55 |
| BetVictor | 1.44 | 2.75 |
แฮนดิแคปเอเชีย-5เจ้าบ้าน -51.91ทีมเยือน +51.90Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.74→1.91ทีมเยือน2.08→1.90
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -5 · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 14 ต.ค. 00:40 | 1.91▲ | 1.90▼ |
| 13 ต.ค. 20:56 | 1.90▼ | 1.91▲ |
| 13 ต.ค. 19:09 | 1.91▲ | 1.90▼ |
| 13 ต.ค. 14:44 | 1.88▼ | 1.93▲ |
| 13 ต.ค. 14:24 | เปลี่ยนไลน์ · -5.5 → -5 | |
| 13 ต.ค. 14:24 | 1.90▲ | 1.91▼ |
| 13 ต.ค. 00:43 | 1.83▼ | 1.99▲ |
| 12 ต.ค. 23:57 | 1.85▼ | 1.97▲ |
ดูเพิ่มเติม · 4รายการย่อ
| 12 ต.ค. 22:05 | 1.94▼ | 1.87▲ |
| 12 ต.ค. 21:43 | 2.01▲ | 1.81▼ |
| 12 ต.ค. 21:02 | 1.84▲ | 1.97▼ |
| 12 ต.ค. 20:21 ครั้งแรก | 1.74 | 2.08 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -5 | ทีมเยือน +5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.91 | 1.90 |
| bet365 | 1.76 | 1.95 |
| Marathon | 1.85 | 1.80 |
| 1xBet | 1.83 | 1.83 |
สูง/ต่ำ170.5สูง 170.51.93ต่ำ 170.51.88Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6สูง1.83→2.05ต่ำ2.00→1.79
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 170.5 · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 14 ต.ค. 00:40 | เปลี่ยนไลน์ · 161.5 → 170.5 | |
| 13 ต.ค. 20:56 | หยุดชั่วคราว | |
| 13 ต.ค. 18:04 | 2.05▲ | 1.79▼ |
| 13 ต.ค. 14:44 | 1.91▼ | 1.91▲ |
| 13 ต.ค. 01:47 | 1.92▼ | 1.90▲ |
| 12 ต.ค. 20:43 | 1.93▲ | 1.88▼ |
| 12 ต.ค. 20:21 ครั้งแรก | 1.83 | 2.00 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 170.5 | ต่ำ 170.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.93 | 1.88 |
| bet365 | 1.83 | 1.90 |
| Marathon | 1.83 | 1.84 |
| 1xBet | 1.84 | 1.84 |
| Betano | 1.88 | 1.87 |
| BetVictor | 1.90 | 1.90 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ
- แฮนดิแคปอิงจากทีมเจ้าบ้าน · ตัดสินจากสกอร์สุดท้ายรวมช่วงต่อเวลา
- สูง/ต่ำ อิงจากคะแนนรวมของทั้งสองทีมรวมช่วงต่อเวลา
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
32ทีม · 4กลุ่มสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 7 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| เตรนโต | ทั้งหมด | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 7 |
| 3 | ชนะ | 3 |
| 3 | แพ้ | 4 |
| 484 | คะแนนที่ได้ | 593 |
| 492 | คะแนนที่เสีย | 602 |
| เตรนโต | เจ้าบ้าน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 251 | คะแนนที่ได้ | 270 |
| 275 | คะแนนที่เสีย | 264 |
| เตรนโต | ทีมเยือน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 3 |
| 233 | คะแนนที่ได้ | 323 |
| 217 | คะแนนที่เสีย | 338 |
| เตรนโต | ทั้งหมด | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 237 | คะแนนที่ได้ | 250 |
| 255 | คะแนนที่เสีย | 246 |
| เตรนโต | เจ้าบ้าน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 161 | คะแนนที่ได้ | 93 |
| 182 | คะแนนที่เสีย | 84 |
| เตรนโต | ทีมเยือน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 76 | คะแนนที่ได้ | 157 |
| 73 | คะแนนที่เสีย | 162 |
| เตรนโต | ทั้งหมด | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 247 | คะแนนที่ได้ | — |
| 237 | คะแนนที่เสีย | — |
| เตรนโต | เจ้าบ้าน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 90 | คะแนนที่ได้ | — |
| 93 | คะแนนที่เสีย | — |
| เตรนโต | ทีมเยือน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 157 | คะแนนที่ได้ | — |
| 144 | คะแนนที่เสีย | — |
| เตรนโต | ทั้งหมด | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | คะแนนที่ได้ | 343 |
| — | คะแนนที่เสีย | 356 |
| เตรนโต | เจ้าบ้าน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 177 |
| — | คะแนนที่เสีย | 180 |
| เตรนโต | ทีมเยือน | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | คะแนนที่ได้ | 166 |
| — | คะแนนที่เสีย | 176 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: ยูโรคัพ · เลกา เอ · BBL (เยอรมนี)
ตารางคะแนน
กลุ่ม A 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อาริส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +46 | |
| 2 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +33 | |
| 3 | ริกัส เซลลี่ | 3 | 2 | 1 | .667 | +11 | |
| 4 | เลอม็อง | 3 | 1 | 2 | .333 | -7 | |
| 5 | ซาน ปาโบล บูร์โกส | 3 | 1 | 2 | .333 | -10 | |
| 6 | ตอร์โตนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -16 | |
| 7 | รอสต็อก | 3 | 1 | 2 | .333 | -32 | |
