โบกายูนิออร์ส vs เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| อาดัม บาเรย์โรบาดเจ็บ |
| โทมัส อารันดาบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 05:49อัตราต่อรองอ้างอิง ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.34▼เสมอ4.79▲ทีมเยือน8.81▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.35→1.34เสมอ4.75→4.79ทีมเยือน8.67→8.81
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 5 พ.ย. 12:00 | 1.34▼ | 4.79▲ | 8.81▲ |
| 5 พ.ย. 04:20 ครั้งแรก | 1.35 | 4.75 | 8.67 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.34▼ | 4.79▲ | 8.81▲ |
| Betfair | 1.36 | 4.60 | 8.00 |
| bet365 | 1.40 | 4.33▲ | 9.00 |
| Marathon | 1.35 | 4.50 | 8.90 |
| 1xBet | 1.38 | 4.60 | 9.05 |
| Betano | 1.40▲ | 4.60▼ | 8.50▼ |
| BetVictor | 1.36 | 4.50 | 8.50 |
แฮนดิแคปเอเชีย-1.5เจ้าบ้าน -1.52.13▼ทีมเยือน +1.51.71▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6เจ้าบ้าน2.15→2.13ทีมเยือน1.70→1.71
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 5 พ.ย. 12:00 | 2.13▼ | 1.71▲ |
| 5 พ.ย. 04:20 ครั้งแรก | 2.15 | 1.70 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1.5 | ทีมเยือน +1.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.13▼ | 1.71▲ |
| Betfair | 2.10 | 1.67 |
| bet365 | 2.10 | 1.70 |
| Marathon | 1.97 | 1.68 |
| 1xBet | 2.06 | 1.76 |
| BetVictor | 2.05▼ | 1.66▲ |
| Betano | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.82ต่ำ 2.51.99Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7สูง1.82ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.99ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 5 พ.ย. 04:20 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.82 | 1.99 |
| Betfair | 1.80 | 2.00 |
| bet365 | 1.80▼ | 2.00▲ |
| Marathon | 1.79 | 1.95 |
| 1xBet | 1.82 | 1.99 |
| Betano | 1.83▼ | 1.98▼ |
| BetVictor | 1.78 | 1.90▲ |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่2.05ไม่1.70bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 5ใช่2.05ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่1.70ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 5 พ.ย. 04:20 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 2.05 | 1.70 |
| Marathon | 2.11 | 1.63 |
| 1xBet | 2.11 | 1.65 |
| Betano | 2.07▼ | 1.70▲ |
| BetVictor | 2.10▲ | 1.65▼ |
ดูตลาดทั้งหมด 36 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -3.5 | 7.50 | 1.06 | Betfair |
| -3.25 | 6.05 | 1.06 | Marathon |
| -3 | 7.00 | 1.10 | bet365 |
| -2.75 | 4.80 | 1.18 | bet365 |
| -2.5 | 3.75 | 1.22 | Betfair |
| -2.25 | 3.62 | 1.28 | Pinnacle |
| -2 | 3.20 | 1.34 | Pinnacle |
| -1.75 | 2.50 | 1.53 | Pinnacle |
| -1.5 เส้นหลัก | 2.13 | 1.71 | Pinnacle |
| -1.25 | 1.85 | 1.96 | Pinnacle |
| -1 | 1.56 | 2.42 | Pinnacle |
| -0.75 | 1.42 | 2.84 | Pinnacle |
| -0.5 | 1.33 | 3.24 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.21 | 4.29 | Pinnacle |
| 0 | 1.11 | 6.60 | bet365 |
| 0.25 | 1.04 | 6.75 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.05 | 11.00 | bet365 |
| 0.75 | 1.01 | 8.50 | Marathon |
| 1 | 1.02 | 7.90 | Marathon |
| 1.25 | 1.12 | 4.70 | Marathon |
| 1.5 | 1.26 | 3.70 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.27 | 3.14 | Marathon |
| 2 | 1.39 | 2.93 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.60 | 2.31 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 1.82 | 1.99 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.03 | 1.77 | Pinnacle |
| 3 | 2.41 | 1.55 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.52 | 1.41 | Marathon |
| 3.5 | 3.04 | 1.36 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.34 | 1.24 | Marathon |
| 4 | 4.45 | 1.14 | Marathon |
| 4.25 | 4.75 | 1.12 | Marathon |
| 4.5 | 5.75 | 1.13 | Pinnacle |
| 5 | 8.70 | 1.01 | Marathon |
| 5.5 | 13.00 | 1.04 | bet365 |
| 6.5 | 26.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
30ทีม · 2กลุ่ม| โบกายูนิออร์ส | ทั้งหมด | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย |
|---|---|---|
| 2 | อันดับ | 4 |
| 15 | นัด | 15 |
| 8 | ชนะ | 8 |
| 6 | เสมอ | 4 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 53% | อัตราชนะ | 53% |
| 23 | คะแนนที่ได้ | 21 |
| 14 | คะแนนที่เสีย | 14 |
| 1.53 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 0.93 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.93 |
| โบกายูนิออร์ส | เจ้าบ้าน | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย |
|---|---|---|
| — | อันดับ | — |
| 7 | นัด | 8 |
| 6 | ชนะ | 5 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 86% | อัตราชนะ | 62% |
| 12 | คะแนนที่ได้ | 12 |
| 3 | คะแนนที่เสีย | 5 |
| 1.71 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 0.43 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.62 |