| 8 | เซเดวิตา โอลิมปิยา | 3 | 0 | 3 | .000 | -25 |
กลุ่ม B 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เวเนเซีย | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 2 | เตเนริเฟ | 3 | 2 | 1 | .667 | +20 | |
| 3 | คลูจ-นาโปกา | 3 | 2 | 1 | .667 | -10 | |
| 4 | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 3 | 2 | 1 | .667 | -19 | |
| 5 | ลอนดอน ไลออนส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | +4 | |
| 6 | เติร์ก เทเลคอม | 3 | 1 | 2 | .333 | -2 | |
| 7 | มักซิมา โรมา | 3 | 1 | 2 | .333 | -6 | |
| 8 | ชัวเลีย | 3 | 1 | 2 | .333 | -23 |
กลุ่ม C 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสเกต นาโปลี | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +30 | |
| 2 | โตฟาส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +25 | |
| 3 | เคมนิทซ์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +4 | |
| 4 | บูดูจโนสต์ | 3 | 1 | 2 | .333 | +1 | |
| 5 | เนปตูนัส | 3 | 1 | 2 | .333 | -8 | |
| 6 | สลัสก์ วรอตสวัฟ | 3 | 1 | 2 | .333 | -15 | |
| 7 | เตรนโต | 3 | 1 | 2 | .333 | -18 | |
| 8 | เจแอล บูร์ | 3 | 0 | 3 | .000 | -19 |
กลุ่ม D 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +66 | |
| 2 | อูล์ม | 3 | 2 | 1 | .667 | +11 | |
| 3 | พีเอโอเค | 3 | 2 | 1 | .667 | +9 | |
| 4 | เลียตคาเบลิส | 3 | 2 | 1 | .667 | +7 | |
| 5 | BC โรมา | 3 | 2 | 1 | .667 | -8 | |
| 6 | มันเรซา | 3 | 1 | 2 | .333 | -15 | |
| 7 | เคเค บอสนา | 3 | 0 | 3 | .000 | -15 | |
| 8 | บัลกัน | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
อันดับลีกของทั้งสองทีม
เตรนโต เลกา เอ
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสเกต นาโปลี | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +44 | |
| 2 | วีร์ตุส โบโลญญา | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +37 | |
| 3 | เวเนเซีย | 4 | 3 | 1 | .750 | +16 | |
| 4 | โอลิมเปีย มิลาโน | 3 | 2 | 1 | .667 | +30 | |
| 5 | เตรนโต | 3 | 2 | 1 | .667 | +10 | |
| 6 | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 2 | 1 | .667 | +2 | |
| 7 | เทเรวิโซ | 3 | 2 | 1 | .667 | -11 | |
| 8 | วาเรเซ่ | 3 | 2 | 1 | .667 | -12 | |
| 9 | อูดิเน | 3 | 2 | 1 | .667 | +17 | |
| 10 | เรจเจียนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -4 | |
| 11 | มักซิมา โรมา | 3 | 1 | 2 | .333 | -27 | |
| 12 | ตอร์โตนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -37 | |
| 13 | BC โรมา | 4 | 1 | 3 | .250 | +16 | |
| 14 | ตริเยสเต | 3 | 0 | 3 | .000 | -10 | |
| 15 | คันตู | 3 | 0 | 3 | .000 | -32 | |
| 16 | สกาฟาตี | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 |
เคมนิทซ์ BBL (เยอรมนี)
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 4 | 4 | 0 | 1.000 | +127 | |
| 2 | เทรียร์ | 5 | 4 | 1 | .800 | +64 | |
| 3 | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 4 | 3 | 1 | .750 | +17 | |
| 4 | บาสเกตบอล เบราน์ชไวค์ | 4 | 3 | 1 | .750 | +7 | |
| 5 | รอสต็อก | 5 | 3 | 2 | .600 | +52 | |
| 6 | บอนน์ | 5 | 3 | 2 | .600 | +43 | |
| 7 | สินเทนิกส์ MBC | 5 | 3 | 2 | .600 | +23 | |
| 8 | ลุดวิกส์บวร์ก | 5 | 3 | 2 | .600 | -4 | |
| 9 | โอลเดนบวร์ก | 5 | 3 | 2 | .600 | -37 | |
| 10 | เวิร์ซบวร์ก | 4 | 2 | 2 | .500 | -18 | |
| 11 | แบมแบร์ก | 5 | 2 | 3 | .400 | +2 | |
| 12 | อูล์ม | 5 | 2 | 3 | .400 | -21 | |
| 13 | เยนา | 5 | 2 | 3 | .400 | -61 | |
| 14 | อัลบา เบอร์ลิน | 5 | 2 | 3 | .400 | -51 | |
| 15 | ฮัมบูร์ก ทาวเวอร์ส | 5 | 1 | 4 | .200 | -39 | |
| 16 | เคมนิทซ์ | 5 | 1 | 4 | .200 | -20 | |
| 17 | เวคตา | 5 | 1 | 4 | .200 | -62 | |
| 18 | ฟีนิกซ์ ฮาเกน | 5 | 1 | 4 | .200 | -22 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 02:34
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
เตรนโตชพพชชชชพพช12ช 8พ
เคมนิทซ์พชพพชพพชพพ8ช 12พ
| เตรนโต จาก 20 นัด | เคมนิทซ์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 12 แพ้ 8 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 8 แพ้ 12 |
| 60% | อัตราชนะ | 40% |
| 84.65 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 80.10 |
| 84.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.70 |
| +9 | ผลต่างคะแนน | -72 |
| 102 | แต้มสูงสุด | 95 |
| 74 | แต้มต่ำสุด | 62 |
| 22.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.3 (11 นัด) |
| 18.7 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.9 (11 นัด) |
| 22.1 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 17.9 (11 นัด) |
| 20.4 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.9 (11 นัด) |
| 41.0 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.2 (11 นัด) |
| 42.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 37.8 (11 นัด) |
| 168.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 163.8 |
| 1/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 2/11 นัด |
| 32.4 (10 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.9 (8 นัด) |
| 17.4 (10 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.1 (9 นัด) |
| 35% (10 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 29% (8 นัด) |
| 80% (8 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 72% (6 นัด) |
| 44% (10 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (8 นัด) |
| 57% (9 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 54% (7 นัด) |
| 15.3 (10 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.1 (9 นัด) |
| 7.1 (10 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.7 (9 นัด) |
| 2.2 (10 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.1 (9 นัด) |
| เตรนโต จาก 8 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เคมนิทซ์ จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| ชนะ 3 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 5 แพ้ 3 |
| 38% | อัตราชนะ | 62% |
| 85.12 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.12 |
| 86.12 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.38 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | -10 |
| 102 | แต้มสูงสุด | 95 |
| 77 | แต้มต่ำสุด | 62 |
| 20.3 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 23.5 (4 นัด) |
| 16.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 26.2 (4 นัด) |
| 26.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.5 (4 นัด) |
| 22.7 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 18.8 (4 นัด) |
| 36.3 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 49.8 (4 นัด) |
| 48.7 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 38.2 (4 นัด) |
| 171.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 165.5 |
| 0/3 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/4 นัด |
| 38.0 (3 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 27.3 (3 นัด) |
| 20.3 (3 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 23.0 (3 นัด) |
| 35% (3 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 33% (3 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 44% (3 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 53% (3 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 19.7 (3 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 (3 นัด) |
| 7.0 (3 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.0 (3 นัด) |
| 2.3 (3 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.3 (3 นัด) |
| เตรนโต จาก 12 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เคมนิทซ์ จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 12 |
| ชนะ 9 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 9 |
| 75% | อัตราชนะ | 25% |
| 84.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 78.75 |
| 82.92 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.92 |
| +17 | ผลต่างคะแนน | -62 |
| 95 | แต้มสูงสุด | 90 |
| 74 | แต้มต่ำสุด | 65 |
| 23.0 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 18.4 (7 นัด) |
| 19.8 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.4 (7 นัด) |
| 20.6 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 17.0 (7 นัด) |
| 19.5 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.6 (7 นัด) |
| 42.8 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 37.9 (7 นัด) |
| 40.1 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 37.6 (7 นัด) |
| 167.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 162.7 |
| 1/8 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/7 นัด |
| 30.0 (7 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 33.0 (5 นัด) |
| 16.1 (7 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 14.2 (6 นัด) |
| 36% (7 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 27% (5 นัด) |