| โบกายูนิออร์ส | ทีมเยือน | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย |
|---|---|---|
| — | อันดับ | — |
| 8 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 5 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 25% | อัตราชนะ | 43% |
| 11 | คะแนนที่ได้ | 9 |
| 11 | คะแนนที่เสีย | 9 |
| 1.38 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.29 |
| 1.38 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.29 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อินสติตูโต | 15 | 10 | 3 | 2 | +11 | 33 | สชชสช |
| 2 | โบกายูนิออร์ส | 15 | 8 | 6 | 1 | +9 | 30 | ชชชสช |
| 3 | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 15 | 7 | 7 | 1 | +10 | 28 | สชชพส |
| 4 | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 15 | 8 | 4 | 3 | +7 | 28 | สชพชช |
| 5 | ลานุส | 15 | 7 | 4 | 4 | +7 | 25 | สสชชส |
| 6 | ญุลส์โอลบอยส์ | 15 | 5 | 7 | 3 | +3 | 22 | สสชพส |
| 7 | หิมนาเซียเมนโดซา | 15 | 6 | 3 | 6 | +1 | 21 | สพพชพ |
| 8 | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 15 | 5 | 5 | 5 | -2 | 20 | สพสสพ |
| 9 | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 15 | 5 | 4 | 6 | -5 | 19 | สสชชพ |
| 10 | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 15 | 5 | 3 | 7 | -2 | 18 | สชสพพ |
| 11 | ปลาเตนเซ | 15 | 4 | 5 | 6 | -4 | 17 | ชชพสส |
| 12 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 15 | 4 | 3 | 8 | -1 | 15 | สพพสช |
| 13 | ตาเยเรส กอร์โดบา | 15 | 3 | 3 | 9 | -6 | 12 | ชพพสพ |
| 14 | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 15 | 2 | 6 | 7 | -7 | 12 | พพสพส |
| 15 | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 15 | 2 | 4 | 9 | -14 | 10 | พพพสส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 15 | 9 | 4 | 2 | +12 | 31 | ชชชชส |
| 2 | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 15 | 9 | 4 | 2 | +8 | 31 | ชชชสช |
| 3 | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 15 | 8 | 4 | 3 | +4 | 28 | ชชชสส |
| 4 | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 16 | 8 | 2 | 6 | +7 | 26 | ชพชชส |
| 5 | เบลกราโน | 15 | 6 | 5 | 4 | +3 | 23 | สพพชช |
| 6 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 15 | 6 | 5 | 4 | +2 | 23 | สชสชช |
| 7 | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 15 | 6 | 4 | 5 | -3 | 22 | ชพสพส |
| 8 | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 15 | 6 | 3 | 6 | +0 | 21 | พพสสช |
| 9 | อูรากัน | 15 | 5 | 4 | 6 | -4 | 19 | พพพพช |
| 10 | แอตเลติโก ตูกูมาน | 15 | 4 | 5 | 6 | -1 | 17 | พชพสพ |
| 11 | ติเกร | 15 | 4 | 4 | 7 | -1 | 16 | ชพสพพ |
| 12 | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 15 | 4 | 3 | 8 | -6 | 15 | ชพสพช |
| 13 | บานฟิลด์ | 15 | 3 | 5 | 7 | -7 | 14 | พสพชส |
| 14 | อัลโดซิวี | 16 | 3 | 2 | 11 | -10 | 11 | พพชพพ |
| 15 | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 15 | 2 | 3 | 10 | -11 | 9 | พพชพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | โบกายูนิออร์ส | 7 | 6 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 7 | 1 | 2 | 4 | -8 | 0 | |
| — | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 8 | 5 | 2 | 1 | +7 | 0 | |
| — | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 8 | 2 | 3 | 3 | -2 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 8 | 4 | 2 | 2 | +8 | 0 | |
| — | หิมนาเซียเมนโดซา | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 7 | 1 | 2 | 4 | -7 | 0 | |
| — | อินสติตูโต | 7 | 6 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ลานุส | 8 | 4 | 2 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ญุลส์โอลบอยส์ | 8 | 4 | 4 | 0 | +5 | 0 | |
| — | ปลาเตนเซ | 8 | 1 | 4 | 3 | -4 | 0 | |
| — | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 7 | 4 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ตาเยเรส กอร์โดบา | 8 | 1 | 3 | 4 | -6 | 0 | |
| — | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 7 | 4 | 0 | 3 | +3 | 0 | |
| — | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 8 | 5 | 3 | 0 | +5 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลโดซิวี | 8 | 3 | 1 | 4 | -3 | 0 | |
| — | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | แอตเลติโก ตูกูมาน | 8 | 0 | 3 | 5 | -5 | 0 | |
| — | บานฟิลด์ | 7 | 1 | 3 | 3 | -3 | 0 | |
| — | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 7 | 3 | 1 | 3 | +1 | 0 | |
| — | เบลกราโน | 8 | 3 | 2 | 3 | -1 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 0 | |
| — | อูรากัน | 8 | 3 | 3 | 2 | +0 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 7 | 5 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 9 | 3 | 2 | 4 | -2 | 0 | |
| — | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 0 | |
| — | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 7 | 4 | 2 | 1 | +8 | 0 | |
| — | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 8 | 3 | 3 | 2 | +3 | 0 | |
| — | ติเกร | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | โบกายูนิออร์ส | 8 | 2 | 5 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 8 | 1 | 2 | 5 | -6 | 0 | |
| — | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 7 | 3 | 2 | 2 | +0 | 0 | |
| — | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 7 | 0 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 7 | 0 | 1 | 6 | -9 | 0 | |
| — | หิมนาเซียเมนโดซา | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 8 | 4 | 3 | 1 | +5 | 0 | |
| — | อินสติตูโต | 8 | 4 | 2 | 2 | +4 | 0 | |
| — | ลานุส | 7 | 3 | 2 | 2 | +5 | 0 | |
| — | ญุลส์โอลบอยส์ | 7 | 1 | 3 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ปลาเตนเซ | 7 | 3 | 1 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 8 | 1 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | ตาเยเรส กอร์โดบา | 7 | 2 | 0 | 5 | +0 | 0 | |
| — | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 8 | 1 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 7 | 2 | 4 | 1 | +5 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลโดซิวี | 8 | 0 | 1 | 7 | -7 | 0 | |
| — | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 9 | 4 | 3 | 2 | +1 | 0 | |
| — | แอตเลติโก ตูกูมาน | 7 | 4 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | บานฟิลด์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 0 | |
| — | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 8 | 3 | 4 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เบลกราโน | 7 | 3 | 3 | 1 | +4 | 0 | |
| — | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 7 | 0 | 1 | 6 | -8 | 0 | |
| — | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | อูรากัน | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 8 | 1 | 2 | 5 | -10 | 0 | |
| — | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 6 | 1 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 8 | 4 | 1 | 3 | +4 | 0 | |
| — | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 8 | 5 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 7 | 3 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ติเกร | 8 | 2 | 2 | 4 | +0 | 0 |
ดู 240 นัด
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อินสติตูโต | 15 | 10 | 3 | 2 | +11 | 33 | สชชสช |
| 2 | โบกายูนิออร์ส | 15 | 8 | 6 | 1 | +9 | 30 | ชชชสช |
| 3 | เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 15 | 7 | 7 | 1 | +10 | 28 | สชชพส |
| 4 | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย | 15 | 8 | 4 | 3 | +7 | 28 | สชพชช |
| 5 | ลานุส | 15 | 7 | 4 | 4 | +7 | 25 | สสชชส |
| 6 | ญุลส์โอลบอยส์ | 15 | 5 | 7 | 3 | +3 | 22 | สสชพส |
| 7 | หิมนาเซียเมนโดซา | 15 | 6 | 3 | 6 | +1 | 21 | สพพชพ |
| 8 | อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) | 15 | 5 | 5 | 5 | -2 | 20 | สพสสพ |
| 9 | ซาน ลอเรนโซ (อาร์เจนตินา) | 15 | 5 | 4 | 6 | -5 | 19 | สสชชพ |
| 10 | ยูเนียน เด ซันตา เฟ | 15 | 5 | 3 | 7 | -2 | 18 | สชสพพ |
| 11 | ปลาเตนเซ | 15 | 4 | 5 | 6 | -4 | 17 | ชชพสส |
| 12 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา | 15 | 4 | 3 | 8 | -1 | 15 | สพพสช |
| 13 | ตาเยเรส กอร์โดบา | 15 | 3 | 3 | 9 | -6 | 12 | ชพพสพ |
| 14 | เดโปร์ติโบ เรียสตรา | 15 | 2 | 6 | 7 | -7 | 12 | พพสพส |
| 15 | เซ็นทรัล กอร์โดบา (ปรีเมรา ดิวิชั่น) | 15 | 2 | 4 | 9 | -14 | 10 | พพพสส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 15 | 9 | 4 | 2 | +12 | 31 | ชชชชส |
| 2 | อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส | 15 | 9 | 4 | 2 | +8 | 31 | ชชชสช |
| 3 | ฆิมนาเซีย ลา พลาตา | 15 | 8 | 4 | 3 | +4 | 28 | ชชชสส |
| 4 | กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต | 16 | 8 | 2 | 6 | +7 | 26 | ชพชชส |
| 5 | เบลกราโน | 15 | 6 | 5 | 4 | +3 | 23 | สพพชช |
| 6 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 15 | 6 | 5 | 4 | +2 | 23 | สชสชช |
| 7 | อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย | 15 | 6 | 4 | 5 | -3 | 22 | ชพสพส |
| 8 | ซาร์เมียนโต้ ฮูนิน | 15 | 6 | 3 | 6 | +0 | 21 | พพสสช |
| 9 | อูรากัน | 15 | 5 | 4 | 6 | -4 | 19 | พพพพช |
| 10 | แอตเลติโก ตูกูมาน | 15 | 4 | 5 | 6 | -1 | 17 | พชพสพ |
| 11 | ติเกร | 15 | 4 | 4 | 7 | -1 | 16 | ชพสพพ |
| 12 | ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา | 15 | 4 | 3 | 8 | -6 | 15 | ชพสพช |
| 13 | บานฟิลด์ | 15 | 3 | 5 | 7 | -7 | 14 | พสพชส |
| 14 | อัลโดซิวี | 16 | 3 | 2 | 11 | -10 | 11 | พพชพพ |
| 15 | เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต | 15 | 2 | 3 | 10 | -11 | 9 | พพชพพ |
ดู 240 นัด