| 81% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 68% (4 นัด) |
| 44% (7 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 41% (5 นัด) |
| 57% (7 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 51% (5 นัด) |
| 13.4 (7 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.3 (6 นัด) |
| 7.1 (7 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.0 (6 นัด) |
| 2.1 (7 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.5 (6 นัด) |
| เตรนโต | BBL (เยอรมนี) | เคมนิทซ์ จาก 15 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 15 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 6 แพ้ 9 |
| — | อัตราชนะ | 40% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.07 |
| — | ผลต่างคะแนน | -61 |
| — | แต้มสูงสุด | 95 |
| — | แต้มต่ำสุด | 62 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.2 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.0 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 18.6 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.8 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.2 (8 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 39.4 (8 นัด) |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.1 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 2/8 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 32.2 (5 นัด) |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.7 (6 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 28% (5 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 68% (5 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 47% (5 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 56% (5 นัด) |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.5 (6 นัด) |
| — | สตีลต่อนัด | 8.3 (6 นัด) |
| — | บล็อกต่อนัด | 2.5 (6 นัด) |
| เตรนโต จาก 14 นัด | เลกา เอ | เคมนิทซ์ |
|---|---|---|
| 14 | นัด | — |
| ชนะ 8 แพ้ 6 | ชนะ · แพ้ | — |
| 57% | อัตราชนะ | — |
| 85.21 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 85.07 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| 102 | แต้มสูงสุด | — |
| 74 | แต้มต่ำสุด | — |
| 22.9 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | — |
| 20.1 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | — |
| 21.6 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | — |
| 21.7 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | — |
| 43.0 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | — |
| 43.3 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | — |
| 170.3 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| 0/7 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | — |
| 31.3 (7 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | — |
| 17.7 (7 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | — |
| 38% (7 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | — |
| 82% (7 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | — |
| 45% (7 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | — |
| 59% (7 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | — |
| 15.1 (7 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | — |
| 7.0 (7 นัด) | สตีลต่อนัด | — |
| 2.1 (7 นัด) | บล็อกต่อนัด | — |
| เตรนโต จาก 4 นัด | ยูโรคัพ | เคมนิทซ์ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| ชนะ 2 แพ้ 2 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 2 |
| 50% | อัตราชนะ | 33% |
| 81.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 75.67 |
| 83.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 79.67 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | -12 |
| 94 | แต้มสูงสุด | 93 |
| 76 | แต้มต่ำสุด | 65 |
| 21.2 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.3 |
| 16.2 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.7 |
| 23.0 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 16.0 |
| 18.0 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 17.7 |
| 37.5 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.0 |
| 41.0 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 33.7 |
| 165.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 155.3 |
| 1/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| 35.0 (3 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 28.7 |
| 16.7 (3 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.0 |
| 28% (3 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 29% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 41% (3 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 15.7 (3 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.3 |
| 7.3 (3 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.3 |
| 2.3 (3 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.3 |
| เตรนโต จาก 2 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เคมนิทซ์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| ชนะ 2 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 1 |
| +14 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| เตรนโต | แคบเยอรมัน | เคมนิทซ์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +7 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
ชอูดิเน66:74เตรนโต11 ต.ค. 2026 01:00 · เลกา เอ · ปาลยาลงกา เอฟพเตรนโต81:94สลัสก์ วรอตสวัฟ7 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · บิตต์เนอร์ เอสพเตรนโต90:93เทเรวิโซ4 ต.ค. 2026 01:00 · เลกา เอ · ลันซารินี อารีนาชเนปตูนัส73:76เตรนโต29 ก.ย. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · เพียรันดีชเรจเจียนา78:83เตรนโต27 ก.ย. 2026 01:30 · เลกา เอ · กวารตา
ชเฮลแลสเวโรนา78:86เตรนโต12 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชเวเนเซีย81:87เตรนโต10 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
พวีร์ตุส โบโลญญา106:95เตรนโต27 พ.ค. 2026 01:00 · เลกา เอพเตรนโต81:90วีร์ตุส โบโลญญา24 พ.ค. 2026 · เลกา เอ
ชเตรนโต102:85วีร์ตุส โบโลญญา22 พ.ค. 2026 · เลกา เอ
ชวีร์ตุส โบโลญญา84:87เตรนโต19 พ.ค. 2026 · เลกา เอ
ชเตรนโต84:74โอลิมเปีย มิลาโน10 พ.ค. 2026 · เลกา เอ
ชอูดิเน69:76เตรนโต3 พ.ค. 2026 19:00 · เลกา เอพเตรนโต82:90เรจเจียนา18 เม.ย. 2026 · เลกา เอ
พเตรนโต77:85เบรชชากัลโช22 มี.ค. 2026 · เลกา เอ
พเบซิกตาช77:76เตรนโต19 มี.ค. 2026 00:00 · ยูโรคัพชเวเนเซีย90:94เตรนโต12 มี.ค. 2026 02:00 · ยูโรคัพพคันตู108:91เตรนโต16 ก.พ. 2026 00:00 · เลกา เอชเตรนโต84:78วาเรเซ่8 ก.พ. 2026 23:00 · เลกา เอชวีร์ตุส โบโลญญา85:87เตรนโต2 ก.พ. 2026 01:00 · เลกา เอพเคมนิทซ์83:87บาเยิร์น มิวนิค10 ต.ค. 2026 21:00 · BBL (เยอรมนี) · ชิชิชเคมนิทซ์93:84เนปตูนัส8 ต.ค. 2026 00:00 · ยูโรคัพ · กราซิน ฟอรัมพเยนา82:76เคมนิทซ์4 ต.ค. 2026 21:30 · BBL (เยอรมนี) · ล็อตเทอร์โมเซอร์พโตฟาส82:69เคมนิทซ์30 ก.ย. 2026 00:00 · ยูโรคัพ · ชูคิส เอชเคมนิทซ์94:93ฟีนิกซ์ ฮาเกน27 ก.ย. 2026 21:30 · BBL (เยอรมนี) · บิตต์เนอร์ เอสพฮัมบูร์ก ทาวเวอร์ส94:90เคมนิทซ์26 ก.ย. 2026 01:00 · BBL (เยอรมนี) · ออร์ซูกานี ซี
พอัลบา เบอร์ลิน89:82เคมนิทซ์18 ก.ย. 2026 · BBL (เยอรมนี)
ชกีเซิน70:77เคมนิทซ์12 ก.ย. 2026 · แคบเยอรมัน
พเคมนิทซ์68:74เลเกีย6 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
พบาสเกตบอล เบราน์ชไวค์104:90เคมนิทซ์10 พ.ค. 2026 · BBL (เยอรมนี)
ชเคมนิทซ์86:82ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท7 พ.ค. 2026 · BBL (เยอรมนี)
ชอัลบา เบอร์ลิน82:84เคมนิทซ์3 พ.ค. 2026 · BBL (เยอรมนี)
พเคมนิทซ์62:89แบมแบร์ก27 เม.ย. 2026 · BBL (เยอรมนี)
ชเคมนิทซ์76:73เยนา18 เม.ย. 2026 19:00 · BBL (เยอรมนี)พบาเยิร์น มิวนิค91:77เคมนิทซ์12 เม.ย. 2026 19:00 · BBL (เยอรมนี)พลุดวิกส์บวร์ก87:79เคมนิทซ์2 เม.ย. 2026 01:00 · BBL (เยอรมนี)ชเคมนิทซ์95:85โอลเดนบวร์ก29 มี.ค. 2026 02:00 · BBL (เยอรมนี)พเวคตา80:78เคมนิทซ์22 มี.ค. 2026 02:00 · BBL (เยอรมนี)ชรอสต็อก73:78เคมนิทซ์15 มี.ค. 2026 22:30 · BBL (เยอรมนี)พเซเดวิตา โอลิมปิยา73:65เคมนิทซ์12 มี.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพข้อมูล ณ 17 ต.ค. 21:05
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 1นัด0เตรนโต ช
0ส
1เคมนิทซ์ ช
ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
เตรนโต อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 94 : 105
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- —
ข้อมูล ณ 7 ต.ค. 01:04
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 13คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · เฉลี่ยต่อเกม · จาก 6 เกม
รายชื่อนักกีฬา 11คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · เฉลี่ยต่อเกม · จาก 5 เกม · จากทั้งหมด 7 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 21:05
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เตรนโต พบ เคมนิทซ์ ในยูโรคัพ เมื่อวันที่ 14 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Shemmesh S.