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| โบกายูนิออร์ส จาก 20 นัด | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 12 เสมอ 7 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 60% | อัตราชนะ | 40% |
| 35% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 0.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| +20 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.81 (14 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.50 (14 นัด) |
| 0.69 (14 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.14 (14 นัด) |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.4 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.0 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.3 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 16.4 (14 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.0 (19 นัด) |
| 5.3 (14 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 (19 นัด) |
| 58% (14 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 54% (19 นัด) |
| 5.3 (14 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.5 (19 นัด) |
| 2.3 (14 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (19 นัด) |
| 10.3 (14 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 (19 นัด) |
| โบกายูนิออร์ส จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 7 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 78% | อัตราชนะ | 50% |
| 11% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.67 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.30 |
| 0.56 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 2.02 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.59 (7 นัด) |
| 0.40 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.83 (7 นัด) |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 21.1 (7 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.1 (9 นัด) |
| 5.6 (7 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.9 (9 นัด) |
| 63% (7 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 56% (9 นัด) |
| 6.3 (7 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.8 (9 นัด) |
| 2.1 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 9.4 (7 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.3 (9 นัด) |
| โบกายูนิออร์ส จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 6 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 45% | อัตราชนะ | 30% |
| 55% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 0.91 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 36% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.61 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.40 (7 นัด) |
| 0.97 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.46 (7 นัด) |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.3 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.0 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 11.6 (7 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.9 |
| 5.0 (7 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.1 |
| 53% (7 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| 4.3 (7 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.2 |
| 2.4 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 |
| 11.1 (7 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.5 |
| โบกายูนิออร์ส จาก 12 นัด | ปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย จาก 20 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 เสมอ 5 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 58% | อัตราชนะ | 40% |
| 42% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.67 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 0.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| +11 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 42% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.79 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.50 (14 นัด) |
| 0.72 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.14 (14 นัด) |
| 58% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 42% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 16.2 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.0 (19 นัด) |
| 5.9 (8 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 (19 นัด) |
| 63% (8 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 54% (19 นัด) |
| 5.2 (8 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.5 (19 นัด) |
| 3.2 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (19 นัด) |
| 11.0 (8 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 (19 นัด) |
| โบกายูนิออร์ส จาก 6 นัด | โกปาซูดาเมริกานา | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย |
|---|---|---|
| 6 | นัด | — |
| ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 67% | อัตราชนะ | — |
| 17% | อัตราเสมอ | — |
| 2.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 0.67 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +8 | ผลต่างคะแนน | — |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 17% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 1.84 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | — |
| 0.64 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | — |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.3 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 16.5 | การยิงต่อนัด | — |
| 4.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 52% | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 5.3 | เตะมุมต่อนัด | — |
| 1.0 | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 9.3 | ฟาวล์ต่อนัด | — |
| โบกายูนิออร์ส จาก 2 นัด | ถ้วยอาร์เจนตินา | เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +1 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 9นัด- ทำได้ : เสีย
- 14 : 5
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
โบกายูนิออร์ส พบ เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย ในปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) กลาอูซูรา วันที่ 8 พ.ย. 2026 03:30 UTC+07 ที่ Estadio Alberto J. Armando
โบกายูนิออร์ส อยู่อันดับ 2 และ เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย อยู่อันดับ 4 ในตารางคะแนน
โบกายูนิออร์ส ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
9 นัดหลังสุดที่พบกัน โบกายูนิออร์ส ชนะ 4 เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย ชนะ 2 เสมอ 3
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.34 · 4.79 · 8.81
โบกายูนิออร์ส · นัดก่อนหน้า: โบกายูนิออร์ส vs กลุบอัตเลตีโกรีเบร์เปลต (2 พ.ย.) · นัดถัดไป: อัตเลติโก มิไนโร vs โบกายูนิออร์ส (22 พ.ย.)
เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย · นัดก่อนหน้า: เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) (3 พ.ย.)
นัดอื่นของปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) กลาอูซูราในวันเดียวกัน
- ตาเยเรส กอร์โดบา vs เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา
- หิมนาเซียเมนโดซา vs อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย
- อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส vs อูรากัน
- โรซาริโอ เซ็นทรัล vs เอสตูเดียนเตส ริโอ กัวร์โต
- อินสติตูโต vs ญุลส์โอลบอยส์
นัดของปรีเมรา ดิวิชั่น (อาร์เจนตินา) กลาอูซูราสัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โกลเดน สเตต วอริเออร์ส พบ ไมแอมี ฮีต (6 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟีนิกซ์ ซันส์ พบ ออร์แลนโด แมจิก (6 พ.ย.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ กูชิงซิตี เอฟซี พบ คังว็อน (5 พ.ย.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ โอลิมเปีย มิลาโน พบ บาเลนเซีย (6 พ.ย.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ อาแซด อัลค์มาร์ พบ ยูเวนตุส (6 พ.ย.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โมนาโก พบ นอร์เชลลัน และอีก 1 นัด (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ ราชสโมสรกีฬาอันเดอร์เลคต์ พบ เร็ดบุลซัลทซ์บวร์ค และอีก 1 นัด (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ คริสตัลพาเลซ พบ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ และอีก 1 นัด (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ คูพีเอส พบ เกนต์ และอีก 1 นัด (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ เรอัลโซเซียดัด (สเปน) พบ ออแล็งปิกลียอแน และอีก 1 นัด (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ เซลตาเดบิโก พบ ยูเนียน ซังต์ กิลลัวส์ (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ ชตูร์ม กราซ พบ เซลเย (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ ทรับซอนสปอร์ พบ ไฟรบวร์ก (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ มิดทิลลันด์ พบ อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ (6 พ.ย.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ ตอร์เรนเซ พบ อารารัต-อาร์เมเนีย (6 พ.ย.) · บอท AI Umber
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ฟีนิกซ์ ซันส์ vs ออร์แลนโด แมจิก
- ครูเซย์รู vs บาเฮีย
- โกลเดน สเตต วอริเออร์ส vs ไมแอมี ฮีต
- แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส vs นิวซีแลนด์ เบรกเกอร์ส
- สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ vs เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
- แบมบิเชียส นารา vs โทคุชิมะ กัมบาโรอุส
- ซัมซุง ไลออนส์ vs เคที วิซ
- โวเรียส ฮอกไกโด vs ฟราโกแลด คาโกชิมะ
- อันยาง จองกวานจัง vs โซล เอสเค ไนท์ส
- โคเรียนแอร์ จัมโบส์ vs เคปโก
- ฮานาแบงก์ หญิง vs KB สตาร์ส หญิง
- ไอบีเค หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- B. เชลตัน vs T. พอล
- L. ฟาน อัสเช vs R. ฮิจิคาตะ
- เคมิก โปลิช หญิง vs เชชูฟ หญิง
ยังไม่มีโพสต์