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ เตรนโต 80-88 เคมนิทซ์
เตรนโต อยู่อันดับ 7 และ เคมนิทซ์ อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
เตรนโต ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
เคมนิทซ์ ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
1 นัดหลังสุดที่พบกัน เตรนโต ชนะ 0 เคมนิทซ์ ชนะ 1 เสมอ 0
รายชื่อผู้เล่นของ เตรนโต มี J. ไบเยเห์, Q. โอลิวารี, D. บราวน์
รายชื่อผู้เล่นของ เคมนิทซ์ มี B. เบิร์นแฮม, E. รอดล์, N. ซีซาร์
เตรนโต · นัดก่อนหน้า: อูดิเน vs เตรนโต (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: เตรนโต vs วาเรเซ (18 ต.ค.)
เคมนิทซ์ · นัดก่อนหน้า: เคมนิทซ์ vs บาเยิร์น มิวนิค (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: เคมนิทซ์ vs สลาสค์ วรอตสวัฟ (22 ต.ค.)
นัดอื่นของยูโรคัพในวันเดียวกัน
นัดของยูโรคัพสัปดาห์นี้
- ชัวเลีย vs คลูจ-นาโปกา
- ริกัส เซลลี่ vs เซเดวิตา โอลิมปิยา
- อูล์ม vs เคเค บอสนา
- อาริส vs ตอร์โตนา
- โตฟาส vs บูดูจโนสต์
- สลาสค์ วรอตสวัฟ vs บาสเกต นาโปลี
- เลอม็อง vs รอสต็อก
- ซาน ปาโบล บูร์โกส vs ฮาโปเอล เยรูซาเลม
- เตเนริเฟ vs มักซิมา โรมา
- เวเนเซีย vs เติร์ก เทเลคอม
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ น็อตติงแฮม พบ อาร์เซนอล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลออาฟวร์ อาเซ พบ โอเซร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อ็องเชร์ พบ ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เซลตาเดบิโก พบ เดปอร์ตีโบอาลาเบส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไบรตัน พบ คริสตัลพาเลซ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ซโวลเลอ พบ GAอีกัลส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โอซาซูนา พบ ราซินเดซันตันเดร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอเอฟซี บอร์นมัท พบ ซันเดอร์แลนด์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟีออเรนตีนา พบ โกโม 1907 (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีดส์ (อังกฤษ) พบ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อูดีเนเซกัลโช พบ อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แคมบูร์ พบ อาแซด อัลค์มาร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ พบ เมลเบิร์นวิกตอรี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ซานโตส ลากูน่า พบ เกเรตาโร และอีก 1 นัด (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ กัวดาลาฮารา ชิวาส พบ ติเกรส ยูเอเนล (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
นัดที่กำลังจะมาถึง
- แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ vs แนชวิลล์ เอสซี
- ฟาจาโน โอกายามะ vs วิสเซล โคเบะ
- เกีย ไทเกอร์ส vs แอลจี ทวินส์
- โซล เอสเค ไนท์ส vs โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส
- โทคุชิมะ กัมบาโรอุส vs ฟุกุชิมะ
- เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ vs เมลเบิร์นวิกตอรี
- ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ vs ซีเอฟ มอนทรีออล
- พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) vs โคโลราโด แรพิดส์
- ลอสแอนเจลิส แกแลกซี vs ซาน ดีเอโก เอฟซี
- กรุซอาซุล vs ฮัวเรซ
- แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส vs นิวซีแลนด์ เบรกเกอร์ส
- อิวากิ vs โคฟุ
- เจที มาร์เวลลัส หญิง vs โอะกะยะมะซีกัลส์ หญิง
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์